LÀM GIÀU

Đại lý cho An phước - Pierre Cardin

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.32K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình muốn làm đại lý phân phối cho An phước -Pierre. Có mẹ nào biết thủ tục thế nào không, giúp mình với.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Kinh nghiệm to đùng khi mua đồ An Phước - Pierre Cardin!

Đến hôm nay khi nhắc đến thương hiệu này là mình lại mún nổi nóng lên cơ :16: Chuyện là hôm bữa SN Ba, mình với ax lóc cóc đi mua áo sơmi tại 1 cửa hàng An Phước gần nhà. Cửa hàng thì lớn, mà mẫu mã thì ko nhìu lắm, nhất là áo sơmi trắng, tay dài. Lựa mãi mới được 1 cái khá nhất trg số đó, do dự...

• Bé lớn có ăn bột ăn dặm được ko

Bé nhà mình năm nay 4 tuổi, do nhà có bà chị có con nhỏ nên thường quấy bột, bé nhà mình ăn thử thì...

• cho em hỏi cách xin làm đại lý cho chuỗi cửa hàng ăn nước ngoài

Số là em muón xin làm đại lý cho 1 nhãn hàng ăn của nước ngoài mà ko biết fải bắt đầu từ đâu . Em đã gửi mail cho họ nhưng chưa thấy hồi âm Em ko biết các bước cần như thế nào và vốn liếng cần ra sao? Néu họ đồng ý cho mình làm đại lý nghĩa là họ cung cấp cho mình công thức thực đơn của họ...

• Con đường làm giàu của các đại gia Việt

"Phi thương bất phú", em rất khâm phục những người biết cách làm giàu bắt đầu từ những công việc...

• Cần mua văn phòng phẩm giá tốt

Bên mình đang cần các loại trang thiết bị văn phòng phẩm như giấy, bút, sổ, kẹp.... Bạn nào có giá...

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Uppppp