LÀM GIÀU

Cần hỏi chỗ mua hạt đá, pha lê, cườm, khoen móc làm hoa tai....

Đến trả lời mới nhất
  • 4 Lượt chia sẻ
  • 14.7K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Cùng tham gia thế giới của Nàng - thế giới của những người phụ nữ hiện đại,

Theo dõi Nàng 2.0

• 52 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mong mọi người giúp đỡ E tìm mãi ko bít chỗ nào mua cả. Thấy đẹp đẹp mún tự làm thử. Những cái khoen đẹp đẹp ở đâu các mẹ nhỉ:Sad:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Keo ong siêu xanh quyến rũ loài người như thế nào?

Từ những năm 350 trước Công nguyên, keo ong (Propolis) đã được người Ai Cập cổ đại sử dụng để bảo...

• 20 thói quen để trở nên giàu có

Bạn hãy tập thể dục thường xuyên, đọc sách ít nhất 30 phút, chỉ xem TV một tiếng mỗi ngày, học cách...

• Hỏi chỗ học xâu vòng pha lê, vòng đá, gỗ thời trang ở HN

Các mẹ ơi, có mẹ nào biết ở Hn chỗ nào dạy xâu vòng pha lê, vòng thời trang ko chỉ cho em với ạ. Em rất thích các loại trang sức pha lê, muốn tự mình tết vòng cho mình và cho người thân, đôi khi còn dành làm quà tặng bạn bè những dịp đặc biệt nữa. Có mẹ nào biết thì làm ơn mách giùm em với nhé....

• Cần mua văn phòng phẩm giá tốt

Bên mình đang cần các loại trang thiết bị văn phòng phẩm như giấy, bút, sổ, kẹp.... Bạn nào có giá...

• Hỏi chỗ mua áo da cho nam ở Hà Nội

Mình đang định mua áo da thật, chất lượng tốt để tặng Ox mà chẳng biết mua mua ở đầu. Có ai biết chỗ nào bán, chất lượng tốt, giá cả như thế nào, có phải mặc cả nhiều không thì chỉ cho mình với vi mình không rành vụ mặc cả lắm.

• 9,492 Bài viết

• 3,880 Được cảm ơn

Cái này bạn vào Câu lạc bộ/Hội những người thích kết cườm ở đó có đủ hết mọi thứ bạn cần, mình lười post link quá, hihihi
    Một ngày mới nắng lên :Battin ey:
    Gió bắt đầu thổi :LoveStruc:

NB: 3.5kg-52cm, 12m: 9.6kg-78cm, 24m: 12.2kg-87cm

9/9/11 LC quên cân đo
    12/9/11 86 73 93 99 32 62
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 1,124 Bài viết

• 77 Được cảm ơn