LÀM GIÀU

Nhà chứng tầng 77: "Chìa khóa thành công là sự ổn định cảm xúc"

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 59.5K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 5,826 Bài viết

• 9,019 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi richname01 Xem bài viết
    vi vu sướng nhỉ, đã lên núi ngũ hành sơn chui qua cái lỗ lên trời chưa thời tiết chắc vẫn nóng tắm biển được đó
    Đang ở Hội An, chiều về Đà Nẵng đi Ngũ Hành Sơn. Mai đi Bà Nà
    Hôm qua đi ca nô đến Cù Lao Chàm về êm ẩm người dã man. Ca nô đánh võng dã man thật
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Elliott; 19/08/2013 vào lúc 09:12 AM.
    "Hãy sợ hãi khi người ta tham lam và hãy tham lam khi người ta sợ hãi" - Warren Buffet
    Key find me on Google: "Giá trị nội tại cổ phiếu", "Mô hình KKMT"
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 3,104 Bài viết

• 6,140 Được cảm ơn

Có bác nào giữ PVD k nhỉ? chẹp, em ấy phi sắp như Gas rồi nhỉ? Khỏe thế cơ chứ, chẹp chẹp...
    Híc bác Blue bị stress vụ Bà nà thế, em chia buồn, cá nhân em đi chưa dính lần nào, xếp hàng cũng k chen chúc đông đúc, có lần thì vào thẳng cabin k phải xếp hàng, em thích ngắm cảnh đẹp của Bà nà khi ngồi trên cáp treo, thích ở trên ks trên đó thoải mái với không khí trong lành buổi sáng...Em còn cái Côn Đảo vẫn chưa đi được, chả sắp xếp được thời gian, chắc phải chờ con lớn tí nữa, giờ thèm xách vali đi cũng đành chịu thoai. À, Richname đi Bà nà đi nhé, người Đn chìa chứng minh thư ra là được giảm giá mấy chục % đấy, ke ke
    Có khi mưa ngoài trời, là giọt nước mắt em, đã tan theo dòng đời thành từng nỗi ưu phiền..
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)