LÀM GIÀU

Làm, Kinh doanh doanh thêm cái gì để kiếm thêm thu nhập đây mấy mẹ ơi?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 10.5K Lượt đọc
  • 36 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ai có kinh nghiệm chỉ mình hướng nào làm thêm hay kinh doanh, hợp tác để kiếm thêm thu nhập nuôi mấy cu tí với, mình có vốn khoảng 10tr à, thời gian thì chỉ online ban đêm ở nhà thui, ban ngày còn phải đi làm nữa! ai có hướng chỉ giúp mình với nhé.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Học thêm cái gì để có công việc tốt?

Chào các anh chị, các bạn trong diễn đàn Mình năm nay 28 tuổi rồi, đã có gia đình và một em bé xinh xắn, một công việc nhàn rỗi đến phát chán. Sau bao năm làm việc, giờ nhìn lại thấy mình ù lì và không phát triển được tư duy một tí nào ngoài vốn tiếng Hàn rất khá (đang làm phiên dịch cho một văn...

• Cách làm salat kiwi?

Mình thấy bảo quả kiwi có thể ăn trực tiếp hoặc làm salat cũng ngon, có mẹ nào biết cách làm salat...

• Làm việc gì để kiếm thêm tiền?

em làm trong ngân hàng mà buổi tối về nhà cũng khá rảnh, đang kiếm thêm tiền để học anh văn nâng cao mà ko biết làm gì nữa...đi bán hàng thì ko đủ thời gian chạy qua vì tan làm cũng 6h tôi rùi. Các chị chỉ giúp em với? Em muốn kiếm thêm cv như đánh máy tài liệu thì có dễ kiếm ko nhỉ

• Xin mẫu : Quyết định may đồng phục cho nhân viên của doanh nghiệp!

Kính chào các anh chị ah! Em đang làm kế toán cho một doanh nghiệp, Công ty em mới có chính sách...

• Làm công ăn lương sẽ chẳng bao giờ giàu nổi?

Khi đi làm cho một công ty nào đó, tức là bạn đang giúp cho người chủ của công ty đó làm giàu....

• 149 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

với vốn như vậy thì kinh doanh bên tôi là được. Nhưng thời gian như vậy thì khó. nếu mỗi ngày có thể tranh thủ khoảng 2h thì mới làm được. thu nhập lèng phèng cũng vài ba triệu. bạn cứ suy nghĩ và tham khảo nếu quan tâm thì liên lạc với mình nhé.0983584968.
    • 25 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

kinh doanh bếp tôn là kinh doanh zì ạ?
    • 149 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

sao vậy? bếp tôn là gì là sao ai kinh doanh bếp tôn a?
    • 29 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoatienthao Xem bài viết
    Ai có kinh nghiệm chỉ mình hướng nào làm thêm hay kinh doanh, hợp tác để kiếm thêm thu nhập nuôi mấy cu tí với, mình có vốn khoảng 10tr à, thời gian thì chỉ online ban đêm ở nhà thui, ban ngày còn phải đi làm nữa! ai có hướng chỉ giúp mình với nhé.
    Vốn như vậy thì cũng có nhiều mặt hàng để bạn KD. NHưng chủ yếu là KD online mà bạn lại onl được mỗi buổi tối thì nghe chừng ko ổn lắm. Nhưng nếu bạn ngâm cứu coi chỗ bạn có những thành phần như nào VD như nhiều nam hay nhiều nữ... thì có thể KD mặt hàng họ cần và giao hàng trong ngày ngay tại chỗ làm. VD như mình, chỗ mình có nhiều nam, cả nữ cũng có, dân VP nhiều nên mình tranh thủ bán đồ nam mùa hè rồi tất nữ mùa hè, mặt nạ..... Cuối tuần thì mình mang hàng đi các shop giới thiệu đổ buôn cho họ. Cái chính bạn phải tìm được nguồn hàng tốt, giá gốc thì mới cạnh tranh được với hàng tàu. Chúc bạn thành công.
    • 1,215 Bài viết

