LÀM GIÀU

Thực Tập Ngân Hàng

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.61K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

• 1,566 Bài viết

• 1,241 Được cảm ơn

Em nhờ các chị trên diễn đàn giúp dùm em với. Em có em gái đang học năm cuối ngân hàng ra xin thực tập mà chưa được. Đang xin gấp ạ. Các chị có ai làm ngân hàng có biết ngân hàng nào nhận sinh viên thực tập giúp dùm em với. Em cám ơn rất nhiều ạ.
    " Cuộc đời có bao lâu mà hững hờ"
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 107 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Tớ cũng có nguyện vọng y hệt bạn này. Tớ nghĩ là chắc chẳng có Ngân hàng nào thích nhận sinh viên thực tập đâu, nhưng mong là các mẹ làm ngân hàng có thể giúp bọn tớ. Mong sớm nhận được hổi ảm. Tặng hoa các mẹ trước nhé. :Rose:, :Rose:
    • 45 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

an bình bank đang tuyển sinh viên thực tập đó bạn
    • 447 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Chương trình thực tập 2010

Ngân hàng An Bình (ABBANK) là một trong các ngân hàng cổ phần hàng đầu và là một trong mười ngân hàng có vốn điều lệ lớn tại ViệtNam. Với sự phát triển ngày càng lớn mạnh, Ngân hàng TMCP An Bình cần tuyển sinh viên thực tập chuyên ngành sau:

[IMG]file:///C:/DOCUME%7E1/THUYTR%7E1/LOCALS%7E1/Temp/msohtml1/01/clip_image001.gif[/IMG]Vị trí thực tập
    ØKiểm toán nội bộ SL cần tuyển : 2
    ØKế toán giao dịch & ngân quỹ Sl cần tuyển : 14
    ØThẩm định tài sản SL cần tuyển : 7
    ØTín dụng Sl cần tuyển : 50

[IMG]file:///C:/DOCUME%7E1/THUYTR%7E1/LOCALS%7E1/Temp/msohtml1/01/clip_image001.gif[/IMG]Đối tượng: Sinh viên chuyên ngành kế toán – kiểm toán, tài chính ngân hàng, thẩm định tài sản.
    [IMG]file:///C:/DOCUME%7E1/THUYTR%7E1/LOCALS%7E1/Temp/msohtml1/01/clip_image001.gif[/IMG]Yêu cầu:

ØSinh viên năm cuối hệ chính quy đang học tập tại trường.
    ØĐTB từ 6.5 trở lên
    ØAnh văn tương đương B trở lên
    ØVi tính văn phòng
    [IMG]file:///C:/DOCUME%7E1/THUYTR%7E1/LOCALS%7E1/Temp/msohtml1/01/clip_image001.gif[/IMG]Hồ sơ bao gồm:
    ØĐơn đăng ký dự tuyển theo mẫu An Bình ( tải về tại đâylòng ghi rõ vị trí thực tập trên bìa hồ sơ)
    ØĐề cương chi tiết về đề tài đăng ký thực tập
    ØChứng chỉ liên quan (không cần công chứng)
    ØBảng điểm

Bạn là người tự tin, muốn khẳng định mình và muốn có cơ hội làm việc trong lĩnh vực ngân hàng, hãy gửi thông tin cho chúng tôi qua địa chỉ email hoặc nộp trực tiếp tại:

Ngân Hàng TMCP An Bình
    170 Hai Bà Trưng, P. Đa Kao, Q.1, Tp.HCM
    ĐT: (84-8) 38 244 855 - Fax: (84-8) 38 244 856
    Website: www.abbank.vn - Email:trangntm@abbank.vn

Hạn chót nộp hồ sơ: 25/11/2009
    Yêu 2 bố con nhất trên đời :561::561:
    [url=http://********][img]http://********/userdocuments/nxminh/signatureimage/17233.png[/img][/url
    • 107 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Thế là tuyển cho TP HCM à mẹ nó. Ở ngoài Hà nội thì thế nảo?