LÀM GIÀU

Các mẹ ơi giúp với !! Chỗ bán hoặc đóng đồ kệ, giá treo quần áo cho shop

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.83K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em đang chuẩn bị mở shop mà giờ đang chưa biết mua mấy kệ treo quần áo ở đâu. Các mẹ có thể chỉ cho em chỗ nào hay bán các kệ treo quần áo ở hà nội được không ạ, có thể là kệ sắt hoặc inox, là loại kệ 2 tầng với 2 làn ý ạ. Em muốn mua 1 kệ chính 2 làn để đặt giữa phòng và kệ 2 tầng đặt sát tường mà sao giờ tìm chỗ khó quá, hay bình thường các shop toàn tự đóng ạ, có kệ bán rời mà trông cũng được không? Mẹ nào đang hay đã mở shop quần áo rồi vào cho em ít kinh nghiệm với, em đang cần gấp lắm rồi ạ. Thực sự em không thích giá inox bắn vào tường lắm nhưng đang cân nhắc nếu không mua được giá nhưng quan trọng vẫn là kệ chính ở giữa. Mong các mẹ giúp em!! Cảm ơn các mẹ nhiều!<3
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hi

Giờ có nhiều loại loại mắc đóng trên tường lắm. Mình có thể lên phố Thuốc Bắc. Còn loại giá có nhiều ngăn để ở giữa có thể mua các thanh lắp ghép trên đường La Thành, bên tay phải nếu đi từ phía ô Chợ Dừa (gần đến lối rẽ Hào Nam).

Tất cả chỉ cần khoan lên tường, bắt vít vào. Khả năng điều chỉnh độ cao thấp dài ngắn cũng rất linh động mà thẩm mỹ nữa.

---
    Nhóm thiết kế thời trang và may mặc noraH
    202 ngõ 162A Tôn Đức Thắng - Hà Nội
    Page: www.facebook.com/thoitrangnorah
    Email: thoitrangnorah@live.com
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 103 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Mình cho bạn địa chỉ sản xuất tận nơi nhé: Công ty cơ khí chính xác và chuyển giao công nghệ
    52 Phúc Diễn - hà nội
    ĐT: 0437631015
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thế các chỗ bán thanh treo đó có thi công cho mình luôn không? còn giá giữa thì chắc mình phải tự đóng hả, ko có loại mua đc ạ??