LÀM GIÀU

kinh nghiệm mở quán cháo dinh dưỡng cho bé

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 4.41K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 258 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

mình muốn mở 1 quán cháo dinh dưỡng cho bé giống cháo dd linh hoa,ko biết các mẹ có kinh nghiệm chia sẻ hộ mình
    1,về nấu cháo có cần phải thuê riêng nhà bếp ko hay nấu tại nơi bán
    2,vê VSATTP thì phải làm việc với bên nào
    (mình định mở ở quận hai ba trưng)
    vì ban đầu chưa có vốn lơn nên mình chỉ định thuê 1 của hàng bình thướng nhưng có chỗ nấu bếp ,và bán ở ngoài,cửa hàng thì đc trang trí đẹp mắt,nhân viên đc mặc đồng phục...
    mình mới nghĩ đến thế
    xin các mẹ có kinh nghiệm làm hàng ăn tư vấn cho mình với
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Khám Phá Nhanh 7 Tuyệt Chiêu Học Từ Vựng Tiếng Anh

Bạn đã học tiếng Anh nhiều năm song chưa thể giao tiếp được? Bạn đã từng học nhiều từ vựng tiếng...

• cần kinh nghiệm mở quán ăn gần trường tiểu học

Chào các bố mẹ thông thái Mình vừa thuê được 1 mặt bằng rất đẹp ngay trước trường tiểu học và dự định mở quán ăn sáng, đối tượng chủ yếu nhắm vào các em cấp I đó, nhưng vẫn chưa biết nên lên thực đơn thế nào. mặt bằng khoảng 30- 40m2 ạ. không biết có bố mẹ nào đã đang hoặc từng làm rồi có thể cho...

• Có nên mua nồi hấp tiệt trùng Tuttnauer?

Em chào cả nhà, Hiện tại, công ty em đang cung cấp một số thiết bị cho phòng khám tư nhân. Trong...

• Kinh nghiệm mở quán Bia khu Trung Hòa cho khách nước ngoài

Bạn em có thừa tầng 1 + 2 mỗi tầng khoảng 70m2 trong khu Trung Hòa, có ý định mở 1 quán bia lịch sự cho dân Hàn Quốc nhưng chưa có kinh nghiệm về quan hệ (công an các thứ), quản lý, hay trang trí. Em đang thu thập thông tin để xem việc mở quán có thể thực hện được không để tham vấn cho nó. Địa...

• Ho có đàm dẫn đến hôi miệng?

Con em ho có đàm, ban ngày em thấy miệng con hơi hôi? có phải do đàm không ah? uống trợ ho acemuc...

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em thấy hình như là chị đăng kí làm đại lí xong sáng sớm họ sẽ mang đến cho chị bán mà
    • 36 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Ủng hộ ý tưởng mẹ nó,chúc mẹ nó thành công.Theo mình biết thì cái này bán theo yêu càu của kh.Ai mua cháo gi thì làm cháo đó,bếp nấu đặt tại quầy bán.Cháo mới làm nóng hỏi các mẹ mua về là cho cục cưng ăn ngay ngon lắm đỡ mất thời gian.