LÀM GIÀU

Thông tin mua nhà thu nhập thấp Đặng Xá II?

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 117K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

71 Người đang theo dõi

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

me na_na_88 ơi các tòa CT bên đấy bàn giao nhà hết rồi mà, bây giờ làm gì còn đâu, mẹ nhanh chân đặt mua Đặng Xá II ấy, tháng 9 này ra hàng rồi, giá cũng rẻ. Các mẹ lại chịu khó chờ đến đầu năm 2015 rồi về nhà mới ở vậy
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ủa lúc tháng 7/2014 mình nộp hồ sơ họ bảo vẫn còn nhà mà..chẳng hiểu thế nào..hix..danh sách bên chủ đầu tư họ mới update ngày 25/8/2014. Có mẹ nào biết vụ này chỉ em với..hu hu..
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em cũng thấy trên thông báo là :" Công ty Đầu tư phát triển hạ tầng Viglacera - Chi nhánh Tổng công ty Viglacera công bố danh sách đợt 3 bao gồm 274 hồ sơ đăng ký mua nhà, 07 hồ sơ đăng ký thuê nhà xã hội tại Khu đô thị mới Đặng Xá 2 - Gia Lâm - Hà Nội."

Có mẹ nào có tên cùng đợt 3 ko ạ? Chia sẻ với nhà em với..Em cảm ơn các mẹ...
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng đang tìm hiểu về dự án Đặng xá giai đoạn II này. Nghe nói giữa tháng9/2014 là mở bán rồi nhưng mà thông tin trên mạng lung tung quá nên mình phải mò sang tận nơi để hỏi đấy. Thấy đang xây đến tầng 4 rồi nên có khi là sắp mở bán thật, mình gọi cho một chị bên dự án thấy chị ấy cũng tư vấn nhiệt tình lắm mà.
    Bạn có thể gọi cho chị ấy theo số này xem: 0973 716 841
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bachduong14 Xem bài viết
    Mình thấy mẹ nào đọc thân ở căn 1 phòng ngủ cũng ok mà. Như ĐX thiết kế mẫu thì nhìn cũng lung linh, nhỏ xinh mà.
    Anh chi cho hỏi địa chi noi xem hàng mua buôn o đâu vậy nhj. Mình đang muốn mo của hàng 10k