LÀM GIÀU

Mở khu vui chơi trẻ em tại Đà Nẵng

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 4.42K Lượt đọc
  • 23 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cùng tham gia thế giới của Nàng - thế giới của những người phụ nữ hiện đại,

Theo dõi Nàng 2.0

• 1,469 Bài viết

• 502 Được cảm ơn

Em sắp chuyển ra Đà Nẵng sống và em định mở khu vui chơi giải trí trẻ em có khu ăn uống kèm theo, các bác cho em hỏi em định mở gần biển có ổn không ạ và vốn thì cần khoảng bao nhiêu ạ? xin cho em ý kiến, cám ơn nhiều, xin đa tạ, em cũng đang cần hợp tác với người có đất ở Đà nẵng khu trung tâm càng tốt, hi hi
    không ký kết chi nữa
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Làm sao để bé chịu bú và tăng cân đây các mẹ ơi!!!

Các mẹ có kinh nghiệm chỉ dùm em với ạ! Bé gái nhà em lúc sinh được 2.7, tính đến hôm nay là đúng 8...

• xin các mẹ cho ý kiến về kế hoạch mở khu vui chơi trẻ em

Em đang có 1 kế hoạch kinh doanh như sau, xin các mẹ cho em ý kiến với ạ. Hoan nghênh mọi ý kiến khen chê ạ Chẳng là sau 1 thời gian quan sát em nhận ra HN mình thật sự rất thiếu khu vui chơi cho các con, đặc biệt lứa tuổi từ 1 - 6t. Em có lên tham quan 1 số nơi như vườn cổ tích ở Vincom hay...

• Dự án khu vui chơi trẻ em!

Xin lỗi các mẹ em ko biết nên post bài liên quan chủ đề này vào mục nào nên post bài vào đây vậy, nếu chưa đúng mục mong các mẹ góp ý và có ji bỏ qua cho em nhé. Em vửa sang Us nhưng định làm một khu vui chơi cho trẻ em ở HN, muốn các mẹ cho em ý kiến về khu vui chơi này.Ở US em cũng có kiếm đc...

• Cần mua văn phòng phẩm giá tốt

Bên mình đang cần các loại trang thiết bị văn phòng phẩm như giấy, bút, sổ, kẹp.... Bạn nào có giá...

• Dành cho ai muốn có thêm từ 5-10 triệu thu nhập/tháng

Trên 4rum thấy nhiều anh/chị quan tâm đến lĩnh vực: + Ngoài LÀM CÔNG ĂN LƯƠNG thì còn cách nào...

• 1,469 Bài viết

• 502 Được cảm ơn

Hi hi, bây giờ ước mơ của em đã sắp thanh hiện thực, em tự trả lời cho mình luôn, vốn : 1 tỉ 6 , em mở ngay Vĩnh Trung kế bên siêu thị Big C
    • 100 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Chúc mừng bạn. Khi nào khai trương mình sẽ dẫn con đến chơi.
    • 210 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Ủng hộ mẹ 3ngonnenvui, các con ở Đà Nẵng sắp có thêm một khu vui chơi
    • 1,469 Bài viết

• 502 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me daudat Xem bài viết
    Chúc mừng bạn. Khi nào khai trương mình sẽ dẫn con đến chơi.
    Mình cắn răng làm đó bạn, đầu tư nhiều quá mà thu lại tiền lẻ,1t8 đó mình có thể mua 1 cái nhà to ngoài ĐN và enjoy...
    Bây giờ lo lẵng mệt ghê vậy, nhưng cũng vì tâm lý muốn có chỗ cho con chơi mà mình quyết làm, ngoài ĐN này khu vui chơi bé tẹo
    Chỉnh sửa lần cuối bởi 3ngonnenvui; 17/06/2011 vào lúc 08:35 PM.
    • 554 Bài viết

• 478 Được cảm ơn

Sẽ ủng hộ 3ngonnenvui....
    Đi rồi sẽ đến...
    • 1,469 Bài viết

• 502 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hue84064 Xem bài viết
    chuc mung ban nha, minh cung dang co y dinh lam o vt. ban co kinh nghiem chia se voi, vi du nhu tim nat bang, sap xep do choi, dant hang, an uong nhung mon gi, nhan vien ...:Applause:
    mình thì ưu tiên trong siêu thị, có khách sẵn và khỏi lo vụ ăn uống!
    Quan trọng nhất là khâu mua nhà liên hoàn, ở vN mình có mấy nhà nhập khẩu mắc hơn tớ nhập ở TQ về 30%.
    Nhân viên thì tùy theo mặt băngc hung mà thuê thôi,khi nào có mặt bằng rồi, lien hệ mình mình sẽ chỉ tiếp cho nhé, dễ lăm, không khó đâu!
    • 262 Bài viết

