LÀM GIÀU

Tư vấn kinh doanh_mở shop đồ lót

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 13.4K Lượt đọc
  • 55 Trả lời

24 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 154 Bài viết

• 141 Được cảm ơn

Với số vố không nhiều,tầm 30tr,e muốn mở shop bán đồ lót nam nữ giá rẻ nhưng không biết tìm nguồn hàng ở đâu?Có tìm hiểu qua mạng,được biết chợ An Đông là chợ chuyên bỏ sỉ nhưng không biết là họ có nói thách hay không?Vì là lần đầu tập tành mở shop nên có nhiều cái còn chưa biết,mong các mẹ nhiều kinh nghiệm chỉ bảo ạ.E ở NT nên nguồn hàng chủ yếu e tìm là ở phía Nam,mẹ nào biết chỉ e với nhé.Cám ơn các mẹ nhiều:Smiling:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Chia sẻ kinh nghiệm bán đồ lót Online

Qua Tết em sẽ bắt đầu bán đồ lót Online (triump), nhưng em không biết đăng tin bán hàng ở đâu là hiệu quả, được nhiều người chú ý nhất, Các mẹ ở đây ai có kinh nghiệm bán hàng Online thì giúp em với... Các mẹ thường mua online ở các trang mua sắm nào? Thanks các mẹ :)

• Dành cho ai muốn có thêm từ 5-10 triệu thu nhập/tháng

Trên 4rum thấy nhiều anh/chị quan tâm đến lĩnh vực: + Ngoài LÀM CÔNG ĂN LƯƠNG thì còn cách nào...

• Kiwi trộn sữa chua - Chuyên gia đã trả lời

Thưa chuyên gia, mỗi ngày khi cho các bé ăn sữa chua mình có thể thái kiwi dạng hạt lựu để cho ăn...

• Kinh nghiệm mua đồ lót online

Các mẹ ơi, hum pữa nhỏ em làm chug cơ quan zí mình khoe nó mua trên mạg đc cái áo ngực đẹp lắm, nó nói nó thườg hay mua online vì tiện, được giao hàng tận nhà, khỏe re, mà quan trọg nhất là giá cả rẻ hơn ở ngoài shop =P~. Mình nghe cũng ham nhưg đó giờ chưa bao giờ mua trên mạg cả, nên thấy...

• Hỏi đáp về amway, đừng mất vài trăm ngàn cho bọn cơ hội.

Amway là gì? Một tập đoàn bán hàng đa cấp có nhà máy sản xuất ở VN. Đa cấp là gì? Lấy 1 lọ kem...

• 611 Bài viết

• 1,026 Được cảm ơn

Kinh doanh đồ lót thì 30tr là cũng oki rùi c ah. Tuy nhiên bây giờ cạnh tranh nhiều, chị nên chọn lọc mẫu thật kĩ để tránh hàng tồn kho nhé!
    Em nghĩ chị cứ lên An Đông lấy hàng về bán, mình mua sĩ họ không nói thách đâu ah. Chị cứ yên tâm. Mà khi mua hàng, chị đừng nói là mới mở shop, cứ vào mua như là mình đã quen rồi ý.
    P/S: Chị cũng tham khảo thử đồ lót xuất khẩu xem thế nào, em thấy bây giờ nta chuộng mấy mẫu của đồ XK lắm.
    • 22 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Chào Cún Con Của Mẹ, bắt tay cái nào, mình cũng đang có ý định như bạn đấy, nhưng mình định mở shop online thôi. Mình cũng nghĩ như bạn Su-Bently đó, giờ không nên bán hàng rẻ quá vì toàn đồ TQ, chất lượng kém, áo mặc vài lần mất form, quai dão... nhất là quần áo lót mà chất liệu kém cũng không tốt cho sức khỏe phụ nữ chúng mình.
    Tốt nhất tìm hàng giá ổn, chất lượng cao, đảm bảo bạn ah. Đồ XK là ok nhất đấy, mình cũng hay dùng hàng này, giá không quá cao như Trium, hay Bon bon ( chỉ tầm 80-100k/1 sản phẩm thôi ) mà lại tốt nữa chứ.
    Nên nếu xác định làm lâu dài, có uy tín để giữ khách thì chất lượng phải quan trọng nhất.:Smiling:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi cukun; 23/10/2010 vào lúc 11:24 PM.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 22 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Bạn ơi, bạn tìm được nguồn hàng chưa, mình mới quen được 1 chị, chị ấy chuyên đổ sỉ và lẻ hàng áo lót ( bra ) XK Nhật Bản đấy. Nghe nói giá Đại lý cũng được lắm, nếu bạn cần thì tớ hỏi chị ấy cho. Tớ cũng đang dự tính làm, nhưng còn nhiều cái linh tinh quá nên vẫn chưa thực hiện được
    • 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ban oi cho minh thong tin lien lac nha, minh cung du dinh buon ban nua
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ôi, các mẹ cho mình thông tin liên lạc với, mình cũng đang có dự tính mở cửa hàng đồ lót đây.
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào cả nhà.
    Mình Men nhưng muốn mở một shop đồ lót sex cho nam và nữ.
    Nhưng mình chưa kiếm ra nguồn hàng.
    Các mẹ nào biết chỉ giup em với. thanks nhieu nhieu nha

