LÀM GIÀU

Có mẹ nào mua Chung cư Kim Văn - Kim Lũ không?

Đến trả lời mới nhất
  • 18 Lượt chia sẻ
  • 262K Lượt đọc
  • 2K Trả lời

• 308 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Mình mua lại căn hộ 3730 của 1 thành viên trong chúng ta , giá cả thì ko cần quan tâm đâu.
    Hôm đó mình giao dịch và làm hợp đồng luôn đến lúc về mới đọc dc thông tin về việc HD có vấn đề nhưng HĐ đã ở trong tay rồi.
    Lên giao dịch ở đó thì mình biết được là vẫn còn 1 số căn hộ được các bác môi giới bán tại đây (ko có trên các sàn BĐS), bạn nào có nhu cầu nên đến trực tiếp sàn Mường Thanh để tìm hiểu thêm.
    Việc nước, việc nhà vẹn toàn, nắng mưa nhọc nhằn vẫn tươi vui....:Laughing: :Laughing::Laughing:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 308 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huyennt218 Xem bài viết
    bác mua căn Chị Thảo rùi! bạn vào link này để về nhà^^ nhé!
    https://docs.google.com/forms/d/1cbOFKTqzFgX0HFh32OE_wOLhzSZHZMHiELAmLbzEr1s/viewform
    Mình vào link đăng ký xong rùi mà vẫn chưa về nhà được. Bạn giúp mình cụ thể hơn được không?
    Việc nước, việc nhà vẹn toàn, nắng mưa nhọc nhằn vẫn tươi vui....:Laughing: :Laughing::Laughing:
    • 92 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Khoaitim Xem bài viết
    Mình vào link đăng ký xong rùi mà vẫn chưa về nhà được. Bạn giúp mình cụ thể hơn được không?
    Fb của bạn là gì nhỉ???
    • 19 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Khoaitim Xem bài viết
    Mình mua lại căn hộ 3730 của 1 thành viên trong chúng ta , giá cả thì ko cần quan tâm đâu.
    Hôm đó mình giao dịch và làm hợp đồng luôn đến lúc về mới đọc dc thông tin về việc HD có vấn đề nhưng HĐ đã ở trong tay rồi.
    Lên giao dịch ở đó thì mình biết được là vẫn còn 1 số căn hộ được các bác môi giới bán tại đây (ko có trên các sàn BĐS), bạn nào có nhu cầu nên đến trực tiếp sàn Mường Thanh để tìm hiểu thêm.
    Hợp đồng mua bán KVKL có rất nhiều chỗ rất bất lợi cho người mua (thiệt hại tầm 30 --> 80 tr tùy căn), ai chưa ký HD thì không vội, ai ký rồi thì cũng không sao. Hiện nay trên facebook đang có một nhóm người làm đơn kiến nghị xem xét hợp đồng. đã list được danh sách gần 2 trang A4, mọi người gọi điện theo số 0912 810 856 gặp Hà để ký danh sách kiến nghị nhé.
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Anh chị cho mình hỏi mình định mua căn 3808, 62.95m2, giá chênh 80tr có cao ko?
    Thanks cả nhà.
    • 308 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BothangSu Xem bài viết
    Thanks cả nhà.
    Mình thấy giá đó khá hợp lí đấy
    • 23 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Tuần rồi mình bận ít vào 4rum nên chưa trả lời các mẹ đã PM mình. Mình đã PM cho một số mẹ thông tin về mấy căn KV-KL chênh thấp mà 1 bạn môi giới đã giới thiệu cho mình rồi nhé
    Khảo qua 1 vòng cả nam lẫn bắc thì mình thấy mức chênh hợp lý sau khi trả giá là khoảng 40-60tr
    Mình mới tìm mua căn Tân Mai trogn SG cho bạn mình, ban đầu họ đòi chênh tới hơn 100tr, giá tới 700tr 1 căn 47m2, sau tìm dần tìm dần thì có bạn chào giá 640tr, và giờ thì còn có bạn chào giá chỉ còn 610tr ! (chênh khoảng 30tr) (hướng ban công đông nam)