• 275 Được cảm ơn

trước tiên chúc mừng bạn, nhưng mà mình waning trước hòi xưa đà nẵng cũng có khu vui chơi cho trẻ em nhưng đã dẹp, và cái công viên nước thfi rất bự cũng là một điển hình, lúc khai trương thfi rất đông nhưng tầm 4 tháng là hơi bị vắng. mình luôn ủng hộ nhưng bạn nên suy nghĩ kỹ trướ khi quyết định, đừng bỏ tiền phí vô ích
    dua but day minh ki
    • 262 Bài viết

• 275 Được cảm ơn

1.6 tỉ bạn gởi ngân hàng thfi cũng kiếm đc 20tr / tháng đó bạn
    dua but day minh ki
    • 60 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

[QUOTE=3ngonnenvui;19273098]mình thì ưu tiên trong siêu thị, có khách sẵn và khỏi lo vụ ăn uống!
    Quan trọng nhất là khâu mua nhà liên hoàn, ở vN mình có mấy nhà nhập khẩu mắc hơn tớ nhập ở TQ về 30%.
    Nhân viên thì tùy theo mặt băngc hung mà thuê thôi,khi nào có mặt bằng rồi, lien hệ mình mình sẽ chỉ tiếp cho nhé, dễ lăm, không khó đâu![/QUOT
    minh dang xuc tien hop dong mat bang, ban co the cho minh xin so de noi chuyen truc tiep ko? minh dinh dat nha banh lien hoan o tp. nhung van they dat qua, ban cho minh biet dat hang ben tq nhu the nao nha??? many thanks. tang hoa ban ne:Rose:. hoi am minh som nha, minh can gap gap...
    • 523 Bài viết

• 570 Được cảm ơn

Mình cũng ủng hộ bạn nè, mình sẽ cho con đến chơi, chỉ sợ vừa chật vừa đông,vừa đắt....hic hic àh, mà bạn cũng nên lưu ý chổ ngồi cà fê cho bố mẹ để cho con chơi mà bố mẹ CF mà có thể trông con chơi được nhé.
    • 1,469 Bài viết

• 502 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhadat.dalat Xem bài viết
    1.6 tỉ bạn gởi ngân hàng thfi cũng kiếm đc 20tr / tháng đó bạn
    khổ thân la mình định kiếm đến 50tr 1 thang voi số tiên này,hic
    • 84 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Một số kinh nghiệm trong linh vực vui chơi cho TE: Minh Đã đẦu tư trong ĐN về trò chơi và Đã phải rút lui vì thu nhập của dân cư chưa cao nên Ngân sách cho vui chơi không có nnhiều, dân số của khu vực này cũng chưa Đông đúc nên hộ gia Đinh thu nhập cao chưa nnhiều để đưa con em để chơi nnhiều, theo Minh ít nhất cũng phải 5 năm nữa thì mới đẦu tư vui chơi giải trí đc. Nhưng nếu diện tích bạn không phải thuê hoặc thuê rẻ và Trang thiết bị nhập đc từ TQ giá rẻ bèo cộng với lucky thì có thể làm đc. Tuy nhiên bạn nên có chương trình nghiên cứu kỹ nhu cầu của thị trtrường để đầu tư hạng mục gì cho chính xác và thành công. Chúc bạn thành công
    • 473 Bài viết