0933.637.468 - Thanh
    Y: thanhchacha3000
    M: thanhchacha3000@yahoo.com
    • 63 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Mình muốn mở cửa hàng kinh doanh đồ lót Triumph hoặc bao gồm Triumph, Bon Bon, Vera... ở Hà Tĩnh. Có bố mẹ nào biết nhà phân phối sản phẩm giá tốt nhất cho khu vực mình thì chỉ giùm mình với ạ. Nếu như bên phía công ty cung cấp các trang thiết bị liên quan như bảng hiệu, kệ đồ ... thì càng tốt. Mình có hỏi được một anh làm ở khu vực Đà Nẵng thấy khá tốt nhưng tiếc là không thuộc phạm vi khu vực mình nên không hợp tác được.
    • 325 Bài viết

• 1,141 Được cảm ơn

Shop nhà mình là đại lý chính thức của Triumph, bạn hợp tác với mình nhé!
    Tìm các bạn Heo để cùng Chơi mà học
    • 62 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình cũng muốn bán đồ lót Nhật Bản, Hàn quốc mà ko biết lấy nguồn ở đâu? híc, mẹ nào biết chị giùm với, mình chỉ muốn bán trên mạng thôi
    LH: 0985052075
    • 2,084 Bài viết

• 736 Được cảm ơn

Mình thì k nghĩ như bạn Su về khoản k nói là mình mua mở shop. Mình là 1 người bán hàng sỉ, tâm lý người bán hàng sỉ là thích bán cho khách mở shop vì đó là khách sẽ quay lại với mình. Có 1 số trường hợp xảy ra tại shop mình nay mình kể lại để bạn xem có nên nói là người mua đi bán lại k nhé..
    Chị A đến shop mình mua nghe nhân viên tư vấn nói mua 10 món sẽ đc để giá sỉ. Chị A cố gắng mua cho đủ 10 món, vế dùng,tặng, chia lại cho ng khác mình cũng bớt giá sỉ cho chị A, vui vẻ ra về.
    Chị B đến mua trc hết giớii thiệu chị là cô giáo dạy múa, mở lớp dạy múa lấy hàng về lớp bán. Chị B chỉ lấy 3 cái nhưng mình vẫn bán giá sỉ thậm chí bán thấp hơn giá bán sỉ cho chị A 1 chút ( chỉ vài ngàn thôi nhưng để tỏ thiện chí ). Vì mình xác định chị B sẽ quay lại mua tiếp trong 1 ngày gần đây vì chị ấy có lớp. Còn chị A mua 10 chiếc thì dùng phải lâu lắm mới quay lại mua nữa và có khả năng k quay lại. Kqua là chị B bg lấy hàng của mình hàng tuần.
    ______

