LÀM GIÀU

Đất ở Thuận Thành- Bắc Ninh

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 38.8K Lượt đọc
  • 419 Trả lời

16 Người đang theo dõi

• 34 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Gõ số điện thoại của bạn lên Google thấy bạn chào bán đất nhiều quá, mình nghĩ bạn ko chỉ có một căn mà 10 căn cũng có nhỉ. Từ Hoài Đức bây h đã chạy sang Bắc Ninh, từ Tây sang Đông nhanh quá.
    • 3,477 Bài viết

• 2,984 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chipxinhmeyeu Xem bài viết
    Gõ số điện thoại của bạn lên Google thấy bạn chào bán đất nhiều quá, mình nghĩ bạn ko chỉ có một căn mà 10 căn cũng có nhỉ. Từ Hoài Đức bây h đã chạy sang Bắc Ninh, từ Tây sang Đông nhanh quá.
    Bạn đang nói với bạn Ha Phu đúng không? Mình thấy việc bạn ấy bán cái nọ cái kia ở khắp nơi là chuyện bình thường mà. Mua chỗ này bán ở chỗ kia, rồi mua, rồi lại bán.... Dân đầu tư, mua rồi bán, bán rồi mua, từ Hoài Đức sang Bắc Ninh, từ Đông sang Tay, từ Bắc vào Nam, có gì là xấu đâu :Smiling:.
    Chạ ký kọt gì nữa cho xong
    • 211 Bài viết

• 258 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi muihech Xem bài viết
    Bạn đang nói với bạn Ha Phu đúng không? Mình thấy việc bạn ấy bán cái nọ cái kia ở khắp nơi là chuyện bình thường mà. Mua chỗ này bán ở chỗ kia, rồi mua, rồi lại bán.... Dân đầu tư, mua rồi bán, bán rồi mua, từ Hoài Đức sang Bắc Ninh, từ Đông sang Tay, từ Bắc vào Nam, có gì là xấu đâu :Smiling:.
    Bạn Muihech này nói chuẩn, dân đầu tư thì ở đâu lướt sóng hay có lãi là họ có mặt thôi. Mà như thế thì mới phục vụ đủ thông tin cho các mẹ có nhu cầu chứ.
    • 138 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

MÌnh từng làm cho công ty Khai Sơn ở Vincom, chủ sở hữu dự án Khu đô thị mới Khai Sơn - Thuận Thành, cả khu công nghiệp nữa...ở khu đó có cả của Hapro nữa, rất phát triển, và là khu thứ 2 ( sau phía Tây) sẽ được đầu tư đồng bộ. Từ đó đến cầu VĨnh Tuy khoảng 15km. Nếu có mẹ nào quan tâm thì qua phòng 1705, toà B, Vincom nhé. Mình ko fải Pr đâu ạ,vì mình thôi ko làm cho bên đó từ năm 2008 cơ, biết chút thông tin chia sẻ thui ạ. Đất dự án sổ đỏ giao động từ 8 đến 15tr ạ.
    • 2,589 Bài viết

• 4,016 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NhiNho06 Xem bài viết
    @ Chị VT: Em môi giới bảo phần lớn dân có kinh nghiệm tranh thủ lướt nhanh thôi chứ ko nhiều người giữ hàng chị ạ.
    Nhà chị chả tin Mr. Khai vì biết quá rõ nên sợ em ạ.
    Lướt nhanh cũng hay nhưng một ngày một mảnh mà mua mua bán bán lộn xộn 5-7 người là chị ngại rùi.
    • 32 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Chao cac me!

Thay de tai nay co ve rom ra suot hon 1 tuan nay, dat o Thuan thanh soi suc ca len. Em la nguoi thi tran Ho day a. Dung la tu Ha Noi ve Thuan Thanh rat tien, em nho di xe may tu nha em ra den cau chuong duong la khoang 27 28km gi do.

May hom nay ban be hoi nhieu qua, em cung dien ve que hoi co em lam o UBND huyen. Theo thong tin ma em duoc biet thi UBND huyen Thuan Thanh da goi chu dau tu du an len de giai trinh roi, ho cam doan khong he ban dat ra thi truong, boi vi day la dat cong nghiep. Ca UBND tinh Bac Ninh va UBND Huyen thuan thanh deu khong co chu truong chuyen doi sang dat khu do thi.

Gan do co khu cong nghiep Khai Son, ra truoc ca khu Duc Viet nay nhung bao nhieu nam nay cung chua he duoc chuyen doi. Khu cong nghiep Khai son cach day 2 nam cung co kieu mua ban the nay, gia khoang 4 - 5 trieu, nhung hau nhu bay gio cha ai ban duoc, tham chi co nguoi ban chi 3 tr/m2 nhung cung khong co nguoi mua. Boi vi khong nhung khong chuyen doi duoc sang khu do thi ma hien nay, nguoi dan van chua dong y cho giai phong mat bang.

Em cu thong tin the nay de cac me nam duoc. Chu em thay gio chung ta di mua dat it thong tin qua, tat ca chi nghe loi co dat, ma "co" nao thi cha muon ban duoc.

May tinh cua em khong do duoc dau, mong cac me thong cam!
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,075 Bài viết

• 1,777 Được cảm ơn

Trong tất cả các dự án ở Thuận Thành cho đến giờ chỉ có Đức Việt là đã có quyết định chuyển đổi sáng đất ở lâu dài rồi các mẹ nhé, còn TT3 thì chưa có đâu, vẫn là đất CN thôi
    • 211 Bài viết

• 258 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pizaso5 Xem bài viết
    Trong tất cả các dự án ở Thuận Thành cho đến giờ chỉ có Đức Việt là đã có quyết định chuyển đổi sáng đất ở lâu dài rồi các mẹ nhé, còn TT3 thì chưa có đâu, vẫn là đất CN thôi
    Mình vẫn có nhu cầu bán 2 lô ĐV :LK1 & LK2 nhé. Mẹ nào có nhu cầu pm cho mình nhé. Giá hợp lý, hàng chuẩn
    • 335 Bài viết

• 279 Được cảm ơn

Bản tin tài chính VTV1 tối nay, lúc 9h15 vừa nói về đất Thuận Thành BN đang bị làm giá, trong đó nói rõ về giá trị pháp lý của Thuận Thành 3. Các mẹ gõ google xem lại nhé
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 624 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Chuẩn: "bị làm giá", tỉnh táo nha bà con.