LÀM GIÀU

Nhà chứng tầng 74- Quần chứ không phải váy nhé!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 51.7K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

11 Người đang theo dõi

• 65 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bluerythmes Xem bài viết
    Bác bá chuẩn nhẻ, mình cứ tham sàn cơ. Hị hị hị. Bác dự em nó lên nhiu bác, em còn 1k đang +10%, 1K đang -7%, để em biết em nhảy cho nó kịp, kg lại bị kẹp nát giò
    hihih KSS kịch đang hay mà ,hôm nay khớp gần 80 % là giá trần ,KSS khách em nắm từ 9,1 đến 9,5 là chủ yếu,hôm nay vào thêm hàng nữa,ới mẹ cơm nắm mà mẹ ấy bận việc gì nên ko có vào hơn nữa mẹ ấy cũng đang có hàng múc từ tuần trước ,cứ nắm thôi mẹ đoạn này và bai and hôn mà
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 65 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tuệ Giang Xem bài viết
    Úi, mũi mình to bằng quả cà chua rồi
    Mẹ nó cùng tàu với nàng bá tước đấy, chúc 2 chị em chuyến này lồi mồm nhé.
    hhhii em là con trai mẹ nhé,ngại chít
    • 1,215 Bài viết

• 420 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phlm12 Xem bài viết
    hhhii em là con trai mẹ nhé,ngại chít
    Uầy, suýt nữa thì bị mình cho đi Thái, ai bẩu nói năng nhỏ nhẹ nữ tính quá cơ nên ng ta mới nhầm chứ
    • ccr
    • 6 năm
    • 5,501 Bài viết

• 11,964 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tuệ Giang Xem bài viết
    Úi, mũi mình to bằng quả cà chua rồi
    Mẹ nó cùng tàu với nàng bá tước đấy, chúc 2 chị em chuyến này lồi mồm nhé.
    Trời, e bá tước nghe giọng con trai rành rành mà TG tưởng thành NÀNG thì e bó tay thật

@ Landscape: dẹp, tui ko mở đâu. Để gần cuối năm thì tui mở. Đợt này nghe bảo sóng hồi, ăn nhanh rút gọn, chưa phải uptrend nên ko mở đâu, sợ trách nhiệm lắm (bà thì mở quen rùi, ko sợ nữa ). Hy vọng sóng hồi cũng kéo dài 1-2 tuần cho cả nhà ko phải cạp đất mà ăn
    Chỉnh sửa lần cuối bởi ccr; 23/07/2012 vào lúc 12:52 PM.
    • 5,655 Bài viết

• 8,738 Được cảm ơn

MSN trao tay 900k giá sàn. He he. Quý 2 ngon thế mà các bác trao tay bèo thế nhỉ.
    VNM lại tiếp tục có bác ngồi đặt mua 90k giá trần mà chẳng ai bán cho. Đúng là hài.
    "Thị trường đầu cơ Sinh ra trong sự ảm đạm, Lớn lên bằng sự hoài nghi, Phát triển nhờ sự lạc quan và Chết bởi sự thỏa mãn" - Sir John Templeton

Key find me on Google: "Giá trị nội tại cổ phiếu", "Mô hình KKMT"
    • 65 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

em vẫn quan điểm canh vào hàng nếu thị trường giảm điểm vẫn như cũ ah ,ai quen hàng nào đánh hàng đó ,ưu tiên hàng có sẵn
    • 1,612 Bài viết

• 770 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ccr Xem bài viết
    Trời, e bá tước nghe giọng con trai rành rành mà TG tưởng thành NÀNG thì e bó tay thật

@ Landscape: dẹp, tui ko mở đâu. Để gần cuối năm thì tui mở. Đợt này nghe bảo sóng hồi, ăn nhanh rút gọn, chưa phải uptrend nên ko mở đâu, sợ trách nhiệm lắm (bà thì mở quen rùi, ko sợ nữa ). Hy vọng sóng hồi cũng kéo dài 1-2 tuần cho cả nhà ko phải cạp đất mà ăn
    PVF hôm nay sao sàn vật vã thế em nhỉ ??
    CII vẫn chạy tốt
    :Rose::Rose::Rose:
    • 5,655 Bài viết

• 8,738 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ bé Cà Xem bài viết
    CII vẫn chạy tốt
    PVF có báo cáo quý 2 cực kém mà. Riêng đầu tư CK quý 2 PVF lỗ 135 tỷ. Đại gia còn lỗ CK nặng thế nên chị em trên này có lỗ trong Q2 cũng cho là chuyện quá bình thường nhé
    "Thị trường đầu cơ Sinh ra trong sự ảm đạm, Lớn lên bằng sự hoài nghi, Phát triển nhờ sự lạc quan và Chết bởi sự thỏa mãn" - Sir John Templeton

• 539 Bài viết

• 361 Được cảm ơn

bác i ốt mở nhà mới đi!

các chị em thì có lúc mặc váy lúc mặc quần chứ bác chắc chắn lúc nào cũng phải mặc quần rồi, nhờ bác I Ốt nhờ
    • 1,551 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

