• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.66K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 1,773 Bài viết

• 2,226 Được cảm ơn

Khi điền hồ sơ, mục Lý do nghỉ việc thì các mẹ thường có lý do gì để thuyết phục nhà tuyển dụng! Mấy lần điền mục ấy, mình toàn ghi lý do thực của bản thân mình như: đi làm xa, lý do sức khoẻ.... nên ko đc chấp nhận! Các mẹ cho mình tham khảo 1 vài lý do hợp tình hợp lý với, đang có ý định chuyển việc mà!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Có bố mẹ nào làm việc ở phòng Quản lý đô thị Quận Bình Thạnh - GẤP GẤP AH

Cho em hỏi chút nhà mình có bố mẹ nào làm việc ở phòng Quản lý đô thị Quận Bình Thạnh, TP. HCM ko ah. Em đang có chút thắc mắc về chuyện lộ giới, phép xây dựng ah. Mod ơi, em ko biết post ở đâu nên đành để đây, nếu ko đúng chỗ Mod chuyển dùm em ah.

• Lý do hay để xin nghỉ việc

Các chị ơi, nơi mình đang làm quan hệ giữa mọi người rất tốt, sếp cũng rất rất tốt, rất tâm lý, chỉ có là lương không cao và cơ quan thì nhỏ quá, ít cơ hội để học hỏi và hòan tòan không có cơ hội thăng tiến. Mình chỉ mới làm 9 tháng ở đây. Giờ có 1 công ty khác đang mời mình sang với mức lương gấp...

• Hỏi về điều trị ung thư tại BV Vinmec

Tôi có người quen khám tại bệnh viện tỉnh được kết luận là ung thư thực quản, có thể phải phẫu...

• Cần mua văn phòng phẩm giá tốt

Bên mình đang cần các loại trang thiết bị văn phòng phẩm như giấy, bút, sổ, kẹp.... Bạn nào có giá...

• Quản lý bán hàng thật dễ dàng với SOPEN

Các mẹ thận mến:D:D Chỉ với 96k/ tháng, các mẹ có thể yên tâm với công việc bán hàng của mình khi...

• 1,013 Bài viết

• 427 Được cảm ơn

của em rất đơn giản: kết thúc dự án
    • 1,773 Bài viết

• 2,226 Được cảm ơn

Ừ, cty đầu tiên của mình cũng ghi là kết thúc hợp đồng gia công (VPDD về may mặc). CÒn lần này chưa nghĩ ra lý ro gì, hihi!