• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.63K Lượt đọc
  • 37 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng đang tìm mua bột rửa, ở đây có nhiều loại thế không biết nên chọn loại nào cho hợp lý . Ngoài những loại bột, muối mấy chị nói, liệu còn nhiều loại nào khác nữa không ạ?

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ!
    Chỗ tớ mua ngoài bột, muối Clean&Shinning thì cũng có nhiều loại khác . Có cả nước làm bóng nữa . Nhà mình thì dùng quen loại Clean&Shinning nên cũng không để ý đến loại muối bột khác. Còn cái chỗ mình hay mua thì thấy người ta bày bán nhiều loại muối bột khác nhau. Các bạn đến chỗ 959 Đê La Thành mà xem, nhà mình gần đấy nên mua cho tiện .

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dúng là chuyện muôn thủa đi mua hàng, có nhiều loại khác nhau nhỉ?

• 285 Bài viết

• 1,087 Được cảm ơn

Nhà em mua ở siêu thị Thái Hà chị a. Chị qua đó xem chị nhé
    "EM MUỐN MÌNH MỈM CƯỜI- Vượt qua những xót xa, những hờn, giận, những hối tiếc, em muốn mình tha thứ và mỉm cười. Bởi vì: sống không phải là cứ bước đi không nhìn lại. Nhưng nhìn lại không phải để oán trách hay dằn vặt. SỐNG LÀ KHÔNG HỐI TIẾC NHỮNG ĐIỀU ĐÃ QUA"

• 5 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

em đang định mua máy rửa bát có chị bạn mách em qua 119 Tôn Đức Thắng hoặc 186 Thái Thịnh mua viên xà phòng Somat.
    có mẹ nào dùng loại này chưa ạ? phổ biến giúp em chút kinh nhiệm với làm thế nào dùng tiết kiệm mà vẫn sạch(chị ý bảo giá nó hơi cao khoảng 300k/30v cơ)

• 127 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Muối rửa bát hay nước bóng bây giờ trên mạng cung cấp nhiều mà mẹ nó, chỉ cần alo là họ mang đến tận nơi. Tuy nhiên bây giờ hàng hết date nhiều nên các mẹ cần cẩn thận khi mua hàng nhé.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi HarryPorter; 01/09/2012 vào lúc 03:51 PM.

• 152 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi HarryPorter Xem bài viết
    Muối rửa bát hay nước bóng bây giờ trên mạng cung cấp nhiều mà mẹ nó, chỉ cần alo là họ mang đến tận nơi. Tuy nhiên bây giờ hàng hết date nhiều nên các mẹ cần cẩn thận khi mua hàng nhé.
    Nhà mình thì dùng máy Dăiwa nên không có hộp để đổ muối vào nên dù mình đã dùng viên rửa bát 10 trong 1 Alio thì vẫn cứ mua thêm nước bóng của bạn HarryPorter. Tớ thấy dùng cũng tốt mà lại sạch và thơm nữa. Máy rửa bát muôn năm.

Mình hay mua của bạn này

Viên rửa bát và muối Alio

• 36 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

dùng bột rửa, muối và làm bóng của Finish hàng nhập của Đức là chuẩn nhất các mẹ ạ

• 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhà tôi dùng máy rửa bát của hãng FBA, có muối và nước rửa bát chuyên dụng mới đạt đúng hiệu quả đc.

• 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Máy rửa bát phải dùng dung dịch muối và bột rửa bát mới đạt hiểu quả đúng và máy đc bảo vệ tốt

• Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4