LÀM GIÀU

Những người cùng kinh doanh Amway vào chia sẻ nhé!!

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 45K Lượt đọc
  • 288 Trả lời

5 Người đang theo dõi

• 100 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vuonghuycuong Xem bài viết
    Cách đây 5 tháng cũng có bà chị giới thiệu cơ hội kinh doanh cùng Amway. Nói mãi về amway mệt cả đầu
    Cũng may mà lúc đó mình đồng ý tham gia nắm bắt cơ hội nên giờ cũng có thu nhập hơn 10tr/t đủ tiền tiêu vặt....
    Hic, chúa ơi, 10tr/tháng chỉ để tiêu vặt...= cả tháng lương của mình
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào cả nhà lâu rồi mình mới vào lại, không biết dạo này cả nhà ra sao rồi
    • 24 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Chào cả nhà, mình là thành viên mới. Nhà cửa dạo này vắng vẻ quá!
    • 61 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mẹ nào đang làm Amway cho em xin ít ý kiến với, e đang tìm hiểu về nó.
    • 61 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Không còn mẹ nào quan tâm nữa à, hay bỏ hết ko làm amway nữa rùi?
    • 24 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sinhvienbuon Xem bài viết
    Mẹ nào đang làm Amway cho em xin ít ý kiến với, e đang tìm hiểu về nó.
    Bạn cần hỏi thông tin gì, mình sẽ giúp.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào cả nhà
    Mình cũng đã bị hình thức kinh doanh đa cấp lừa 1 lần rồi, và không để nó lừa mình lần nữa.Mình đã biết Amway 2 năm trước nhưng không làm.Sản phẩm đắt tiền và đa cấp nữa.( Chúa ghét...)
    Mình bị nhiều chứng bệnh nan y, nên đã đọc sách , tìm hiểu trên mạng.Thấy mọi người nói nhiều về Amway mình quyết định tìm hiểu.Khi dụng tâm tìm hiểu mình thấy sản phẩm Amway khá tốt , hình thức thì khác xa với nhưng công ty đa cấp khác. Giờ thì mình là khách hàng thân thiết của Amway rồi.
    Mình thấy nhiều sản phẩm cũng tốt và 1 số chưa đáp ứng được nhu cầu .Sản phẩm thơm ít, ít bọt, nước giặt chưa sạnh lắm nhưng an toàn cho da và môi trường.
    Thực phẩm bổ sung dinh dưỡng dùng thấy khỏe hơn.để từ từ xem có hết bệnh không, Mình đang trãi nghiệm sản phẩm mà
    Nhìn chung là dùng được giá cũng không đắt lắm
    Chỉnh sửa lần cuối bởi coca.; 11/01/2013 vào lúc 05:38 PM.
    • 55 Bài viết

• 349 Được cảm ơn

không phải nói nhiều quá đâu mấy nhà Phân phối,hãy để khách hàng của bạn trải nghiệm sản phẩm,cách đây 2 năm mình có ông bạn quê bắc giang vào SG dạy học tại trường an ninh bên thủ đức anh ấy tên là DƯƠNG VĂN VƯỢNG ( nếu ai là npp của AW thì ít nhiều biết về anh mặc dầu anh ấy mới là platinum. trước đây anh ấy có cơ hội biết đến AW và kêu tôi làm thêm nhưng tôi từ chối và vẫn làm công ăn lương cuộc sống không có gì thay đổi, còn anh ấy thì sao sau 2 năm ? những lucs mình coi tivi anh ấy đi bán hàng , lúc mình uống cà fe anh ấy vẫn đi bán hàng nhưng sau 2 năm vất vả thì kết quả rất xui anh ấy làm bán thời gian mà có mức thu nhập từ AW là 20-30tr VND/tháng điều mà đa phần các bạn làm công an lương phấn đấu cả đời vẫn chỉ là mơ ước.mình nghiệm ra 1 điều AW là cơ hội cho mọi người và ai nổ lực phấn đấu thì sẽ được đền đáp xứng đáng thế thôi. sản phẩm là có thực chất lượng ( tự cảm nhận nhé, 100 nghe không = 1 thấy , mắt thấy ko = tay sờ)còn làm AW không dễ đâu nhé cũng đánh đổi rất nhiều đó để đạt được thành công) ...v.v.v và và qua đây mình mách nước 1 tí cho mấy pro là trên thế giới chỉ có 3 nhà máy ( 1 tại mỹ, 2 tại trung quốc, 3 tại việt nam) chứ ngoài ra không có nhà máy như mấy pro kêu là bên nga bên uk .v.v.v còn nhà máy chính nằm bên mỹ có diện tích rộng khiêm tốn chỉ hơn 2600 ha chứ không phải là 26ha đâu mấy pro ạ ! công ty như thế có tầm cở không? sản phẩm có mặt trên 80 quốc gia vùng lãnh thổ , việt nam là quốc gia thứ 56 có sản phẩm . còn bên Malaysia thì 2 nhà đồng sáng lập của AW còn được người dân nơi nước này khắc tượng để tưởng nhớ công là và cơ hội của họ tạo ra cho thế giới này đẹp hơn đó ! thân
    tớ cũng chỉ nói bừa vậy thôi nhưng platinum Dương Văn Vượng là có thật không tin ai muốn gặp thì phone cho tôi 0974969676 tôi sẽ cho bạn mắt thấy tai nghe... huy hiệu anh ấy đạt được chỉ là huy hiệu thấp nhất thui nhưng...
    -------------
    Dương Văn Vượng mà bạn đề cập hiện nay ra khỏi ngành CA rồi (bị đuổi). Hãy xem anh ta có gì sau bao nhiêu năm lăn lộn với AW, nhà thuê, đi xe máy, chưa có vợ con khi đã 34 tuổi rồi... tôi không đả kích hay chê bai gì cả, nhưng thấy bạn chỉ nói về một khía cạnh nên nói lại cho đầy đủ.
    Những con đường anh đi rồi cũng mang anh về bên em...
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Dành cho ai muốn có thêm từ 5-10 triệu thu nhập/tháng

