• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.14K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

• 639 Bài viết

• 425 Được cảm ơn

Các mẹ có biết ở đâu bán vỏ bọc laptop k? Không phải là cặp đựng laptop đâu nhé, cái đó thì mình có rùi. Mình hỏi vì có lần thấy một đồng nghiệp ở cơ quan mua máy tính được cho một cái túi bằng vải dày, vuông vắn (cấu tạo gần giống cái vỏ bọc áo mưa í) đút laptop vào vừa khít trông rất xinh và gọn gàng. Mình tìm để cho laptop vào đó rồi cho vào túi xách, k thì bây giờ mỗi lần mang laptop đi lại vừa túi vừa cặp vừa nặng vừa lỉnh kỉnh.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Vỏ bọc của trái đất bất ngờ co lại

KHOA HỌC Thứ hai, 30/8/2010, 14:47 GMT+7 Facebook Twitter Google Bookmarks E-mail Bản In Vỏ bọc của trái đất bất ngờ co lại Tầng nhiệt quyển, một phần của bầu khí quyển bao bọc quanh trái đất, đang bất ngờ co lại và lạnh hơn do bức xạ cực tím từ mặt trời giảm....

• Cách đơn giản để lấy lại iPhone - iPad bị mất

Thời buổi giờ, sơ hở một tí là mất ngay, đặc biệt là iPhone, iPad. Tuy nhiên với các thiết bị này,...

• Vỏ bọc xe nằm ăn bột

Chào các mẹ. Con em 1 tuổi rồi, khi cháu ốm khóc quấy lại thích nằm xe nằm ăn bột rồi mẹ đẩy đi đẩy lại để ngủ. Nhưng xe này nhà em sắp rách hết rồi. Nếu mua mớii ko cần thiết vì con ko dùng thường xuyên. Em muốn hỏi chỗ may hoặc chỗ bán vỏ bọc của xe nằm ăn bột ( xe 2 nhún, phổ thông). Có mẹ nào...

• Tã Moony – Người bạn đồng hành cho bé giấc ngủ ngon

Là thương hiệu tã cao cấp số một Nhật Bản trong hơn 33 năm qua, được các bà mẹ Nhật Bản khó tính...

• Hướng dẫn cách lội nước mùa mưa bằng xe máy ^^!

Rảnh rỗi 1 xíu, nhân dịp trời dạo này mưa nhiều và ngập đường nên tôi chia sẻ 1 chút kinh nghiệm...

• 378 Bài viết

• 548 Được cảm ơn

Máy của bạn size nào vậy? Mình mua được 1 cái cho máy 12" của mình, giá tầm 200K, hàng made in China thôi nhưng đẹp và bền, chắc hơn hẳn mấy cái túi bọc khác của IBM sẵn có ở các hàng bán Laptop mà lại không có size nhỏ. Không antishock được bằng các cặp đựng nhưng mà cho vào túi gọn lắm! Mình mua ở Bờ Hồ, một hàng bán túi cặp gần cửa hàng C/K, hình như anh chủ hàng tên là Thịnh thì phải, ở đó toàn hàng độc, chỉ tội đắt thôi (mà mình ở HN nhé)
    • 129 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi petite hirondelle Xem bài viết
    Các mẹ có biết ở đâu bán vỏ bọc laptop k? Không phải là cặp đựng laptop đâu nhé, cái đó thì mình có rùi. Mình hỏi vì có lần thấy một đồng nghiệp ở cơ quan mua máy tính được cho một cái túi bằng vải dày, vuông vắn (cấu tạo gần giống cái vỏ bọc áo mưa í) đút laptop vào vừa khít trông rất xinh và gọn gàng. Mình tìm để cho laptop vào đó rồi cho vào túi xách, k thì bây giờ mỗi lần mang laptop đi lại vừa túi vừa cặp vừa nặng vừa lỉnh kỉnh.
    Ra Phong Vũ đi mẹ ơi, có bán túi đựng laptop chống shock đó

• 327 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mevenfuko Xem bài viết
    Máy của bạn size nào vậy? Mình mua được 1 cái cho máy 12" của mình, giá tầm 200K, hàng made in China thôi nhưng đẹp và bền, chắc hơn hẳn mấy cái túi bọc khác của IBM sẵn có ở các hàng bán Laptop mà lại không có size nhỏ. Không antishock được bằng các cặp đựng nhưng mà cho vào túi gọn lắm! Mình mua ở Bờ Hồ, một hàng bán túi cặp gần cửa hàng C/K, hình như anh chủ hàng tên là Thịnh thì phải, ở đó toàn hàng độc, chỉ tội đắt thôi (mà mình ở HN nhé)
    Chị tả rõ hơn cửa hàng anh Thịnh được kg hả chị. E cũng đang có nhu cầu mua túi này. Thanks chị nhé
    • 90 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

hình như mình mua ở đường Võ Văn Tần , chỉ 5usd thôi mà. www.laptopshop.com
    • 639 Bài viết

• 425 Được cảm ơn

Mình ở Hà Nội.
    @Mebekien: CH Phong Vũ ở đâu bạn ơi?

@Mevenfuko: Bạn có địa chỉ CH anh Thịnh k?
    • 217 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

CH Phong Vũ là ở HCM bạn ui
    As my soul heals the shame, I will grow through this pain.
    Lord I'm doing all I can... to be a better man :rolleyes:

• 2,631 Bài viết

• 1,165 Được cảm ơn

thấy đồng nghiệp mua sao ko hỏi thẳng họ ạ?
    Closed !
    • 639 Bài viết

• 425 Được cảm ơn

Chị đồng nghiệp mua cái máy tính nhỏ còn túi là được người khác cho bạn ạ.
    • 368 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Bạn đến 34 Tôn Thất Thiệp, Quận 1, TpHCM (Gần địa chỉ của WTT ở SG), chỗ đó chuyên bán phụ tùng, đồ chơi cho hàng hi-tech, mình cũng mua miếng silicon che trên bàn phím của máy laptop để đánh máy không bị mờ chữ bàn phím ở đó, Bạn hỏi thử xem có không nha, hy vọng là có..
    • 639 Bài viết

• 425 Được cảm ơn

Cám ơn bạn minhthuy nhiều. Tiếc quá mình lại ở Hà Nội bạn ạ.