Cả nhà show TK đê, xem sóng này có ăn đc tý nào không nha . Em show hàng trước nhé: KLS nhập giá 9.6, PVX 1/2 giá 10.4( hic hic), 1/2 giá 9.6, VIC giá 77.
    KLS đang có tý lãi, chết sặc tiết với em PVX, chán đời với em VIC, chẹp chẹp
    • 539 Bài viết

• 361 Được cảm ơn

sóng này e chốt lời đc đúng 500 cổ PTC lời được 600k ạ, còn thì chán chả buồn kể, k hiểu sao mình nỡ bán KSA với giá 12.9 và ko hiểu sao mình có thể ngu xuẩn lao vào KSA khi nó 16, chắc mình bị đa nhân cách
    • 65 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

các Mẹ đã run chưa ah , Thị trường dành cho mọi người bắt đáy có lãi chốt ấy mà,đội bắt đáy thường là những người ăn ít nhất ah,giờ là lúc mua và nắm giữ cái đã ah
    • 1,551 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

các Mẹ đã run chưa ah , Thị trường dành cho mọi người bắt đáy có lãi chốt ấy mà,đội bắt đáy thường là những người ăn ít nhất ah,giờ là lúc mua và nắm giữ cái đã ah
    Bác tự tin quá nhể, em đang run đây, mai mà tắm máu nữa thì đi hết
    • 1,781 Bài viết

• 882 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ bé Cà Xem bài viết
    CII vẫn chạy tốt
    Em bán CII mua lúc 26.8 giá 31.6 rồi chị, thời gian tới em không có thời gian ngồi canh nửa, cai chứng luôn, chỉ còn lại 40% HSG giá 19 thôi, em đợi nó lên rồi bán nốt, ôi HSG giá trên trời
    • 65 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi De-26_12 Xem bài viết
    Bác tự tin quá nhể, em đang run đây, mai mà tắm máu nữa thì đi hết
    phải tự tin mới đánh dc chứ ah,xác định đã mua thì luôn có vài phương án ,thị trường theo phuơng án nào mình đánh theo phuơng án đó,với em thị trường đang test lại một tý rồi đi lên ah ,canh giảm điêm chọn cp để mua vào
    • 1,612 Bài viết

• 770 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 93D7979 Xem bài viết
    Em bán CII mua lúc 26.8 giá 31.6 rồi chị, thời gian tới em không có thời gian ngồi canh nửa, cai chứng luôn, chỉ còn lại 40% HSG giá 19 thôi, em đợi nó lên rồi bán nốt, ôi HSG giá trên trời
    Chúc em cai chứng thành công, hi
    :Rose::Rose::Rose:
    • 5,655 Bài viết

• 8,738 Được cảm ơn

Hờ hờ. Cảm giác thị trường lần này mình hơi khác. Mấy con hàng cơ bản thì vẫn giữ chặt nhưng mấy con beta cao thì tiễn rồi. Mấy cty làm ăn tốt thì công bố hết kết quả kinh doanh rồi. Chắc lũ còn lại toàn lẹt phẹt => Sóng quý 2 chắc cũng hết vẹo.

Cuối phiên phang sạch sẽ chỗ BVH còn lại luôn.
    Sóng đến thời điểm này ghi nhận nãi từ mỗi BVH là chính.

Danh mục còn: NVT mua 4.5 , KDC mới mua 39.9, VIC mới mua 78, VNM lâu lắm roài
    Tỷ trọng 46% cổ. (trong đó VNM chiếm 30%)

• 65 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Elliott Xem bài viết
    Hờ hờ. Cảm giác thị trường lần này mình hơi khác. Mấy con hàng cơ bản thì vẫn giữ chặt nhưng mấy con beta cao thì tiễn rồi. Mấy cty làm ăn tốt thì công bố hết kết quả kinh doanh rồi. Chắc lũ còn lại toàn lẹt phẹt => Sóng quý 2 chắc cũng hết vẹo.

Cuối phiên phang sạch sẽ chỗ BVH còn lại luôn.
    Sóng đến thời điểm này ghi nhận nãi từ mỗi BVH là chính.

Danh mục còn: NVT mua 4.5 , KDC mới mua 39.9, VIC mới mua 78, VNM lâu lắm roài
    Tỷ trọng 46% cổ. (trong đó VNM chiếm 30%)
    Bác Ơt nắm VNM kiểu gì cũng có ăn ah,với giá này múc thoải mái đi ah
    • 5,655 Bài viết

• 8,738 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vợ chồng rùa Xem bài viết
    bác i ốt mở nhà mới đi!

các chị em thì có lúc mặc váy lúc mặc quần chứ bác chắc chắn lúc nào cũng phải mặc quần rồi, nhờ bác I Ốt nhờ
    Mời cả nhà vào nhà mới: Nhà chứng tầng 75: "Chìa khóa thành công là sự ổn định cảm xúc" Nhớ câu này trước mỗi lần nhấn Enter nhé!

1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 78 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

, e chính thức stop chơi cổ phiếu. Bán cắt lỗ hết rồi, đi tong vài triệu mua sữa bỉm quần áo của con gái. Bao nhiêu lần rồi cai nghiện mà hok xong, lần này hok biết ntn

1 tuổi: 79.5 cm; 10.5 kg