LÀM GIÀU

Bàn luận về chung cư vp5 linh đàm

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 173K Lượt đọc
  • 1.36K Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.
f | Chia sẻ bài viết
    • 56 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Em mở topic bàn luận về Chung cư vp5 linh đàm, mời các bố mẹ vào bàn luận.

Dự kiến 3 tháng nữa sẽ bắt đầu mở bán chung cư này, đối diện vp3, cơ sở hạ tầng đều rất đẹp, cảnh quan thì em đánh giá tốt hơn Kim Văn-Kim Lũ (theo ý kiến chủ quan của em thôi ạ .....

Giá rất chi là đẹp....chỉ khoảng 16tr/m2....diện tích cũng sẽ chỉ nhỏ nhỏ xinh xinh như Đại Thanh, Kim Văn Kim Lũ....nếu bố mẹ nào quan tâm thì pm cho em số em sẽ update thông tin hằng ngày khi có tin hot .....Bác Thản càng ngày cảng mở nhiều dự án rất hợp túi tiền cho người dân có thu nhập thấp......nhiệt liệt hoan nghênh bác

Với chiêu thức bán hàng của bác Thản từ Đại Thanh, Kim Văn-Kim Lũ chắc nhiều bố mẹ đã có chiến lược làm thế nào để mua được căn hộ giá rẻ phải chăng rồi chứ ạ =))
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 56 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Vp5 sẽ đối diện vp3. Hiện tòa vp3 giá chỉ 18-19tr/m2 nên các bố mẹ có thể so sánh
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 314 Bài viết

• 367 Được cảm ơn

Đặt gạch nào. Cho tớ hóng với nhé.
    • 58 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Tớ cũng hóng. Hihi.
    VP3 chính xác ở khu nào bạn nhỉ?
    Tớ mới qua xem Rainbow Linh Đàm thôi.
    VP3 có gần đấy không?
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Coroke; 26/03/2013 vào lúc 06:15 PM.
    • 2,156 Bài viết

• 1,037 Được cảm ơn

Mình cũng bồ hóng. xác định KVKL mà giá chênh chát quá ứ thèm nữa. chuyển VP5 thôi
    ngày trước cứ lăn tăn mãi vụ hạ tầng KVKL. sang VP5 là yên tâm rồi
    Chỉnh sửa lần cuối bởi bivabonghn; 26/03/2013 vào lúc 06:20 PM.

• 915 Bài viết

• 635 Được cảm ơn

Cụ thản chuẩn bị mở bán thêm ở Pháp vân nữa nhé lúc đó tha hồ mà chọn
    Anh không thích làm chồng
    Không thích em là vợ
    Chỉ muốn yêu muốn nhớ
    Tìm nhau ở trong mơ

Ðừng là vợ là chồng
    Rồi nhìn nhau chán ngán
    Hãy cứ là tình nhân
    Để tình ta mênh mông.
    • 3,510 Bài viết

• 1,231 Được cảm ơn

hehe, bên KVKL chênh cao quá các mẹ sang hết đây rồi à, mình cũng đang hóng
    --------------
    sống vì con là tạo cho con một gia đình thực sự hạnh phúc :Rose:.[/CENTER]
    • 270 Bài viết