Trên 4rum thấy nhiều anh/chị quan tâm đến lĩnh vực: + Ngoài LÀM CÔNG ĂN LƯƠNG thì còn cách nào...

• Da lão hoá khi nào?

Mình cứ nghe từ lão hoá da xuất hiện hàng ngày, mà không biết thực hư là lão hoá nghĩa gì? Lâu nay...

• Chia sẻ kinh nghiệm khởi sự kinh doanh

Nếu bạn là người mới bắt đầu khởi sự kinh doanh thì đừng bỏ qua bài này. ^^ Mình ra trường được...

• Tìm người cùng kinh doanh hàng Trung Quốc

Chào cả nhà, Mình có vốn và có quan hệ ở Trung Quốc (có bạn bè là người TQ ở nhiều tỉnh TQ và có nhiều bạn người TQ đang làm kinh doanh). Mình và chồng rất muốn kinh doanh nhưng không có kinh nghiệm và không có nhiều thời gian. Cũng có 1 số ý tưởng kinh doanh nhưng ngại làm một mình, không có...

• Hội những người thích kinh doanh theo mạng

Em là một cán bộ nhà nước ah, thời gian gần đây em mới tham gia công việc kinh doanh theo mạng và có rất nhiều niềm vui từ công việc này. Em xin phép Mod cho em mở topic này để mọi người thích công việc này cùng vào chia sẻ. Mời các anh, chị thích công việc này vào xum họp nhé.

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mỹ phẩm Artistry e xài rồi này, phải nói thiệt sự là đăng kí thẻ NPP của cty chủ yếu là mua hàng mĩ phẩm giảm giá hơn giá bình thường.
    Cảm nhận chung cho hàng cty này là cái gì nó cũng đậm đặc, tiết kiệm hết trơn a. Riêng về mĩ phẩm thì thôi rồi, mẹ nào xài hàng hiệu rồi qua xài này thì thấy, có thể giá hàng này rẻ hơn, mấy mẹ sợ không tốt bằng, nhưg nếu thật sự tự xài và cảm nhận, thấy da mặt mình thay đổi từng ngày a. Cách nó tác động vào da mình rất thích, rất tự nhiên và lành mạnh, vd như nếu trắng sáng thì nó làm da mình mịn, bắt sáng hơn, chứ xài kem dỏm nó nói làm da trắng thì thật ra là nó tẩy da mình đó chứ, da dân châu á da vàng mà, sao tẩy trắng đc, tẩy mỏng quá ra đườg dễ ung thư da lắm a ~..~ tới lúc đó không nhữg xấu còn hại sức khỏe nữa !
    Mà xài hàng này còn được khám da định kì, được gọi điện hỏi thăm y như mấy hãng cao cấp
    Mà thôi, nói chung là thích lắm^^, mẹ nào muốn xài nói e, e mua giùm cho.