LÀM GIÀU

Cả nhà ai biết về chung cư cao cấp ở 250 Minh Khai vào đóng góp ý kiến với ạ.

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.04K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• 16 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Hôm nọ mới được một chị giới thiệu cho mấy suất mua ngoại giao 250 Minh Khai, chị ý nói là công ty có suất nên mua được giá gốc rẻ, nghe có vẻ hấp dẫn, thấy bảo là khu tổ hợp văn phòng, trung tâm thương mại với chung cư cao cấp j` đó có vẻ rất hoành tráng, thấy giá thì rẻ hơn Times city bên Quận Hoàng Mai nhưng ko biết mấy chung cư quanh quanh quận Hai Bà thì thế nào các anh/ chị nhỉ ... Có ai am hiểu về giá và chất lượng nhà chung cư quanh đường Minh Khai hay quận Hai Bà chỉ giúp em với. Gia đình tính mua trong vòng 2, 3 năm tới đứa em chồng lấy vợ thì cho ra ở riêng ... Cảm ơn cả nhà nha
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 10 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chung cư này do Công ty Cổ phần May Thăng Long và Công ty CP đầu tư xây dựng ECON với tỷ lệ vốn góp là 50% - 50%.Được thiết kế khá thoáng với mật độ xây dựng là 35%. Dự án gồm có:
    + 1 tòa văn phòng hạng B cao 25 tầng trong đó có 05 tầng là trung tâm thương mại và 20 tầng văn phòng cho thuê.
    + 1 tòa chung cư cao 19 (A2) tầng
    + 1 tòa chung cư cao 25 (A3) tầng
    + 2 tầng hầm để xe ôtô, xe máy với tổng diện tích 20.116m2
    + Các loại Căn hộ diện tích điển hình: 91,46; 114,76; 127,4; 142,85 và 149,9 m2
    Hiện dự án đã có giấy phép xây dựng nên vấn đề pháp lý rất yên tâm bạn ạ.
    Giá cả khu này nói chung là hợp lý.Không gian sống ở đây được thiết kế thoáng hơn Times City.Ở Times City mật độ xây dựng rất dầy tận dụng mọi khoảng trống nếu tất cả hoạt động khu đó sẽ rất đông đúc và ồn ào
    • 1,453 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Chỗ này cũng thuận tiện giao thông, chỉ có cái mưa là đường ngập.
    • 109 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Bên dự án này vừa có chương trình giảm giá từ 25,5 xuống còn 18,5tr/m2
    • 78 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Up lên. Ai có thêm thông tin gì về dự án này cho e biết với ạ, e cũng đang có nhu cầu. Thanks

1 tuổi: 79.5 cm; 10.5 kg
    • 368 Bài viết

• 284 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kem_mom Xem bài viết
    Up lên. Ai có thêm thông tin gì về dự án này cho e biết với ạ, e cũng đang có nhu cầu. Thanks
    Dự án đang sắp hoàn thiện móng rồi bạn à. Diện tích nhỏ nhất 91m2 lớn nhất 133m2.
    • 4,956 Bài viết

• 1,001 Được cảm ơn

Mình cũng mới mua 1 căn ở đây!
    • 854 Bài viết

• 954 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mehuyenanh Xem bài viết
    Mình cũng mới mua 1 căn ở đây!
    Mẹ nó mua giá bao nhiêu? Tớ đang có nguòi mời mua nhưng cân nhắc vì nghe nói còn giảm nữa. Sợ om vốn vì còn lâu mới nhân nhà.
    • 690 Bài viết

• 468 Được cảm ơn

ở Minh khai thì là trung cấp thôi