Khởi Nghiệp - Kinh Doanh

mẫu kế hoạch bán hàng từng quý.

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 9.44K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đang được sếp giao nhiệm vụ lập kế hoạch bán hàng cho năm 2010 ( từng quý ), mình không biết phải làm như thế nào. Mẹ nào có mẫu lập kế hoạch bán hàng thì giúp mình với, lĩnh vực của mình là thời trang. Thank các mẹ nhiều
    có gì thì gửi mail cho mình: huy_caotm@yahoo.com.vn

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Minh cung can 1 mau de tham khao vi chua lam qua bao gio, ai co cho minh xin nhe..cam on rat nhieu !

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

day la email cua minh tcmn_steven@yahoo.com

• 1,894 Bài viết

• 1,975 Được cảm ơn

em nghĩ kế hoạch bán hàng các mẹ tự nghĩ ra cũng được mà, làm gì có 1 mẫu chung đâu. Mỗi ngành nghề lại khác, em suốt ngày phải làm báo cáo, mẫu biểu, gợi ý cho các mẹ thế này xem có ổn không nhé:
    Kế hoạch bán hàng thì sẽ có kế hoạch khai thác thị trường ra sao, tập trung vào những dòng sản phẩm nào, khách hàng nào, dự kiến doanh số bán được sẽ ra sao trong quý, mẹ nó làm liên quan tới thời trang thì kế hoạch bán hàng sẽ liên quan tới việc sản phẩm mới của quý liên quan đến thời vụ như thế nào. Rồi kế hoạch phát triển đại lý và mở rộng thị trường ra sao, chi phí cho những việc đó thế nào....
    Sếp khôn thật, toàn đẩy việc khó cho nhân viên

• 146 Bài viết

• 297 Được cảm ơn

Mình cũng đang đau đầu với việc lập kế hoạch kinh doanh mà sếp giao cho, chưa từng làm qua bao giờ cả, chán quá, mà lại là 1 lĩnh vực hoàn toàn mới với mình nữa chứ.

• 1,262 Bài viết

• 196 Được cảm ơn

cả nhà ơi, em đang bị sếp giao cho nhiệm vụ lâp kế hoạch bán hàng qua điện thoại, ai giúp em với ạ.
    FB của nhà mình

Quick: ss:3.4kg, 5 tuổi: 23kg, 1m15
    Bee: ss:3.9kg; 1m: 5.1kg; 2m: 6.4kg; 3m: 7.8kg; 4m: 8.6kg; 5m: 9.1kg; 6m: 9.4kg; 7m: 10kg... to be continue

• 48 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

ặc ặc, các bạn học gì mà đi làm chẳng biết tẹo nào thế.... hixhixx