• 774 Được cảm ơn

Sao bác thản không xây quả nhà tầm trung bình 60-70 m chất lượng tử tế, giá hợp lý nhỉ. Chứ tin tưởng mua nhà của bác là có chỗ ở, nhưng sợ nhất quả chất lượng nhà bác làm.
    • 56 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngocxit00 Xem bài viết
    Sao bác thản không xây quả nhà tầm trung bình 60-70 m chất lượng tử tế, giá hợp lý nhỉ. Chứ tin tưởng mua nhà của bác là có chỗ ở, nhưng sợ nhất quả chất lượng nhà bác làm.
    Coi như mình mua đất trên công trình chung cư rồi đầu tư lại nội thất mẹ nó ơi, em thấy chính ra thế lại hay ý, được tự thiết kế lại nội thất mà lại xịn theo tay mình chọn còn hơn là vào đập đi đập lại thay đổi hết, vừa mất công, vừa mất của
    • 91 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình nghe nói VP5 là của chủ đầu tư CMC Thành Nam chứ nhỉ, có phải của bác Thản đâu, dự án này đã động thổ khởi công từ đầu năm 2011, đắp chiếu 2 năm, giờ mới thấy có máy móc đến dọn mặt bằng. Bạn thuybich18 có thông tin về việc này ko
    • 3,510 Bài viết

• 1,231 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhhoanhim Xem bài viết
    Mình nghe nói VP5 là của chủ đầu tư CMC Thành Nam chứ nhỉ, có phải của bác Thản đâu, dự án này đã động thổ khởi công từ đầu năm 2011, đắp chiếu 2 năm, giờ mới thấy có máy móc đến dọn mặt bằng. Bạn thuybich18 có thông tin về việc này ko
    Đúng rồi, Thành Nam ko làm được nên bác Thản mua lại, giống như VP3 ban đầu cũng không phải của bác ý, Kim Văn Kim Lũ cũng thế.
    --------------
    sống vì con là tạo cho con một gia đình thực sự hạnh phúc :Rose:.[/CENTER]
    • 56 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhhoanhim Xem bài viết
    Bác Thản mua lại dự án này nhé bạn, chuyển đổi như vp3 linh đàm đó. Máy móc đến dọn mặt bằng chính là nhờ bác Thản khởi động lại dự án đó.........từ giờ đến lúc khoan cọc móng xong tầm 2 tháng là bắt đầu mở bán đấy ạ
    • 56 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Chủ trương của bác T giờ cứ dự án nào ko làm được bác sẽ mua lại và xây dựng "hoành tráng" ạ

Điển hình là vp3, kim văn-kim lũ =))
    • 19 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bivabonghn Xem bài viết
    Mình cũng bồ hóng. xác định KVKL mà giá chênh chát quá ứ thèm nữa. chuyển VP5 thôi
    ngày trước cứ lăn tăn mãi vụ hạ tầng KVKL. sang VP5 là yên tâm rồi
    Nhà Em cũng ở tình trạng tương tự như bác, nếu biết có VP5 linh đàm sớm thì mấy hôm rồi không xoắn, giờ có tin này nghĩ lại may. he he,... trong cái rủi có cái may.
    • 56 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Tiếp nối sự thành công của dự án VP3 Linh Đàm, chủ đầu tư BEMES quyết định khởi công xây dựng lô đất VP5 Linh Đàm thuộc Khu dịch vụ tổng hợp và nhà ở hồ Linh Đàm, phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai.

Theo đó theo điều chỉnh chức năng lô đất VP5 Linh Đàm từ đất thương mại văn phòng cho thuê sang đất xây dựng văn phòng, dịch vụ thương mại và nhà ở.

Được biết lô đất VP5 có tổng diện tích 4.563,2m2 và là một phần của Khu dịch vụ tổng hợp và nhà ở hồ Linh Đàm. Doanh nghiệp xây dựng số 1 tỉnh Điện Biên sẽ triển khai xây dựng tổ hợp công trình cao 33 tầng bao gồm tầng hầm, trung tâm thương mại, căn hộ, penhouse và tầng kỹ thuật.

Chủ đầu tư: Doanh nghiệp xây dựng số 1 tỉnh Điện Biên

Khởi công 23/03/2013

Dự kiến hoàn thiện sau 20 tháng.

Dự kiến mở bán vào cuối tháng 6/2013.

Vị trí: Bán đảo Linh Đàm – Khu Đô Thị Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội.

Diện tích: 50.5m, 69.8m, 71.7m, 81.8m, 92.3m, 101m

Tiến độ đóng tiền chia làm 5 đợt, mỗi đợt đóng 20%.