• 159 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cachep2004 Xem bài viết
    Một số kinh nghiệm trong linh vực vui chơi cho TE: Minh Đã đẦu tư trong ĐN về trò chơi và Đã phải rút lui vì thu nhập của dân cư chưa cao nên Ngân sách cho vui chơi không có nnhiều, dân số của khu vực này cũng chưa Đông đúc nên hộ gia Đinh thu nhập cao chưa nnhiều để đưa con em để chơi nnhiều, theo Minh ít nhất cũng phải 5 năm nữa thì mới đẦu tư vui chơi giải trí đc. Nhưng nếu diện tích bạn không phải thuê hoặc thuê rẻ và Trang thiết bị nhập đc từ TQ giá rẻ bèo cộng với lucky thì có thể làm đc. Tuy nhiên bạn nên có chương trình nghiên cứu kỹ nhu cầu của thị trtrường để đầu tư hạng mục gì cho chính xác và thành công. Chúc bạn thành công
    Bạn ơi thế bạn đầu tư vào khu vui chơi ở ĐN năm nào vậy? Mình nghĩ là dân ĐN bây giừo mức sống đã khá hơn rồi, mình cũng định đầu tư vào mảng nào đó cho trẻ em đây nhưng mà vốn ít quá
    • 1,469 Bài viết

• 502 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhadat.dalat Xem bài viết
    trước tiên chúc mừng bạn, nhưng mà mình waning trước hòi xưa đà nẵng cũng có khu vui chơi cho trẻ em nhưng đã dẹp, và cái công viên nước thfi rất bự cũng là một điển hình, lúc khai trương thfi rất đông nhưng tầm 4 tháng là hơi bị vắng. mình luôn ủng hộ nhưng bạn nên suy nghĩ kỹ trướ khi quyết định, đừng bỏ tiền phí vô ích
    thanks bạn nhiều nhe, mình mở trong nhà nên hy vọng không bị ảnh hưởng thời tiết, công viên nước thì tới mùa đông ai mà chơi, ĐN lại có bãi biển tuyệt vời nữa, gặp mình mình cũng không đi công viên nước
    • 740 Bài viết

• 314 Được cảm ơn

Chúc mừng chị. Simba nhà e trong hội heo t5 đi off chung với coca ở VT đó! Chúc chị đông khách, mau thu hồi vốn và lời 50m/t nha
    • 1,469 Bài viết

• 502 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cachep2004 Xem bài viết
    bạn cá chep đầu tư lúc nào vậy bạn? Mình thì nhìn qua nhìn lại thấy ĐN không có khu vui chơi nào ra hồn cả nên mình làm luôn 1 khu lớn khoảng 300m2 ngay siêu thị Vinh trung, tòa nhà kế ben big C đó bạn, mình ưu tiên siêu thị cho có khách dẵn thôi, nhung làm gì có chuyện nhập đò trung quốc rẻ bèo, chắc là bạn chưa bao giờ mua đồ TQ xịn rồi phải không? Đồ mình nhập chính ngạch có ưu đãi thuế, mà có ưu đãi thuế là sản phảm đạt tiêu chuẩnn đó bạn. Còn mạt băng thì thuê không hề rẻ đâu, nói chung là mình làm 1 khu như vậy để quảng bá cho sản phẩm công ty mình là chính, công ty mình chuyên thiết kế và thi công nhà liên hoàn, khách hàng có thể đến xem sản phẩm trực tiếp.
    Ngoài ra mình đầu tư vào lĩnh vực con người rất kỹ, ngaòi ĐN này DV rất kém, mình sẽ mang phong cách phục vụ 5 sao của người SG vào khu vui chơi của mình cộng với giá rất Quận 3 Đà Nẵng, hihi. Hi vọng qua thời gian khách hàng sẽ tin tửong và ủng hộ
    • 1,469 Bài viết

• 502 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi zukis05 Xem bài viết
    Chúc mừng chị. Simba nhà e trong hội heo t5 đi off chung với coca ở VT đó! Chúc chị đông khách, mau thu hồi vốn và lời 50m/t nha
    đúng là ngừoi nhà ha! Chúc mừng nghe sứong tai, hihi thanks bạn nhiều
    • 1,469 Bài viết

• 502 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pink3 Xem bài viết
    Mình cũng ủng hộ bạn nè, mình sẽ cho con đến chơi, chỉ sợ vừa chật vừa đông,vừa đắt....hic hic àh, mà bạn cũng nên lưu ý chổ ngồi cà fê cho bố mẹ để cho con chơi mà bố mẹ CF mà có thể trông con chơi được nhé.
    có luôn chỗ nằm nếu thích, hihi
    • 290 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

mẹ nó tham khảo hình thức kd của KidYard và TiNi ở SG, mình thấy KD khá thành công.Chúc mẹ nó làm giàu với ý tưởng tốt,giúp ích cho trẻ thơ.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2