LÀM GIÀU

Chia sẽ cách kiếm tiền bằng trả lời Survey

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 7.91K Lượt đọc
  • 29 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 19 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

hi hi, thanks mẹ nhá, em tham gia hôm qua, tới hôm nay cũng kiếm được kha khá, nhưng không biết mẹ đã mang được xiền về nhà chưa nhỉ? nếu rùi mẹ post cái gì gì đó lên cho mọi người cùng sung sướng đi. hihi
    • 26 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Xin lỗi các bố mẹ trước nhé, em thì vẫn chưa tin đâu khi chưa thấy ai nhận dc tiền mà chỉ thấy có trong Account. Các mẹ nên kiểm tra kỹ trước khi mất thời gian. Hoặc bố mẹ nào nhận được thì show phiếu chuyển tiền ra để mọi người biết.
    • 19 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

em cũng đoán là thế nhưng dù sao thử 1 tý cũng ok, đang ở nhà đợi sinh nên rảnh rỗi quá thế luôn
    • 17 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Link: http://www.AWSurveys.com?R=dieuthuy772003. Mình cũng thử nhưng đến 17$ thì dừng. Hic
    • 13 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình tham gia kiêm tiền trên mạng cũng nhiều ,kể cả gõ captcha. nhìn chung cái gì cũng có cái giá của nó các bạn ạ khong dễ dàng đâu. vì họ năm đằng chuôi mình cầm đằng lười mà?tất cả những cái khảo sát Mình đã làm hay gõ captcha mình đều đã nhận dc tiền rồi nhưng đều ko sứng với công sức mình bỏ ra? thực ra chỉ là cùng công ngồi mạng thì làm tý để bù tiền mạng thôi. sác định như thế thì hãy làm.bạn nào muốn tham gia cùng mình để thành một nhóm làm cho có hiệu quả thì gửi cho mình email mình vào tạo nhóm song gửi cho các bạn lik đăng ký hoàn thành thì ta cùng làm nhé. mình đã làm cái nào dc thì gửi cho các bạn cái đó thế nhé!ĐƠN GIẢN, DỄ LÀM, VÀ CÓ TIỀN THẬT!
    • 26 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hnt1961 Xem bài viết
    Mình tham gia kiêm tiền trên mạng cũng nhiều ,kể cả gõ captcha. nhìn chung cái gì cũng có cái giá của nó các bạn ạ khong dễ dàng đâu. vì họ năm đằng chuôi mình cầm đằng lười mà?tất cả những cái khảo sát Mình đã làm hay gõ captcha mình đều đã nhận dc tiền rồi nhưng đều ko sứng với công sức mình bỏ ra? thực ra chỉ là cùng công ngồi mạng thì làm tý để bù tiền mạng thôi. sác định như thế thì hãy làm.bạn nào muốn tham gia cùng mình để thành một nhóm làm cho có hiệu quả thì gửi cho mình email mình vào tạo nhóm song gửi cho các bạn lik đăng ký hoàn thành thì ta cùng làm nhé. mình đã làm cái nào dc thì gửi cho các bạn cái đó thế nhé!ĐƠN GIẢN, DỄ LÀM, VÀ CÓ TIỀN THẬT!
    Bạn gửi bằng chứng đã nhận tiền để mình và các mẹ ở đây có thêm động lực kiếm tiền onl đi mẹ nó
    • 13 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

bạn tin thì mình gửi link của mình rồi bạn đăng ký chúng ta cùng làm thì nó nhanh hơn .còn về bằng chứng thì mình thanh toàn bằng mã thẻ điện thoại bạn ạ họ gửi về số máy minh đăng ký và mình sài luôn thế thôi, chứ làm giầu thì ko có đâu bạn ơi.đấy là những trang khảo sát hoặc xem quảng cáo nhé. còn gõ captcha thì đây :

Kết quả giao dịch
    Giao dịch thành công!
    •Số giao dịch:14IB000004150898
    •Tài khoản chuyển: 711A22927599 - A - VND
    •Tài khoản/Số thẻ nhận: 711A47998639 - A - VND
    •Tên người nhận: HOANG THI NGUYET
    •Số tiền chuyển:19,890.00 VND
    •Số tiền bằng chữ: Mười chín ngàn, tám trăm chín mươi đồng./.
    •Phí giao dịch: 0.00 VND
    •Nội dung: Chuyen luong kolo, ngày 7/6/2014

1.17usd x17 = 19.89 k
    hnt1961: 1.17usd

gõ captcha thì cứ cứ dc 1usd là thanh toán luôn ko nhỡ bị khóa tk là mất hết khóa vì gỗ sai nhiều chẳng hạn
    nhìn chung với mình gõ captcha là khó xơi nhất.còn xem quảng cáo với trả lời khảo sát thì nhàn hơn. bạn nào xác định kiếm tiền đt thôi thì cùng làm với mình. có 2 loại 1 là các bạn theo link này đăng ký để hàng ngày trả lời k sat: http://vn.ipanelonline.com/register?...2361154.loại nữa là gửi mail cho minh gửi cho để đăng ký. tạm thế đã mình phải lick nốt mấy cái quảng cáo kiếm vài xèng hihihi. bạn nào muốn gõ captcha thì vào danhmay24h.com làm theo hướng dẫn nhé.còn nhiều trang lick quảng cáo thì để hôm sau mình gửi link cho nhé
    Chỉnh sửa lần cuối bởi hnt1961; 06/07/2014 vào lúc 10:10 PM.
    • 13 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

quên mất: còn gõ captcha thì bạn cứ vào đánhmay24h.com mà tìm hiểu rồi đăng ký theo hương dẫn nhé
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

haizz.. cái này mình cũng làm thử rùi nhưng chẳng thấy cộng điểm gì hết nên cuối cùng trả lời khảo sát mãi mà chẳng được gì. mom nào biết cách chỉ mình với
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có thật ko vậy chị? sao e vô trang web này ko dc vay? chi thay ra trang web cua witreho thoi
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2