LÀM GIÀU

Cho em hỏi về CV để nộp qua mạng

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 967 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 107 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Tháng 7 này em thi tốt nghiệp rồi. Em định làm sẵn CV để luc nao đi xin việc thì nộp liền cho lẹ. Em có coi mẫu CV cũa bạn e. Em thấy ban em co làm phần kinh nghiệm với kỷ năng bản thân này nọ. Nhưng em chưa đi làm bao h, chẵng biết ghi gi vào kinh nghiệm nửa. Mà ko làm thì ko lẽ chỉ nộp đơn xin việc + bằng thui :Silly: Em thấy nó ít wa. Mà ko biết phai thêm cai j vào. Chị nào giúp em với
    Bek ký cái rỳ bi h
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Cho Em Hỏi Về Vấn Đề Mua Nhà Ở Canada ???

Em dạo quanh box Châu Mỹ nói về các bố mẹ sống ở Canada rồi nhưng mà em vẫn không thấy các mẹ hay các bố nói về vấn đề nhà cửa ở Canada, nay em xin phép hỏi có bố mẹ nào biết tình hình giá cả nhà cửa ở khu Edmonton hoặc Vancouver không ạh? Chả là anh xã em đang tính đổi sang căn khác, có phòng...

• Nhờ tư vấn về giải thể công ty

Nhà em mở cty hoạt động về bảo trì máy tính. BG không muốn hoạt động nữa thì giải thể công ty. Mình...

• Chia sẻ kinh nghiệm khởi sự kinh doanh

Nếu bạn là người mới bắt đầu khởi sự kinh doanh thì đừng bỏ qua bài này. ^^ Mình ra trường được...

• Cho em hỏi về vấn đề hộ khẩu CMT và BHYT

CÁc anh các chị ở dd ơi,em đang có vấn đề này thắc mắc,anh chị nào biết về cái vụ này thì nói cho em hiểu với. Vợ chồng em mới làm đang kí kết hôn,hộ khẩu của chồng em ở phường Hàng Bông quận Hoàn Kiếm còn em là ở phường Lê Đại Hành quận Hai Bà Trưng.Em đang định chuyển hộ khẩu về cùng chồng ở...

• Royal Buffet ưu đãi "Giờ vàng"

Từ 1/4 đến 30/6, Royal Buffet triển khai chương trình ưu đãi đặc biệt, tặng miễn phí trà Lipton...

• 127 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình nghĩ bạn nên làm hồ sơ online. Vừa Pro các nhà tuyển dụng cũng dễ kiếm nữa.Theo kinh nghiệm của mình thì bạn nên làm trong Vietnamworks.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 45 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

theo mình bạn nên tạo 1 bộ CV trên các trang mạng online về việc làm như là Vietnamworks.com hay careerlink.vn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 107 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Em cũng đinh lam CV online, nhưng em muốn làm thêm 1 bộ nửa, dể lỡ gặp cái nào mình thích thì mình chủ động nộp luôn
    Tại em cũng sợ, em sv mới ra trường ( trường dân lập nữa :Sigh: ), kinh nghiệm j ko có, sợ ng ta hem chịu nên muốn chủ động đi xin vẫn hơn
    Bek ký cái rỳ bi h