Khởi nghiệp

Kinh Doanh Nhỏ Tại Nhà

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 873 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 17 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Các mẹ thân mến em mới sinh xong dc hơn 10 tháng bh đang muốn mở kinh doanh nhỏ tại nhà, nhà em thì ở trong ngõ nên ko biết nên kinh doanh gì bh xin các mẹ tư vấn dùm em nha

Em cảm ơn các mẹ trước!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Nghề tay trái hái ra tiền!

Những tưởng kinh doanh là việc rất xa vời, nhất là đối với những người làm văn phòng, nhưng khi bắt...

• Làm chủ kinh doanh nhỏ...cần những gì?

Chào cả nhà! Em đang muốn làm kinh doanh nhỏ nhưng chưa có kinh nghiệm gì cả nhất là về giấy phép kinh doanh thuế má này nọ.Ai giúp em với!!! Em đang muốn bán hoa qua mạng,ko biết phải cần gì đây để thiết lập "cty của riêng mình?"...ko biết rồi ước mơ này sẽ ra sao nhưng có thử mới biết các mẹ...

• Hướng dẫn mở tài khoản kinh doanh vàng tài khoản tại nước ngoài !

Dạo này mấy mẹ gửi email tới tấp hỏi về việc kinh doanh vàng qua tài khoản .thú thiệt là nếu giao dịch tại Việt Nam , sẽ tốn rất nhiều phí, mà trả lời từng người thì tốn thời gian quá , nên viết luôn 1 bài hướng dẫn , ai có thắc mắc gì , thì cứ post câu hỏi tại đây , hoặc gọi đt cho mình : 0909...

• Phòng tránh thiếu hụt những vi chất thiết yếu cho trẻ nhỏ

Đối với trẻ nhỏ, vấn đề dinh dưỡng đúng và đủ đặc biệt quan trọng vì bất cứ những “trục trặc” nào...

• Nhờ tư vấn về giải thể công ty

Nhà em mở cty hoạt động về bảo trì máy tính. BG không muốn hoạt động nữa thì giải thể công ty. Mình...

2. Video có thể bạn quan tâm

• 250 Bài viết

• 453 Được cảm ơn

Bạn làm cái xe Nuoc Mía đi. Vốn ít ,bán túc tắc tại Nha lai rai và chăm con được .bây giờ trời nắng Nong Thuong xuyên bÁn được lắm. Nếu làm được có tin tức hay kinh nghiệm gì vui nhớ chia sẻ với mọi người nhé.thân mến