VẬT DỤNG GIA ĐÌNH

Thợ sửa chữa lặt vặt trong gia đình

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.05K Lượt đọc
  • 12 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 879 Bài viết

• 461 Được cảm ơn

Mình (ở Hà Nội, khu vực Cầu Giấy) đang tìm thợ sửa mấy thứ nho nhỏ trong nhà như: thay bản lề tủ bếp, đóng thêm một cánh tủ... Bố/mẹ nào có biết anh/chú thợ nào làm uy tín thì giới thiệu giúp mình. tks các bố/mẹ
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 23 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Bác thử gọi anh Trung 0904767511 xem nhá.Anh này làm tủ bếp cũng phải chăng mà cũng nhiệt tình
    • 879 Bài viết

• 461 Được cảm ơn

Cảm ơn nokia1280. Mình ko đóng tủ bếp đâu mà chỉ sửa tí xíu thôi, liệu anh Trung ý có làm không bạn nhỉ.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nokia1280 Xem bài viết
    Bác thử gọi anh Trung 0904767511 xem nhá.Anh này làm tủ bếp cũng phải chăng mà cũng nhiệt tình
    • 23 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Chắc không vấn đề gì đâu.Bác cứ hỏi thử xem...Em nghĩ là anh ý giúp thôi:Smiling:
    • 879 Bài viết

• 461 Được cảm ơn

Mình đã gọi cho anh Trung và đã đặt sửa lại tủ bếp. Tuần sau có kết quả sẽ báo cáo lại. Hi vọng mọi việc suôn sẻ.
    Cảm ơn bạn

Chắc không vấn đề gì đâu.Bác cứ hỏi thử xem...Em nghĩ là anh ý giúp thôi:Smiling:
    • 23 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

anh Trung có sửa được không hả mẹ nó
    • 879 Bài viết

• 461 Được cảm ơn

Cuối tuần này anh ý mới đến lắp cho tớ, sau đó sẽ feedback cho bạn nhé.

anh Trung có sửa được không hả mẹ nó
    • 879 Bài viết

• 461 Được cảm ơn

Nokia1280 ơi, anh Trung cho thợ đến sửa cho nhà mình (thu 5 vừa rồi), chưa hoàn thiện nhưng anh ý đề nghị mình trả hết tiền luôn, còn phần hoàn thiện thì thứ 6 anh ý tự qua làm nốt.
    Mình cũng tin tưởng nên trả hết tiền cho anh ý. Sau đó, thì đến hôm nay cũng chưa liên lạc lại được. Gọi di động thì không bắt máy

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeBob0710 Xem bài viết
    Cuối tuần này anh ý mới đến lắp cho tớ, sau đó sẽ feedback cho bạn nhé.
    • 23 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeBob0710 Xem bài viết
    Nokia1280 ơi, anh Trung cho thợ đến sửa cho nhà mình (thu 5 vừa rồi), chưa hoàn thiện nhưng anh ý đề nghị mình trả hết tiền luôn, còn phần hoàn thiện thì thứ 6 anh ý tự qua làm nốt.
    Mình cũng tin tưởng nên trả hết tiền cho anh ý. Sau đó, thì đến hôm nay cũng chưa liên lạc lại được. Gọi di động thì không bắt máy
    Thế giờ đã sửa được chưa hả Mebop.Ông này có cái kiểu thi thoảng ko gọi không được.Hôm nay sửa xong chưa.Có gì nhắn lại để mình gọi nhé.ko có là thành mất uy tín :Smiling:
    • 879 Bài viết

• 461 Được cảm ơn

Hic, có mỗi tớ và nokia1280 độc thoại ở đây. Hôm qua anh Trung nhắn là cuối tuần ra làm nốt cho tớ, hi vọng là ổn. Tiếp xúc với anh này khá dễ chịu nên tớ cũng tin tưởng. Hi vọng sẽ ko thất vọng
    Thế giờ đã sửa được chưa hả Mebop.Ông này có cái kiểu thi thoảng ko gọi không được.Hôm nay sửa xong chưa.Có gì nhắn lại để mình gọi nhé.ko có là thành mất uy tín :Smiling:
    • 68 Bài viết

• 135 Được cảm ơn

mẹ nó ơi thế tình hình cái tủ nhà mẹ nó thế nào rồi, a Trung ấy làm có được k ạ?
    • 98 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Haaaaaa ... nhiều mẹ hỏng tủ bếp nhỉ ?
    Mình cũng âm thầm theo dõi cái anh Trung nào đó mà chưa thấy hồi âm.
    Tủ nhà mình lại là inox , nhưng nó hỏng cái phần gioăng cao su và lõi gỗ, cái anh Trung ý có sửa được ko bạn ?
    • 5,539 Bài viết

• 6,101 Được cảm ơn

hụ hụ chán nhỉ, đang định hóng để đóng thêm 1 cái tủ bếp mà anh Trung này có vẻ không đc reliable lắm nhỉ?!
    "Khi bạn yêu một ai đó, mọi mong ước thầm kín bấy lâu nay bắt đầu bộc lộ. Elizabeth Bowen ''