LÀM GIÀU

kinh nghiệm mở quán cháo dinh dưỡng cho bé

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 4.39K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 258 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

mình muốn mở 1 quán cháo dinh dưỡng cho bé giống cháo dd linh hoa,ko biết các mẹ có kinh nghiệm chia sẻ hộ mình
    1,về nấu cháo có cần phải thuê riêng nhà bếp ko hay nấu tại nơi bán
    2,vê VSATTP thì phải làm việc với bên nào
    (mình định mở ở quận hai ba trưng)
    vì ban đầu chưa có vốn lơn nên mình chỉ định thuê 1 của hàng bình thướng nhưng có chỗ nấu bếp ,và bán ở ngoài,cửa hàng thì đc trang trí đẹp mắt,nhân viên đc mặc đồng phục...
    mình mới nghĩ đến thế
    xin các mẹ có kinh nghiệm làm hàng ăn tư vấn cho mình với
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Mình muốn mở quán cháo dinh dưỡng cho bé ^^

Tình hình là mình đang thất nghiệp và muốn mở 1 quán cháo dinh dưỡng cho trẻ em để kiếm thêm thu nhập. Vấn đề là mình hoàn toàn không có chút kinh nghiệm nào trong tay cả. Mẹ nào có kinh nghiệm hay biết thông tin gì về kinh doanh nghề này không chia sẻ cho mình với. Đại loại là: cần bao nhiêu vốn?...

• Chia sẻ kinh nghiệm khởi sự kinh doanh

Nếu bạn là người mới bắt đầu khởi sự kinh doanh thì đừng bỏ qua bài này. ^^ Mình ra trường được...

• Phương pháp giáo dục sớm kích hoạt tiềm năng trẻ mầm non

Tại Hệ thống Trường Mầm non Saigon Academy, phương pháp giáo dục chủ yếu yêu cầu căn cứ theo đặc...

• Có nên mua nồi hấp tiệt trùng Tuttnauer?

Em chào cả nhà, Hiện tại, công ty em đang cung cấp một số thiết bị cho phòng khám tư nhân. Trong...

• Xin kinh nghiệm mở tiệm cháo dinh dưỡng ngon ạ!

Em đang ở nhà nuôi con nhỏ nhưng em còn có bà có thể trông cháu được mà em lại không biết đi làm thêm gì ở đâu nên muốn mở tiệm bán cháo dinh dưỡng tại nhà ah! E chưa từng kinh doanh cái này bao h nên chưa có kinh nghiệm, nên em lên đây mong các mẹ có kinh nghiệm chỉ giúp cho em cách nấu cháo ngon,...

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em thấy hình như là chị đăng kí làm đại lí xong sáng sớm họ sẽ mang đến cho chị bán mà
    • 36 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Ủng hộ ý tưởng mẹ nó,chúc mẹ nó thành công.Theo mình biết thì cái này bán theo yêu càu của kh.Ai mua cháo gi thì làm cháo đó,bếp nấu đặt tại quầy bán.Cháo mới làm nóng hỏi các mẹ mua về là cho cục cưng ăn ngay ngon lắm đỡ mất thời gian.