KHỞI NGHIỆP

Biểu mẫu bảng cân đối kế toán B01-DNN, kết quả hoạt động kinh doanh B02-DNN theo QĐ 48/2006/QĐ-BTC bằng tiếng Anh: ai có giúp em với

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 6.99K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 1,192 Bài viết

• 543 Được cảm ơn

Có mẹ nào có Biểu mẫu bảng cân đối kế toán B01-DNN, kết quả hoạt động kinh doanh B02-DNN theo QĐ 48/2006/QĐ-BTC và báo cáo tự quyết toán thuế TNDN mẫu 03/TNDN theo thông tư số 60/2007/TT-BTC bằng tiếng Anh thì cho em xin với? Gấp gấp gấp ạ

Em xin cảm ơn trước
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• bảng cân đối kế toán

chào các mẹ!em thành lập dn t4/09,nhưng hoạt động kinh doanh ko hiệu quả,em quyết định giải thể.Có làm báo cáo tài chính,nhưng khó nỗi đến BẢNG CÂN ĐỐI TÀI KHOẢN .Em ko biết kê khai thế này có hợp lý k.rất mong các bác giúp em.Các chi phí phát sinh trong kỳ là: +nộp thuế môn bài :1000.000 +trả...

• Những điều người thành đạt không bao giờ nói

Steve Siebold, tác giả của cuốn “How Rich People Think” đã phỏng vấn hơn một ngàn triệu phú trong...

• Cuộc sống hiện đại là như thế nào?

Các mẹ ơi! Chuyện là mình đọc báo mấy hôm nay báo chí đưa tin về phong cách sống hiện đại bây giờ...

• Để chinh phục trái tim khách hàng

Chuyện kể rằng có một cửa hàng bán đồng hồ ở Thụy Sỹ rất thưa khách, tình hình kinh doanh vô cùng...

• Thuốc chữa tai biến mạch máu não nattospes có ai biết giúp em với

Em đang định mua thuốc nattospes về dùng cho bố em, đọc trên báo thấy nói công dụng tốt đối với người có triệu chứng và bệnh bị tai biến mạch máu não. Cả nhà có ai đã dùng hay có người nhà dùng thuốc này rồi cho em biết tác dụng của nó thế nào.

2. Video có thể bạn quan tâm

• 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Dưới đây là mẫu bảng cân đối kế toán chuẩn. Đã cập nhật những thay đổi về chính sách lẫn cấu trúc của bảng cân đối kế toán cũ.