LÀM GIÀU

Hỏi về dự án Văn Phú Victoria - Tầng 2

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 155K Lượt đọc
  • 1.28K Trả lời

• 333 Bài viết

• 377 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi linh_pham Xem bài viết
    Các tầng chia nhỏ là bắt đầu tầng nào thế, hay chỉ tầng 38,39 có các căn hộ penhouse???????,
    e cũng có câu hỏi thế này, có bác nào biết ko ạ?

với cả, bây giờ em qua công trường, muốn xin lên xem có được ko các bác? biết là khó, ko thể vào tự do, nhưng mà ở một khu khác, em cũng đi đường "chú bảo vệ", đội mũ công nhân vào lên như thật. Có bác nào biết ko?
    • 164 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Vưà gọi điện hỏi, giá bán ra là 15.5 mà
    • 54 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình vừ hỏi em Hoa bên KD VP thì bảo chỉ có từ tầng 37 trở lên thôi
    • 145 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi xxtkidxx Xem bài viết
    Vưà gọi điện hỏi, giá bán ra là 15.5 mà
    Chắc do nhiều người quan tâm nên họ tăng giá đấy. Em gọi hỏi 2 hôm trước họ nói có 15 thôi
    • 333 Bài viết

• 377 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngohuycuong Xem bài viết
    Mình vừ hỏi em Hoa bên KD VP thì bảo chỉ có từ tầng 37 trở lên thôi
    thảo nào, , thôi em cứ xác định tiền nào của đấy cho đỡ xót ruột, 15 có giá của 15 mà 20 có giá của 20, hehe
    • 155 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

thg 11van phu to chuc buoi tham quan nha mau.hom no dien thoaipkh ho bao the.
    • 14 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Bác nào có nhu cầu vay vốn mua nhà,quan tâm thì ib e nhé,đảm bảo mức ls ưu đãi và thấp nhất
    Tran Thi Thu Trang
    Tham khảo
    Facebook: facebook.com/me.su.hao
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 33 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yeuhaicon Xem bài viết
    e cũng có câu hỏi thế này, có bác nào biết ko ạ?

với cả, bây giờ em qua công trường, muốn xin lên xem có được ko các bác? biết là khó, ko thể vào tự do, nhưng mà ở một khu khác, em cũng đi đường "chú bảo vệ", đội mũ công nhân vào lên như thật. Có bác nào biết ko?
    Đi đường "chú bảo vệ" là chuẩn đấy, bạn nên đi buổi trưa vì giờ đó là giờ nghỉ, mình cũng đã đi đường như thế và thoải mái xem bên trong VV nhé.
    • 164 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Ui zời 37 trở lên thì chịu. Tưởng tầng quanh quẩn 20 thì còn quan tâm chớ
    • 155 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

lam sao lien he duoc voii bac suhasuha bay gio. dog tien dot nay minh dang bi thieu it tien..
    • 155 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

vai tuan nay thay tien do nhanh han len röi do.di quua thay ccuñg dong cong nhan.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Suhasuha Xem bài viết
    Bác nào có nhu cầu vay vốn mua nhà,quan tâm thì ib e nhé,đảm bảo mức ls ưu đãi và thấp nhất
    Chào bạn,
    Mình đang quan tâm định mua nhà ở dự án Văn Phú và có nhu cầu vay vốn Ngân hàng đây. Bạn bên NH nào? Mức lãi suất cho vay bn và cho vay khoảng bn phần trăm?
    • 27 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng đang muốn tìm một căn ở đây,diện tích khoảng 100m2 là ổn,nhưng hôm trước có đọc thấy thông tin chủ đầu tư cam kết đến tháng 8 năm 2014 bàn giao nhà,ko biết cái cam kết của chủ đầu tư có đúng hẹn ko nhỉ.
    ai có nhu cầu bán thì ới mình nhé.
    dây thép của mình: 0962 một83 bốn39
    • 124 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Bác nào mua tầng 9, 116.7m2 thi gọi em nhe. Giá 17 chưa VAT
    • 155 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuongvythui Xem bài viết
    o gia cao cho do xot ruot minh mua khi gia 21co. nghi tiec qua . chi mong cho van phu lam can than chau chuot ting ti gia duoc cao do xot ruot
    • 155 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi longvtv Xem bài viết
    Mình cũng đang muốn tìm một căn ở đây,diện tích khoảng 100m2 là ổn,nhưng hôm trước có đọc thấy thông tin chủ đầu tư cam kết đến tháng 8 năm 2014 bàn giao nhà,ko biết cái cam kết của chủ đầu tư có đúng hẹn ko nhỉ.
    ai có nhu cầu bán thì ới mình nhé.
    dây thép của mình: 0962 một83 bốn39
    dot nay dung tien do day bac a .bac cu tien hanh mua thooi
    • 27 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuongvythui Xem bài viết
    nếu thêm cả VAT thì gần 19 rồi, giá này thì quá cao so với thị trường.
    • 17 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

cả nhà mình ơi ,cho mình hỏi một chút hôm 1/11/2013 văn Phú mở bán chung cư van phú Giá từ 14.5-15.5 . Vậy mình cùng mua chưng cư đó nhưng giá trong hợp dồng là 16.5. Vậy mình có được giảm theo giá mới không các ban. Theo mình biết một số chưng cư trước bán giá cao nhưng bây giò bây giá thấp hơn đề giảm giá cho khách hàng mà. Mọi người tham khảo xem NTN
    • 155 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Hom nay vua xem nha mau van phu. Can goc hoi bi xien nhung khac phuc duoc bang cach dong tu. Anh huong dan bao thang 5 bat dau ban giao nha. Tran thi phang tat khong giat cap. Noi chung ccung thoang mat.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 137 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

bạn ơi, tham như văn phú thì bạn đừng có mơ mộng nó giảm. lợi dụng khách hàng muốn chuyển hợp đồng nó là nó thu khách hàng đến 95%, đã thế lại còn thu thêm 7tr nữa, rồi còn bao nhiêu chiêu trò nữa. chán ko cả muốn nói nữa