LÀM GIÀU

Cho em hỏi về CV để nộp qua mạng

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 949 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 107 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Tháng 7 này em thi tốt nghiệp rồi. Em định làm sẵn CV để luc nao đi xin việc thì nộp liền cho lẹ. Em có coi mẫu CV cũa bạn e. Em thấy ban em co làm phần kinh nghiệm với kỷ năng bản thân này nọ. Nhưng em chưa đi làm bao h, chẵng biết ghi gi vào kinh nghiệm nửa. Mà ko làm thì ko lẽ chỉ nộp đơn xin việc + bằng thui :Silly: Em thấy nó ít wa. Mà ko biết phai thêm cai j vào. Chị nào giúp em với
    Bek ký cái rỳ bi h
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Nhựa có an toàn cho sức khỏe của bạn và gia đình!

Các mẹ có bao giờ để ý đến đồ nhựa sử dụng trong gia đình mình có đủ an toàn không? Theo nghiên...

• Cho em hỏi về vấn đề ngừa thai ạ!

Dùng bcs, xuất tinh ngoài, nếu chu kì đều có thể tính theo chu kỳ, phim tránh thai. Mình thấy dùng bcs vừa đơn giản vừa hiệu quả nhưng bạn cũng phải tìm hiểu để dùng đúng cách nếu không thì vẫn có thai đấy! :p Không biện pháp nào ai toàn tuyệt đối cả, quan hệ bên ngoài vẫn có thai dù tỉ lệ rất rất...

• Dành cho ai muốn có thêm từ 5-10 triệu thu nhập/tháng

Trên 4rum thấy nhiều anh/chị quan tâm đến lĩnh vực: + Ngoài LÀM CÔNG ĂN LƯƠNG thì còn cách nào...

• Con đường làm giàu của các đại gia Việt

"Phi thương bất phú", em rất khâm phục những người biết cách làm giàu bắt đầu từ những công việc...

• Cho em hỏi về vấn đề trồng rau Việt ở Pháp

Chào mọi người, Thư 4 tuần sau em bay qua Pháp mất rồi. Hồi trước em ở Paris thì hay đi chợ Tangfrère, săp tới ở Lille thì không biết chợ búa thế nào. Em và AX rất thích ăn rau, nếu ở Lille k có chợ asiatique nhiều rau như Tangfrère thì em sẽ tự trồng. Chứ không mỗi lần ăn rau muốn thì phải...

• 127 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình nghĩ bạn nên làm hồ sơ online. Vừa Pro các nhà tuyển dụng cũng dễ kiếm nữa.Theo kinh nghiệm của mình thì bạn nên làm trong Vietnamworks.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 45 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

theo mình bạn nên tạo 1 bộ CV trên các trang mạng online về việc làm như là Vietnamworks.com hay careerlink.vn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 107 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Em cũng đinh lam CV online, nhưng em muốn làm thêm 1 bộ nửa, dể lỡ gặp cái nào mình thích thì mình chủ động nộp luôn
    Tại em cũng sợ, em sv mới ra trường ( trường dân lập nữa :Sigh: ), kinh nghiệm j ko có, sợ ng ta hem chịu nên muốn chủ động đi xin vẫn hơn
    Bek ký cái rỳ bi h