• 2 Lượt chia sẻ
  • 415K Lượt đọc
  • 1.2K Trả lời

Theo dõi Webtretho

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.
f | Chia sẻ bài viết
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đang cần bán xe Bella màu vàng / trắng. xe mình đang đi tốt. bảo dưỡng định kỳ. vì đi làm tòan ông xã chở, nên xe tòan để ở nhà. Số của mình là 0906708134. mình ở SG. Bán 15tr.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Tay em bị chai vì đi xe ga??

Híc híc híc các chị ơi , chả là thế này từ dạo em chuyển sang đi xe tay ga tự nhiên bàn tay xấu xí của em bị chai mấy cục đã xấu xí nay càng xấu xí hơn :20: :20:. trước kia có bị nhưng ít , với lại nó mềm chứ đâu cứng như bây giờ. Có mẹ nào có cách gì hay hay để phòng trừ và chữa cái bệnh chai 1...

• Chai nhựa làm được nhiều việc hơn bạn nghĩ

Nếu có nhiều chai nhựa trong nhà, đừng vội bỏ đi vì bạn có thể "tái chế" chúng thành các món đồ...

• Những điều bạn cần biết về tật bàn chân bẹt ở trẻ

Bàn chân phẳng và bẹt không “sướng” như nhiều người vẫn quan niệm, thậm chí còn có thể khiến bé nhà...

• Với khoảng 50tr, nên chọn xe ga nào??????

Các mẹ ơi, em đang băn khoăn quá cơ. Tình hình là mún đổi xe mà kinh phí thì chỉ có khoảng trên dưới 50tr nên chả bít nên mua xe gì. Mà em thì mới thấy có mỗi Bella, Lead, Zip, Fly là trong tầm ngắm được. Các mẹ tư vấn giùm em với. - Bella với Zip thì em thấy hơi bé. - Lead thì em đọc Topic của...

• Tự làm 11 món đồ sáng tạo từ những vật dụng có sẵn

Từ những món đồ có sẵn trong nhà, qua vài bước "biến hóa", bạn sẽ có những vật dụng mới vô cùng hữu...

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mọi người ơi, cho mình hỏi 1 xíu.

Mình mới mua lại con Bella 2008, xe đi vẫn rất ok, dáng xe mình thích cực kỳ dù bị mama chê là giống dáng vịt :P, mỗi tội là cái công tắc xi nhan bị gãy.

Mình đi hỏi thì người ta nói là phải thay nguyên cụm phanh hơn 1tr rưỡi. Không rõ có cách nào chỉ thay cái công tắc ko nhỉ? Hoặc có chỗ nào bán linh kiện rẻ hơn? vì xi nhan vẫn bt, chỉ gãy cái công tắc mà hết luôn triệu rưỡi thì xót tiền quá