VẬT DỤNG GIA ĐÌNH

Mua túi sưởi Mimosa/Thiên Thanh ở đâu ạ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 19.7K Lượt đọc
  • 31 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 403 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, các mẹ chỉ giúp em địa chỉ bán túi sưởi Mimosa hoặc của Thiên Thanh ở đâu rẻ ạ,

Cảm ơn các mẹ.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 431 Bài viết

• 223 Được cảm ơn

Năm ngoái mình mua ở Siêu thị Fivimart Trần Quang Khải, 75.000đ/chiếc. Mình làm liền 5 chiếc về cho mỗi người một cái. Nghe mọi người nói đến đợt rét đậm lên đến hơn 300k. Biết thế ôm mấy chục chắc giàu to
    • 403 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Vâng, năm ngoái em đi mua cũng không mua được hàng, mà giá cao họ cũng không có hàng bán ạ.
    • 257 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mamgiengcon Xem bài viết
    Vâng, năm ngoái em đi mua cũng không mua được hàng, mà giá cao họ cũng không có hàng bán ạ.
    Mẹ nó mua ở 101 A1 Lạc Chính - Trúc Bạch nhé ( Chi nhánh ở HN đấy ạ - Nhà máy của họ bên Bắc Giang)! Cách đây khoảng 1 tháng, vợ chồng tớ cũng lượn lên đấy mua gần 10 chiếc, vừa để dùng vừa để tặng. Giá 75k/chiếc nhé! Có cả phiếu bảo hành đàng hoàng!

• 403 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn cho mình hỏi chút, loại đó là kích thước bao nhiêu?
    • 257 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Bạn cho mình hỏi chút, loại đó là kích thước bao nhiêu?
    Tớ ko nhớ kích thước nhưng đó là loại tương đối và bằng một chiếc gối cỡ trung. Mã hàng TS002, còn loại TS001 to hơn, giá 85k. Mẹ mamgiengcon tham khảo thêm ở đây nhé:http://mimosa.com.vn/default.asp?pag...aiSanPhamID=40

• 403 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cảm ơn các mẹ

Em thấy có 2 loại, 1 của Thiên Thanh, 1 của Mimosa, các mẹ dùng rồi thấy loại nào tốt hơn ạ?
    • 257 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Cảm ơn các mẹ

Em thấy có 2 loại, 1 của Thiên Thanh, 1 của Mimosa, các mẹ dùng rồi thấy loại nào tốt hơn ạ?
    Từ trước tới nay tớ vẫn trung thành với túi sưởi Mimosa, cũng chưa dùng của Thiên Thanh nên ko biết. Tớ dùng cách đây 3 năm rồi ( tớ bị đau bụng mỗi khi đến tháng nên toàn dùng để chườm) vẫn bền và an toàn. Chủ yếu do cách sử dụng của mình nữa. Với lại giá trị của nó cũng ko quá cao nên thực sự là tớ cũng ko để ý lắm. Sản phẩm ko gây độc hại và mất an toàn là ổn.

• 1,212 Bài viết

• 204 Được cảm ơn

Cảm ơn các mẹ

Tớ dùng của Mimosa chỉ được 1 mùa đã hỏng rồi, có cái mua về cắm điện lên đèn đỏ mà chẳng thấy nóng gì cả...
    • 1,284 Bài viết

• 233 Được cảm ơn

Chả lẽ mèo khen mèo dài đuôi. Nhưng mà tớ thấy hàng Thiên Thanh được comment là tốt hơn, còn thực tế thì màu sắc của Thiên Thanh cũng đẹp hơn, nóng lâu hơn mimosa các mẹ ạ.
    • 215 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khangtit2008 Xem bài viết
    Tớ chia sẻ 1 tí nhé:
    1. Cùng cỡ trung bình thì Mimosa bán 75k,
    hàng Thiên Thanh phố Phương Mai bán 85k. Tớ bán 65k. Nhận giao hàng nữa.

Hàng Thiên Thanh của tớ là hàng công ty, lấy tại xưởng nên giá sát gốc, Bảo hành 6 tháng, hỏng đối ngay cho khách cái khác, nhưng mà hỏng thế nào được.rooling:

Dự báo thời tiết mai có đợt rét rồi. Nếu không có cái túi sưởi thì đúng là tê cóng mất.
    Mẹ nó ơi, sao hôm trước mình lấy cỡ trung bình giá lại 70 mà còn mất thêm 10k tiền ship nữa ???
    • 634 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Mình thấy ở HC Homecenter (HN, Hải Phòng, TPHCM) có chương trình này bán túi sưởi đa năng với giá 69k (giá gốc 120k), mẹ nào tiện thì ghé qua: http://hchomecenter.com.vn/hchomecenter.html
    onttella: Khách hàng được quyền YÊN TÂM & ĐƯỢC PHỤC VỤ :Rose::Rose::Rose:
    • 54 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Ở Big C có bán đấy bạn ạ, 2 loại 79k và 89k
    • 525 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Phố Phương Mai rất nhiều bạn ạ
    • 90 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mẹ nó ơi, năm nay còn bán túi suởi Thiên thanh ko ạ? có thì alo cho em giá và kích thước nhá, thx mẹ nó, em ở nick thuy4nhvn @ yahoo.com nhé
    • 1,382 Bài viết

• 510 Được cảm ơn

Tớ vừa mua túi sưởi Thiên Thanh hôm qua ở phố Phương Mai giá 75 ngàn , tớ mua ở cửa hàng Thanh Hà Đối diện cổng viện Lão Khoa ấy .
    • 315 Bài viết

• 235 Được cảm ơn

Me khangtit2008 cho mình hỏi kích thước nhỏ nhất là bao nhiêu và sử dụng như thế nào, vì đọc hướng dẫn không thấy chỉ cách sử dụng. Mình ở SG bạn chuyển được không?
    • 56 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Tớ thấy em bán hàng kêu Thiên Thanh ok hơn. Em ấy kêu nó nhiều nước hơn. Chả biết được. Nhưng nhìn lượng hàng của em í trưng bày thì đúng là Mimosa ít hơn hẳn.
    Mình dùng gối sưởi của Thiên Thanh được hơn một tháng rồi, vẫn ok, chưa phải đi bảo hành.:Smiling: Chả biết có thọ được hết mùa đông này ko nữa. :Laughing:Nhưng ở PM họ chỉ bảo hàng 3 tháng,ko phải 6 tháng như các bạn bán online.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,284 Bài viết

• 233 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chidang Xem bài viết
    Me khangtit2008 cho mình hỏi kích thước nhỏ nhất là bao nhiêu và sử dụng như thế nào, vì đọc hướng dẫn không thấy chỉ cách sử dụng. Mình ở SG bạn chuyển được không?
    Bon chen cái; Nhỏ nhất là 22x25cm. Cáhc sử dụng ghi trên bao bì.
    • 39 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lemonflowers Xem bài viết
    ẹc. Em vừa đặt hàng xong, mẹ nó vào link này nhá http://www.*************/forum/showthread.php?t=26228

Hàng của mẹ Khangtit đấy:Smiling:
    Lạnh thế này cũng phải giữ ấm cho cả nhà thôi. Mình có bán Túi sưởi, Túi ủ chân, Chăn điện đây.
    Giao hàng tận nhà / tận văn phòng đấy ạ.
    http://www.webtretho.com/raovat/main/view/70303/3
    Chúc các gia đình và các em bé luôn ấm áp.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi quynhquyen35; 07/01/2011 vào lúc 06:29 PM.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2