• 816 Được cảm ơn

mình cũng có vốn cở như bạn này nhưg mình có thể online cả ngày đến tối vì ở nhà mình coi tiệm nét nhưng ít máy nên nhàn lăm, mn kinh doanh gi thêm kiếm thêm thu nhập.chồng mình làm công ăn lương lúc trước còn mánh mung có đông ra đồng vào dạo này kinh tế khó khăn quá nên mình mn kinh doanh gì đó để kiếm thêm thu nhập.
    tài lẽ của mình: giáo viên mầm non, nhưng mnhf nghỉ 2 năm rùi, lúc còn đi dạy mình hay dạy thêm cho các bé chuẩn bị lên lớp 1, rèn chữ và toán.các bé mình dạy khi lên lớp 1 đều biết đọc và làm các phép toán căn bản,
    • 61 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bipxinh Xem bài viết
    với vốn như vậy thì kinh doanh bên tôi là được. Nhưng thời gian như vậy thì khó. nếu mỗi ngày có thể tranh thủ khoảng 2h thì mới làm được. thu nhập lèng phèng cũng vài ba triệu. bạn cứ suy nghĩ và tham khảo nếu quan tâm thì liên lạc với mình nhé.0983584968.
    Mẹ bipxinh có thể nói rõ công việc hơn được không? em cũng đang muốn làm thêm
    • 18 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

E thấy có các chị say, ép nước hoa quả (Nước bưởi, nước táo) (Nhưng ban ngày cơ, giờ hành chính, có người ở nhà làm), các chị ấy chỉ quản lý website và nghe đt. Xong cử nhân viên giao hàng.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy bán hàng online thi OK, nhung thời gian của bạn như thế cũng không ổn lắm.Hoặc bạn xem trong chỗ làm của bạn có thể cung cấp cho đồng nghiệp các mặt hàng đồ ăn tự làm được không.Bạn tham khảo nhé. Nhà mình làm bánh tươi nên mình nhận các đơn hàng trong các tòa nhà gần vp mình luôn.
    • 8 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chào bạn.
    Mình đang tham gia khóa học này , thấy thú vị và cũng đúng nhu cầu của bạn, có cơ hội kiếm thêm thu nhập, khóa học free : “Kinh doanh online – cầm tay chỉ việc” , xem thử nhé: http://www..com/program/si...page/23021982/
    Hy vọng giúp được gì cho bạn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,084 Bài viết

• 736 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi rongsay Xem bài viết
    kinh doanh bếp tôn là kinh doanh zì ạ?
    bạn ý viết là kinh doanh bên tôi ( tức chỗ bạn ấy hihi. giờ mình mới hiểu ra)
    • 30 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

mẹ Pupcomvn ơi, mình tham gia với...mình cũng đang muốn làm gì đó để kiếm thêm thu nhập đây...thời gian online mình có, dân văn phòng bạn ạ, kinh tế suy thoái thế này chỉ có lương nhà nước sống sao nổi...vốn làm ăn thì không có....khó khăn quá!!! hic
    • 34 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Xin chào các mẹ, mình đang cần người hợp tác kinh doanh, có thể bán thời gian hoặc full time, không đòi hỏi nhiều vốn, nhưng cần sự nghiêm túc va quyết tâm làm việc. Nếu các mẹ có quan tâm, thì pm lai cho minh vao hop mail cntt1503@yahoo.com hoac 0909658không bay tam, để mình gửi tài liệu và trao đổi thông tin cụ thể nhé
    • 15 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

e thì đang đầu tư trên thi trường vàng và ngoại hối quốc tế đây. Thấy kết quả cũng khả quan nên muốn giới thiệu với các mẹ.
    em đầu tư vào đó 55tr, giao dịch kiểu an toàn nhất có thể, tháng kiếm cũng đc 5 - 7 triệu.
    • 3 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

• 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mẹ WindyLenhi nói rõ hơn cho các mẹ cùng nghe được không? Cảm ơn bạn rất nhiều!
    Trích dẫn Nguyên văn bởi WindyLenhi Xem bài viết
    e thì đang đầu tư trên thi trường vàng và ngoại hối quốc tế đây. Thấy kết quả cũng khả quan nên muốn giới thiệu với các mẹ.
    em đầu tư vào đó 55tr, giao dịch kiểu an toàn nhất có thể, tháng kiếm cũng đc 5 - 7 triệu.
    • 91 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Mình cũng quan tâm mẹ Windy nó nói rõ hơn cho các mẹ cùng tham khảo nhé
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Be_Kjn; 20/02/2013 vào lúc 10:41 AM.
    • 263 Bài viết

• 132 Được cảm ơn

Đánh dấu để học tập nào, mình đang có nguồn sản xuất hương đốt, bột sắn dây và vải khô, nhưng chưa tìm được đầu ra, có mẹ nào quan tâm tìm hiểu thị trường xem nhé, mình ở Hải Phòng!
    • 4,441 Bài viết

• 6,026 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoatienthao Xem bài viết
    10t thì làm ăn được gì chứ, đủ tiền mở quán trà đá vỉa hè thoai, hoặc quán khoai nướng ngô nướng..

Minhthieugia86_bn; 0918611486
    -------------------------
    Người dẫn đường thành công
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 263 Bài viết

• 132 Được cảm ơn

nói thế chứ 10tr làm được ối việc
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2