KHỞI NGHIỆP

Mẫu báo cáo kết quả sau thử việc

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 14.3K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 123 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Bố mẹ nào có mẫu báo cáo kết quả sau thử việc cho mình xin với. Mình đang phải làm nhưng chưa biết làm như thế nào. Cảm ơn các bố mẹ trước.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• báo cáo kết quả sau gần 4 tuần xài derma roller ..

Được 1 người bạn giới thiệu cho WTT, mình vào đây lục lọi và vô tình đọc được thread xài derma roller cho sẹo rỗ . ĐỌc ở WTT xong mình google thêm 1 số trang web nước ngoài về công nghệ này và quyết định thử cho da bụng rạn nứt do sinh nở . Nói là thử thôi và muốn vừa làm, vừa tìm hiểu thêm nên...

• Nhờ tư vấn về giải thể công ty

Nhà em mở cty hoạt động về bảo trì máy tính. BG không muốn hoạt động nữa thì giải thể công ty. Mình...

• Giải thích dùm báo cáo kết quả soi da mặt.

Có mẹ nào hiểu ý nghĩa bản báo cáo phân tích da mặt của Bệnh viện Da liễu Hà Nội không? Chẳng là nghe bạn bè nói là ở đây mình có thể soi da, tiện đưa con đi khám mình cũng soi thử, bác sĩ nói là "da tốt" nhưng mình không hiểu lắm về thông số trên bản báo cáo này. Mẹ nào biết giải thích dùm nhé....

• Cần mua văn phòng phẩm giá tốt

Bên mình đang cần các loại trang thiết bị văn phòng phẩm như giấy, bút, sổ, kẹp.... Bạn nào có giá...

• Kiểm soát cân nặng bằng bữa ăn lành mạnh

Giảm cân, kiểm soát cân nặng ổn định không chỉ giúp bạn đẹp hơn mà còn có thể cải thiện về sức...

2. Video có thể bạn quan tâm

• 33 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Không hiểu bạn muốn xin báo cáo để đánh giá nhân viên hay báo cáo quá trình thử việc của chính bạn ? Thông thường, nếu báo cáo quá trình của chính bạn thì phải gọi là bài thu hoạch và bạn phải tự viết. Còn nếu là mẫu đánh giá thì mình có đây, nhưng là mẫu đánh giá nhân viên trong quá trình làm việc thôi bạn ạ. Mẫu này mình dùng chung để đánh giá cả nhân viên cũ, mới,thử việc, đánh giá cuối năm. Có điều, mình làm trong công ty truyền thông nên các yếu tố đánh giá cũng mang đặc thù riêng, ko biết bạn có dùng được không ?
    Chỉnh sửa lần cuối bởi quynhtrangdt; 26/11/2009 vào lúc 10:44 AM.