Về nguồn đồ lót trên An Đông chỉ là hàng TQ, hàng này lợi thế là push up đẹp nhưng chất lượng kém. Các mẹ nên tham khảo kĩ giá sỉ ở đây vì mình lúc mới vào nghề có lấy sỉ ở đây kquả là giá sỉ ở An Đông còn cao hơn giá rẻ ở Bình Thới. Mình k chuyên đồ lót nhưng mình mua bra làm trang phục múa bụng.
    Như mẹ cukun nói bra xuất khẩu có phải là của Ms C ờ Q2 k? Mình đã lấy hàng của Ms C rồi, giá ổn, bán cũng đc. Nhưng nếu bạn muốn loại hàng đẹp như Triumph và Bon Bon chính hãng thì hàng XK này chỉ đc 6/10 hơn trung bình 1 chút. Shop mình hiện đang bán loại này cũng khá ổn vì giá rẻ mà lại có thương hiệu Triumph nhưng gần đây đã có 4 khách khi mình giới thiệu loại Xk này họ nói là hàng Fake ( vô cùng sorry Ms C đây là em chia sẻ kinh nghiệm). Mình cũng cười cười bảo khách là tiền nào của đó thôi ạ, vì đúng hàng cty thì 1 bra triumph phải ở mức 350k trở lên ( giá nhập) trong khi hàng Xk này chỉ hơn 100k.
    Tùy đối tượng khách bạn phục vụ thì bạn chọn dòng hàng đa dạng. Hàng cty thì họ chiết khấu cũng mạnh ( tùy cấp độ đại lý họ chiết khấu trên 30%) nhưng với số vốn 30tr mình nghĩ chủ top chưa thể lấy hàng cty hoàn toàn mà cũng k nhất thiết phải làm vậy vì bán rất chậm do giá cao quá. Giá bán ra hiện tại hàng Amo trên 300k hàng Triumph trên 500k có cái lên đến 700k.
    Nhà mình gần cty may Triumph Thủ Đức, có người chỉ cho mình người cung cấp hàng chính hãng giá mềm hơn cty cung cấp nhưng mẫu thường k có mẫu mới. Mình đã lấy khoảng 20 cái đúng là 100% origin giá rẻ hơn cty cung cấp khoảng 30-50k/cái. Nhưng người này k công bố số dthoai trên mạng nên nếu chủ top cần lấy hàng này pm mình dắt đi.
    Mình chia sẽ kinh nghiệm thôi chứ k có ý báng bổ hay PR cho ai ( vd như chê hàng An Đông), các bạn lựa chọn theo cảm quan của mình nhé.
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thichdilam Xem bài viết
    Mình muốn mở cửa hàng kinh doanh đồ lót Triumph hoặc bao gồm Triumph, Bon Bon, Vera... ở Hà Tĩnh. Có bố mẹ nào biết nhà phân phối sản phẩm giá tốt nhất cho khu vực mình thì chỉ giùm mình với ạ. Nếu như bên phía công ty cung cấp các trang thiết bị liên quan như bảng hiệu, kệ đồ ... thì càng tốt. Mình có hỏi được một anh làm ở khu vực Đà Nẵng thấy khá tốt nhưng tiếc là không thuộc phạm vi khu vực mình nên không hợp tác được.
    Mình cũng ở Đà nẵng và đag tìm hiểu nguồn hàng đồ lót để bán, bạn có thể cho mình xin thông tin của của anh ở Đà nẵng mà bạn đã hỏi được không? Cảm ơn bạn nhiều
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng đang cần tìm nguồn hàng đồ lót VNXK. Ai biết mối lấy hàng thì chỉ giùm mình với nhé. thanks mọi ng trc. minh ở hải phòng nên có thể lấy nguồn hàng tại HN
    • 22 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meyeubeminh Xem bài viết
    Mình thì k nghĩ như bạn Su về khoản k nói là mình mua mở shop. Mình là 1 người bán hàng sỉ, tâm lý người bán hàng sỉ là thích bán cho khách mở shop vì đó là khách sẽ quay lại với mình. Có 1 số trường hợp xảy ra tại shop mình nay mình kể lại để bạn xem có nên nói là người mua đi bán lại k nhé..
    Chị A đến shop mình mua nghe nhân viên tư vấn nói mua 10 món sẽ đc để giá sỉ. Chị A cố gắng mua cho đủ 10 món, vế dùng,tặng, chia lại cho ng khác mình cũng bớt giá sỉ cho chị A, vui vẻ ra về.
    Chị B đến mua trc hết giớii thiệu chị là cô giáo dạy múa, mở lớp dạy múa lấy hàng về lớp bán. Chị B chỉ lấy 3 cái nhưng mình vẫn bán giá sỉ thậm chí bán thấp hơn giá bán sỉ cho chị A 1 chút ( chỉ vài ngàn thôi nhưng để tỏ thiện chí ). Vì mình xác định chị B sẽ quay lại mua tiếp trong 1 ngày gần đây vì chị ấy có lớp. Còn chị A mua 10 chiếc thì dùng phải lâu lắm mới quay lại mua nữa và có khả năng k quay lại. Kqua là chị B bg lấy hàng của mình hàng tuần.
    ______

