LÀM GIÀU

Lương cho nhân viên bán hàng

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 980 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 215 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, em đang định thuê người ở quê lên bán hàng tại cửa hàng bán quần áo trẻ em ngoài phố, họ sẽ ăn ở tại nhà mình nhưng em chưa biết nên trả lương bao nhiêu. Các mẹ cho em biết mức lương hiện tại với ạ . Em định trả lương 1 triệu, nếu tháng nào bán được nhiều hàng sẽ thưởng không biết như vậy có được không ạ ? Các mẹ cho em xin lời khuyên với ạ .
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Thật khó để tuyển được nhân viên bán hàng ưng ý

Mình mở shop được gần 2 năm rồi, bán hàng quần áo, sử dụng khoảng gần 10 nhân viên bán hàng. Nhưng có lẽ trong suốt thời gian qua mình chỉ ưng ý được khoảng 2-3 nhân viên bán hàng đã từng làm cho mình thì phải. Không phải tiêu chuẩn của mình khắt khe quá trong việc đánh giá nhân viên nhưng mình...

• Con đường làm giàu của các đại gia Việt

"Phi thương bất phú", em rất khâm phục những người biết cách làm giàu bắt đầu từ những công việc...

• Nhân viên bán hàng Made in Vietnam 58 Bà Triệu đánh người

Các mẹ, các anh, các chị đã nghe đến việc nhân viên bán hàng chửi rủa khách hàng bằng những lời chợ búa, lưu manh và xông phi lên đạp vào khách hàng chưa? Em quả thật đang rất rất bức xúc về thái độ của một nữ nhân viên ở cửa hàng Made in Vietnam ở số 58 Bà Triệu. Sự việc như sau: Em và cô em gái...

• Phòng của con yêu

Các mẹ cùng share hình ảnh decor phòng cho bé nhé. Mẹ nào đã từng thi công nhà ở đâu tốt thì...

• Hỏi đáp về amway, đừng mất vài trăm ngàn cho bọn cơ hội.

Amway là gì? Một tập đoàn bán hàng đa cấp có nhà máy sản xuất ở VN. Đa cấp là gì? Lấy 1 lọ kem...

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ cháu ơi!theo tớ thì nếu thuê n/v bán hàng cả ngày thì lương nên trả cho họ là 1,2 đến 1,3t nuôi ăn ở. Nếu không ăn ở thì khoảng 1,8t. Tớ nghĩ thế là hợp lý,chứ nếu mẹ cháu trả 1t thì hơi bèo đó. Mẹ cháu thử nghĩ kỹ xem. Có kinh nghiệm gì hay mẹ cháu chỉ cho tớ vói nhé. Chúc mẹ cháu tìm được người n/v ưng ý.