• Đợt 1: Vào tên HĐ 20% giá gốc
    • Đợt 2: Xong Tầng 10 đóng tiếp 20%
    • Đợt 3: Xong Tầng 20 đóng tiếp 20%
    • Đợt 4: Xong Tầng 30 đóng tiếp 20%
    • Đợt 5 : Khi giao nhà đóng nốt 20%

Hình đính kèm
    Chỉnh sửa lần cuối bởi thuybich18; 27/03/2013 vào lúc 09:45 AM.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,156 Bài viết

• 1,037 Được cảm ơn

cảm ơn mẹ nó đã cung cấp thông tin

• 58 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuybich18 Xem bài viết
    Tiếp nối sự thành công của dự án VP3 Linh Đàm, chủ đầu tư BEMES quyết định khởi công xây dựng lô đất VP5 Linh Đàm thuộc Khu dịch vụ tổng hợp và nhà ở hồ Linh Đàm, phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai.

Theo đó theo điều chỉnh chức năng lô đất VP5 Linh Đàm từ đất thương mại văn phòng cho thuê sang đất xây dựng văn phòng, dịch vụ thương mại và nhà ở.

Được biết lô đất VP5 có tổng diện tích 4.563,2m2 và là một phần của Khu dịch vụ tổng hợp và nhà ở hồ Linh Đàm. Doanh nghiệp xây dựng số 1 tỉnh Điện Biên sẽ triển khai xây dựng tổ hợp công trình cao 33 tầng bao gồm tầng hầm, trung tâm thương mại, căn hộ, penhouse và tầng kỹ thuật.

Chủ đầu tư: Doanh nghiệp xây dựng số 1 tỉnh Điện Biên

Khởi công 23/03/2013

Dự kiến hoàn thiện sau 20 tháng.

Dự kiến mở bán vào cuối tháng 6/2013.

Vị trí: Bán đảo Linh Đàm – Khu Đô Thị Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội.

Diện tích: 50.5m, 69.8m, 71.7m, 81.8m, 92.3m, 101m

Tiến độ đóng tiền chia làm 5 đợt, mỗi đợt đóng 20%.

• Đợt 1: Vào tên HĐ 20% giá gốc
    • Đợt 2: Xong Tầng 10 đóng tiếp 20%
    • Đợt 3: Xong Tầng 20 đóng tiếp 20%
    • Đợt 4: Xong Tầng 30 đóng tiếp 20%
    • Đợt 5 : Khi giao nhà đóng nốt 20%

Vị trí có vẻ đẹp hơn Rainbow nhỉ?
    • 91 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Khu này có hạ tầng tốt, yên tĩnh, thoáng mát, giá mua phải chăng, chỉ hơi e ngại về chất lượng công trình thôi: thang máy, điện, nước, dịch vụ của tòa nhà, còn nôị thất thì mình sưả theo ý mình thì tốt hơn. Chú ý về diện tích, cách đo ghi trong hợp đồng để tránh phải tranh cãi khi nhận nhà ạ.
    • 19 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Coroke Xem bài viết
    Vị trí có vẻ đẹp hơn Rainbow nhỉ?
    vp5 chắc chăn đẹp hơn rainbow vì đây La khu cũ của đo thị nên ko phải lo vui băm khi dọn đến ở, Ngoai ra La khu giữa hồ nên môi trương tốt hơn, mặt khác đi ra đương giải phóng gần hơn. Lại do Bác T xây nên yên tâm hơn chứ rainbow thấy mở bán theo kiêu góp vốn, thấy làm lâu rồi mà hình như chưa xong móng.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Ruby_A; 27/03/2013 vào lúc 11:22 AM.
    • 317 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

Tình hình này các cò lại phải bỏ hàng KVKL đã ôm để nhảy vào ôm VP5 roài