Về nguồn đồ lót trên An Đông chỉ là hàng TQ, hàng này lợi thế là push up đẹp nhưng chất lượng kém. Các mẹ nên tham khảo kĩ giá sỉ ở đây vì mình lúc mới vào nghề có lấy sỉ ở đây kquả là giá sỉ ở An Đông còn cao hơn giá rẻ ở Bình Thới. Mình k chuyên đồ lót nhưng mình mua bra làm trang phục múa bụng.
    Như mẹ cukun nói bra xuất khẩu có phải là của Ms C ờ Q2 k? Mình đã lấy hàng của Ms C rồi, giá ổn, bán cũng đc. Nhưng nếu bạn muốn loại hàng đẹp như Triumph và Bon Bon chính hãng thì hàng XK này chỉ đc 6/10 hơn trung bình 1 chút. Shop mình hiện đang bán loại này cũng khá ổn vì giá rẻ mà lại có thương hiệu Triumph nhưng gần đây đã có 4 khách khi mình giới thiệu loại Xk này họ nói là hàng Fake ( vô cùng sorry Ms C đây là em chia sẻ kinh nghiệm). Mình cũng cười cười bảo khách là tiền nào của đó thôi ạ, vì đúng hàng cty thì 1 bra triumph phải ở mức 350k trở lên ( giá nhập) trong khi hàng Xk này chỉ hơn 100k.
    Tùy đối tượng khách bạn phục vụ thì bạn chọn dòng hàng đa dạng. Hàng cty thì họ chiết khấu cũng mạnh ( tùy cấp độ đại lý họ chiết khấu trên 30%) nhưng với số vốn 30tr mình nghĩ chủ top chưa thể lấy hàng cty hoàn toàn mà cũng k nhất thiết phải làm vậy vì bán rất chậm do giá cao quá. Giá bán ra hiện tại hàng Amo trên 300k hàng Triumph trên 500k có cái lên đến 700k.
    Nhà mình gần cty may Triumph Thủ Đức, có người chỉ cho mình người cung cấp hàng chính hãng giá mềm hơn cty cung cấp nhưng mẫu thường k có mẫu mới. Mình đã lấy khoảng 20 cái đúng là 100% origin giá rẻ hơn cty cung cấp khoảng 30-50k/cái. Nhưng người này k công bố số dthoai trên mạng nên nếu chủ top cần lấy hàng này pm mình dắt đi.
    Mình chia sẽ kinh nghiệm thôi chứ k có ý báng bổ hay PR cho ai ( vd như chê hàng An Đông), các bạn lựa chọn theo cảm quan của mình nhé.
    Em cũng dự định mở shop đồ lót online nhưng chưa biết lấy nguồn hàng ở đâu, chị có thể cho em SDT để em tham khảo được ko?
    • 7 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình cũng đang cần tìm nguồn hàng triumph để bán. Nếu được bạn cho mình nick yahoo của bạn để tiện liên lạc nhá. Nich của mình xanhbiec04
    • 7 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meyeubeminh Xem bài viết
    ______

Mình cũng đang cần tìm nguồn hàng triumph chính hãng. nếu được bạn cho mình thông tin người anh đó nha. Nick yahoo của mình xanhbiec04
    • 34 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình đang dwj định bán hàng online đồ lót Triumph ở Hà Nội. Bạn có thể giúp mình không? Cảm ơn bạn nhiều. Yahoo của mình là hh_mt21411@yahoo.com.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn cho mình địa chỉ mail nhen, mail mình là yennhu190386@gmail.com
    yahoo: yennhu0209
    • 95 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

mình chuyên bán buôn đồ lót xk. bạn nào có nhu cầu thì call mình nhé.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

minh cung cap do lot hang triump gia si nhe, ban co nhu cau pm cho minh. 0974575068, mail: maiminhtranght@gmail.com. hang chinh hang, gia mem, chat luong.
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3