Thế mới biết các bạn mua nhà cứ tìm hiểu thật kỹ, cò cũng có nhiều loại, mình thấy chính cò của một số cty môi giới có tiếng ở miền Bắc lại đòi chênh cao, tham lam vô độ hơn đó
    Chúc các mẹ mua đc nhà giá hợp lý và tẩy chay mấy con cò tham lam đi
    Chỉnh sửa lần cuối bởi bocubin2013; 26/06/2013 vào lúc 08:29 AM.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thanks cả nhà.
    Bác mua giá đó ổn rồi, em 80 củ đây mà mua từ 2 tháng trc
    • 92 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

alo, lo!!!
    theo mình, các bạn muốn mua căn KVKL mà chưa tìm đư ợc, cac bác note lại chị tiết: số căn, diện tích, tầng muốn mua trên topic và ko quên để lại Sđt để các bạn ấy dễ liên lạc or gọi lại!!! để có bác chính chủ họ có nhu cầu bán cho các bác!!!
    đăng trên :wtt ở đothixala.net!
    • 92 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi xalothoittrang Xem bài viết
    Bác mua giá đó ổn rồi, em 80 củ đây mà mua từ 2 tháng trc
    trời!!
    có bác báo giá chênh e thấp hơn mà ko tầng cao, bác có cần e gửi số cho!!!
    • 92 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Thanks cả nhà.
    e can!!!
    có bác gửi e báo căn này giá chênh thấp và ko tầng cao, bác cần e cho sô., trc e định mua thêm cần nay nhưng giờ thoii
    • cgy
    • 2 năm
    • 77 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Không có định nghĩa chuẩn đâu.
    Theo quan niệm, thì chính là nơi nào có gió, nắng vào ngôi nhà của mình, thì mình quan niệm theo vị trí đó,vì nó là thực tế, nó ảnh hướng sức khỏe, tâm sinh lý, ảnh hưởng đến cuộc sống hàng ngày của mình và gia đình, mình đi hỏi nhiều thầy rồi cũng không xác định rõ và mâu thuẫn, vậy mình theo cách hiểu của mình thôi.

Trích dẫn Nguyên văn bởi cucracroi Xem bài viết
    mình ko đồng ý với quan điểm của mẹ này,mình vẫn giữ quan điểm là chung cư phải xem ban công vì đó mới là nơi đón sinh khí vào nhà còn trước cửa vào chỉ là cái cầu thang làm sao mà có sinh khí dc.
    • 682 Bài viết

• 416 Được cảm ơn

Mình đang có nhu cầu mua nhà để ở, diện tích 60m2, tầng từ 9 đến 19, hướng cửa Đông Nam.Bạn nào có nhu cầu bán thì pm giúp mình nhé. Giá chênh hợp lý chút ạ. Cảm ơn nhiều nhiều!!!
    • 682 Bài viết

• 416 Được cảm ơn

e can!!!
    có bác gửi e báo căn này giá chênh thấp và ko tầng cao, bác cần e cho sô., trc e định mua thêm cần nay nhưng giờ thoii
    Alo, chào bạn, bạn cũng cho mình xin số nhé. Tks!
    • 92 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meThoOc Xem bài viết
    Alo, chào bạn, bạn cũng cho mình xin số nhé. Tks!
    mình gửi inbox nhé!!!
    • 31 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

e can!!!
    thì theo mấy bác làm thị trường là tầng ko cao thì giá chênh càng thấp mà mẹ nó.
    • 23 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

e can!!!
    Ủng hộ bạn nè
    mình trước cũng tìm hiểu định mua đó, nên thấy giá chào mỗi nơi mỗi khác, nhưng các mẹ ở đây cứ thấy chú nào chào chênh 90--> trên 100tr thì bye bye không thương tiếc nhé. Tham quá mà
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mới chiều nay em alo sàn Đại Long hỏi căn 1108 confirm là còn. Một lúc sau nhắn tin cho em bảo là sếp đang hỏi chủ nhà xem có giảm chênh được ko (em ko hề yêu cầu nhé). Vừa rồi thì lại nhắn tiếp 1 tin bảo là căn đấy vừa bán rồi.
    Làm ăn kiểu này thôi nghỉ. Mất uy tín quá.
    Đúng khi em quyết định mua KVKL thì lại chẳng đâu vào đâu. Mông lung quá.
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e can!!!
    Mẹ nó cho em xin thông tin với nhé. Em đang cần căn nthe nay:

Căn 62.95m2, cửa chính Tây bắc (căn số 06 hoặc 16), tầng 9-19.

Đthoai của em: 0948169869

P/s: e alo cho sàn Đại Long mà thấy services chán quá :-
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 73 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

sàn đại long vẫn còn đăng căn của em ở bảng update danh sách bán hôm nay đây này, mà em mua đc vài hôm rồi còn gì? chắc để có cho khách hỏi hay sao ấy?
    Mình nghĩ các bạn để chuẩn, sevẻcie tốt là vẫn bán đc cho những người có nhu cầu như mình mà.
    Yahoo: ha_le7686 Mr Thoại: 0975.696.028