Khởi Nghiệp - Kinh Doanh

Cần xin mẫu Danh sách lao động đề nghị cấp thẻ BHYT năm 2011 và biên bản giao nhận thẻ

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 4.49K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 436 Bài viết

• 488 Được cảm ơn

MÌnh ở Hà Nội. Bạn nào có mẫu Danh sách lao động đề nghị cấp thẻ BHYT năm 2011 và biên bản giao nhận thẻ cho mình xin với. Sáng nay ra bảo hiểm nhưng cán bộ quản lý bận nên không in mẫu cho mình được. MÌnh cần gấp lắm. Email của mình là thuhoanguyen05@yahoo.com. Cảm ơn các bạn nhiều nhé.

• 1,454 Bài viết

• 1,712 Được cảm ơn

Mình cũng đang cần gấp các biểu mẫu này. Mình là vpdd nước ngoài nên cần biểu mẫu của BHXH thành phố HN.
    Bạn nào có gửi giúp mình vào diu.pham@yahoo.com nhé.
    Mình cảm ơn nhiều.

• 11 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebetet Xem bài viết
    MÌnh ở Hà Nội. Bạn nào có mẫu Danh sách lao động đề nghị cấp thẻ BHYT năm 2011 và biên bản giao nhận thẻ cho mình xin với. Sáng nay ra bảo hiểm nhưng cán bộ quản lý bận nên không in mẫu cho mình được. MÌnh cần gấp lắm. Email của mình là thuhoanguyen05@yahoo.com. Cảm ơn các bạn nhiều nhé.
    http://www.mediafire.com/?ggdv1qzcw6lfcqv
    Mình úp lên để ai cần thì lấy nhưng mình ko có file BB giao nhận thẻ, cái này là BHXH quận HBT copy cho mình. Ai có file BB thì up bổ sung giúp ạ.

• 6,889 Bài viết

• 5,618 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi demenlinhquang Xem bài viết
    http://www.mediafire.com/?ggdv1qzcw6lfcqv
    Mình úp lên để ai cần thì lấy nhưng mình ko có file BB giao nhận thẻ, cái này là BHXH quận HBT copy cho mình. Ai có file BB thì up bổ sung giúp ạ.
    Mấy cái file này bạn lên website của BHXH quận/ huyện của tỉnh thành (Ví dụ doanh nghiệp mình đăng ký báo cáo thuế ở Quận 9, TP.HCM thì mình lên website: quan9.bhxh.vn) mà công ty đang đăng ký nộp thuế để down xuống, chứ bên BHXH họ ko cung cấp cho doanh nghiệp biểu mẫu đâu!

Còn nếu ko biết chính xác website của BHXH của quận/ huyện công ty mình đang hoạt động thì vào google search BHXH của tỉnh đang lưu trú/ vào đó tìm links bạn nhé!