LÀM GIÀU

Muốn lấy hàng quần áo để bán hàng online (TPHCM)

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 17.9K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tình hình là e mới thất nghiệp ở nhà. E rất thích bán hàng quần áo online qua mạng nhưng không biết phải bắt đầu từ đâu và phải làm như thế nào? Hơn nữa là nguồn hàng em cũng không biết lấy từ đâu?
    Hiện tại e đang ở TP Hồ Chí Minh, e muốn bán quần áo, đầm, váy cho đối tượng 8x, 9x( sinh viên, nhân viên đang đi làm). Mong các mẹ chia sẻ kinh nghiệm. Cảm ơn các mẹ nhìu nhìu
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,759 Bài viết

• 437 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi heolang Xem bài viết
    Tình hình là e mới thất nghiệp ở nhà. E rất thích bán hàng quần áo online qua mạng nhưng không biết phải bắt đầu từ đâu và phải làm như thế nào? Hơn nữa là nguồn hàng em cũng không biết lấy từ đâu?
    Hiện tại e đang ở TP Hồ Chí Minh, e muốn bán quần áo, đầm, váy cho đối tượng 8x, 9x( sinh viên, nhân viên đang đi làm). Mong các mẹ chia sẻ kinh nghiệm. Cảm ơn các mẹ nhìu nhìu
    Bạn ra chợ An đông 1, 2 đó, nhiều lắm.
    Lên chức chị Hai rồi, bớt quấy mẹ nhe bé cưng :Kiss:

Một hành trình mới bắt đầu ...
    • 676 Bài viết

• 173 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi roserum Xem bài viết
    Mình đang có hàng trẻ con giá rẻ chắc không phù hợp với bạn rùi! mình có hàng XK đi Mỹ của trẻ em!mẹ nào quan tâm thì trao đổi nhé! YH : phuongngoc2
    Bạn ở đâu?có thể cho mình xem mẫu ko? nếu được pm cho mình nha.
    Son môi Thái, Đồ đồng phục gia đình thật vui http://www.flickr.com/photos/64714590@N07/page2/
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi akbb Xem bài viết
    Bạn ra chợ An đông 1, 2 đó, nhiều lắm.
    chị ơi mua hàng ở chợ an dông có mắc không vậy? e đang mở shop online mà chưa tìm đc nguồn hàng. chị giúp em với
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 81 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Bạn ơi mình đang muốn kd quần áo trẻ em nè, PM cho mình nhé
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình muốn bán quần áo online nhưng ko biết cách đưa lên giới thiệu và đăng như thế nào ai giúp mình đi
    Chỉnh sửa lần cuối bởi darkqueen_tlh1990; 12/05/2011 vào lúc 06:03 PM.
    • 32 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Em đang ở Hà Nội, em cũng rất muốn bán hàng online.
    Hiện tại em còn đang là sinh viên nên rất có nhu cầu làm thêm để trang trải học phí. Các chị, Các mẹ nào biết nơi cung cấp và cách thức kinh doanh thì chỉ dùm em với ạ?
    Em rất cảm ơn :LoveStruc:
    • 55 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pink_lotus_88 Xem bài viết
    Em đang ở Hà Nội, em cũng rất muốn bán hàng online.
    Hiện tại em còn đang là sinh viên nên rất có nhu cầu làm thêm để trang trải học phí. Các chị, Các mẹ nào biết nơi cung cấp và cách thức kinh doanh thì chỉ dùm em với ạ?
    Em rất cảm ơn :LoveStruc:
    nếu bạn quan tâm thì có thể pm cho mình.mình có nguồn hàng Việt nam dành cho hs,sv giá cả phải chăng.yahoo:bienkhocnhoanh2005
    MAXI,BOHEMIENG,CÔNG SỞ.DẠO PHỐ

http://mgod.webtretho.com/forum/f248...oi-ve-1226774/
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình có nguồn hàng xuất khẩu, nếu bạn thấy có thể lấy hàng này thì gọi cho mình nhe, số điện thoại của mình là : không chín một tám sáu bảy chín ba bảy bảy
    • 85 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

em có 1 số áo phong thái lan, bộ đồ trẻ em thái nè, chị cần pm e nhé
    • 22 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Ở chợ An Đông nhiều quần áo lắm bạn , cũng nhiều giá nữa, áo đầm teen thì khoảng 100-200 giá sỉ, đầm công sở thì không nhiều, sao bạn không tìm hiểu trên mạng có mấy chỗ người ta lấy hàng trung quốc về bỏ sỉ đó, đẹp hơn giá cao hơn chợ an đông 1 chút.
    • 22 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng đang cần tìm nguồn hàng quần áo trẻ em để bán ( hàng VN ), nếu bạn nào có thì pm cho mình với nhé