LÀM GIÀU

E muốn tìm người hợp tác mở quán chè nóng mùa đông

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 1.78K Lượt đọc
  • 26 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, e đang chuẩn bị mở 1 quầy hàng bán chè nóng mùa đông. E ko đủ vốn thuê mặt bằng nên mở quầy vỉa hè thôi, nhưng quầy của e sạch sẽ và xinh xắn lắm e muốn tìm mẹ nào có đam mê giống e để làm cùng cho vui, chứ e làm 1 mình thấy hơi buồn và...hơi run :P kế hoạch cuae e thì đơn gián, bán cho sinh viên, tầm khoảng 5,6 loại chè gì đó. Mẹ nào có nhu cầu hợp tác thì inbox e nhé. Ko thì vào tám thêm cho xôm để e xin tí kinh nghiệm. Cảm ơn các mẹ nhiều
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ko mẹ nào thích bán chè nóng ah
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ở đâu thế? mình có sở thích và sở trường chè đó.nhắc đến chè lạ thèm
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình ở hà nội nè. Bạn ở đâu?
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, hômqua e đã nhận được thiết kế quầy hàng từ cty thiết kế rồi. Vui quá xá e đang tính ko biết nên bán nhiều loại chè hay chỉ bán duy nhất 1 loại mang phonh cách riêng của cửa hàng thôi. Nếu đi ăn chè thì các mẹ thích thế nào? E cũng định làm mấy chiến lược quảng cáo online, mẹ nào có kinh nghiệm vào chia sẻ với e nhé.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi guocxinh1311 Xem bài viết
    Các mẹ ơi, e đang chuẩn bị mở 1 quầy hàng bán chè nóng mùa đông. E ko đủ vốn thuê mặt bằng nên mở quầy vỉa hè thôi, nhưng quầy của e sạch sẽ và xinh xắn lắm e muốn tìm mẹ nào có đam mê giống e để làm cùng cho vui, chứ e làm 1 mình thấy hơi buồn và...hơi run :P kế hoạch cuae e thì đơn gián, bán cho sinh viên, tầm khoảng 5,6 loại chè gì đó. Mẹ nào có nhu cầu hợp tác thì inbox e nhé. Ko thì vào tám thêm cho xôm để e xin tí kinh nghiệm. Cảm ơn các mẹ nhiều
    Chào bạn, mình rất thích thú với quầy hàng này của bạn. Mình ở Cầu Giấy, rất quan tâm đến kế hoạch của bạn, có thể cho mình biết thêm các thông tin không?
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đã inbox Quynh Anh nhé
    • 19 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi guocxinh1311 Xem bài viết
    chị đang muốn mở quầy hàng như ý tưởng của em bán vào mùa đông này đấy, hy vọng chị em mình cùng hợp tác nhé. Em inbox cho chị ý tưởng cụ thể nhé, cùng bàn bạc nào.
    Chị Ong nâu nâu nâu nâu, chị bay đi đâu đi đâu..
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E đã inbox c nha.
    • 342 Bài viết

• 775 Được cảm ơn

Gửi cho mình kế hoạch kinh doanh của bạn với, nếu có thể mình sẽ đầu tư buôn bán cho nó vui.
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi philaogio Xem bài viết
    Gửi cho mình kế hoạch kinh doanh của bạn với, nếu có thể mình sẽ đầu tư buôn bán cho nó vui.
    Đã inbox bạn nhé. Mong đc hợp tác.
    • 30 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình cũng có chung ý tưởng với bạn. Bạn gửi cho mình vào in box được không.
    • 112 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Mình thích ý tưởng của bạn, cho minh xin thông tin chia sẻ vào inbox nhé.
    • 46 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Gửi cho mình ý tưởng nhé và địa chỉ để mình xem có gần nhau k

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đã inbox các mẹ rồi nhé. Nếu đc trao đổi trực tiếp với các mẹ thì tốt quá. Các mẹ để lại cho e contact or contact với e qua sdt này nhé 0917626898. Mong đc hợp tác với các mẹ.
    • 47 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Mình k thích ăn chè nóng lắm nhưng mà nge hấp dẫn máu me quá, bán cho sinh viên thì bạn nên lập fanpage ấy cái này mình có kinh nghiệm và đã từng làm r (ib mình trao đổi thêm nhé)
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vinamost_vietnam Xem bài viết
    Mình k thích ăn chè nóng lắm nhưng mà nge hấp dẫn máu me quá, bán cho sinh viên thì bạn nên lập fanpage ấy cái này mình có kinh nghiệm và đã từng làm r (ib mình trao đổi thêm nhé)
    Cảm ơn bạn, chắc chắn là thế rồi. Tuy nhiên giờ mình cần người hợp tác triển khai quán trước đã. Sẽ contact bạn sau
    • 139 Bài viết

• 273 Được cảm ơn

bạn định mở ỏe khu vực nào? nếu ở khu vực Thanh Xuân gần các khu vực trường Bưu chính- An ninh- Ha Nội- Kiến trúc thì inbox mình nhé, mình ở vườn hoa HĐ, nghe sơ sơ thấy cũng thích nếu được hợp tác thì tuyệt vời
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi congthu.hd1310 Xem bài viết
    bạn định mở ỏe khu vực nào? nếu ở khu vực Thanh Xuân gần các khu vực trường Bưu chính- An ninh- Ha Nội- Kiến trúc thì inbox mình nhé, mình ở vườn hoa HĐ, nghe sơ sơ thấy cũng thích nếu được hợp tác thì tuyệt vời
    Đã inbox bạn nhé.
    • 16 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Không chơi Hoa Thanh Quế !
    love is life, fight is dead !
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2