LÀM GIÀU

Kinh Doanh Nhỏ Tại Nhà

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 804 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 17 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Các mẹ thân mến em mới sinh xong dc hơn 10 tháng bh đang muốn mở kinh doanh nhỏ tại nhà, nhà em thì ở trong ngõ nên ko biết nên kinh doanh gì bh xin các mẹ tư vấn dùm em nha

Em cảm ơn các mẹ trước!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Con đường làm giàu của các đại gia Việt

"Phi thương bất phú", em rất khâm phục những người biết cách làm giàu bắt đầu từ những công việc...

• Hướng dẫn mở tài khoản kinh doanh vàng tài khoản tại nước ngoài !

Dạo này mấy mẹ gửi email tới tấp hỏi về việc kinh doanh vàng qua tài khoản .thú thiệt là nếu giao dịch tại Việt Nam , sẽ tốn rất nhiều phí, mà trả lời từng người thì tốn thời gian quá , nên viết luôn 1 bài hướng dẫn , ai có thắc mắc gì , thì cứ post câu hỏi tại đây , hoặc gọi đt cho mình : 0909...

• Làm chủ kinh doanh nhỏ...cần những gì?

Chào cả nhà! Em đang muốn làm kinh doanh nhỏ nhưng chưa có kinh nghiệm gì cả nhất là về giấy phép kinh doanh thuế má này nọ.Ai giúp em với!!! Em đang muốn bán hoa qua mạng,ko biết phải cần gì đây để thiết lập "cty của riêng mình?"...ko biết rồi ước mơ này sẽ ra sao nhưng có thử mới biết các mẹ...

• Làm công ăn lương sẽ chẳng bao giờ giàu nổi?

Khi đi làm cho một công ty nào đó, tức là bạn đang giúp cho người chủ của công ty đó làm giàu....

• Sử dụng máy lạnh tiết kiệm điện

Tiết kiệm điện ở máy lạnh liên quan đến cách sử dụng hợp lý,cách lắp đặt máy và vật liệu cấu tạo và...

• 247 Bài viết

• 424 Được cảm ơn

Bạn làm cái xe Nuoc Mía đi. Vốn ít ,bán túc tắc tại Nha lai rai và chăm con được .bây giờ trời nắng Nong Thuong xuyên bÁn được lắm. Nếu làm được có tin tức hay kinh nghiệm gì vui nhớ chia sẻ với mọi người nhé.thân mến