VẬT DỤNG GIA ĐÌNH

Mua máy xay tay loại nào tốt?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.5K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 51 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Con e đến tuổi ăn dặm. E tính mua một máy xay tay nhưng k biết của hãng nào tốt?
    Các bác có kinh nghiệm chỉ giùm e với.
    Ah e còn muốn tư vấn thêm: mua loại đơn năng hay đa năng?????
    Thanks.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Mua máy xay thịt loại nào tốt ạ?

Em muốn mua cho mẹ em 1 cái máy xay thịt tốt tốt 1 tí, xay thịt làm nem được, làm giò chả cũng đc. Các chị cho em xin tí ý kiến nhá:Smiling: Em thấy cũng có 1topic lâu lắm rồi khen moulinex tốt nhưng nó hiếm và hơi đắt so với cái túi tiền sinh viên của em. Em muốn mua loại dưới 1tr thôi Em cảm...

• Mua máy bộ đàm loại nào tốt, rẻ

Chào cả nhà, Mình không biết gửi vào đâu nên gửi vào đây nhờ nhà mình có kinh nghiệm chỉ giúp. Mình cần mua khoảng 10 cái để liên lạc nội bộ, khu vực biển, phạm vi 1-2km, nhưng hỏi giá thì báo lung tung không biết đường nào mà lần, không biết phân biệt hàng nhái hàng chính hãng, hic... Nhà...

• Đi chân trần sẽ giúp bé khoẻ mạnh hơn

http://s9.postimg.org/qk44zx34v/10_16_2014_4_13_41_PM.jpg Ngay từ tháng thứ 9, bố mẹ sẽ thấy...

• 15 hành động vô tình làm hao pin iPhone

iPhone nếu dùng thường xuyên thì mỗi ngày chỉ cần sạc 1 lần thôi. Nếu không dùng thì pin không hao,...

• Chia sẻ các cách gói quà nhanh-dễ-rẻ-đẹp

Tui tặng quà cho ai, chính tay tui phải tự gói, tui mới ưng. Chuyện gói quà, mua đồ xong nhờ gói...

• 3,330 Bài viết

• 569 Được cảm ơn

Máy xay dạng cối của Phillips có 3 rãnh dùng để đặt cối vào rồi xoay nhẹ nhằm giúp cối khóa an toàn
    Có 2 bát đi kèm bằng kim loại, nắp nhựa cao su bền màu trắng, thân cối cũng màu trắng
    Cối nhỏ xay những củ quả, rau hoặc đồ khô
    Cối to xay thịt hoặc những đồ rắn hơn
    ( bác em làm về máy khuyên dùng, bền lắm mẹ nó ạ )
    Em sinh năm 1988 ạ:rolleyes:
    Tôi không sợ đi trên những đường dài, dù không còn ai
    Tôi sống ko quan tâm những người không quen nghĩ gì
    Thói đời mà, thường thì người đời vẫn cứ ganh ghét lẫn nhau
    Cái tính đấy giết chết mối thâm tình

I'm a Single Mom :Smiling:
    Mah Facebook - Blog imported
    http://www.facebook.com/profile.php?id=632685821

:LoveStruc::LoveStruc:
    • 36 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nếu mua máy xay cầm tay thì mua của Braun (có nói đến trên diễn đàn này) là chuẩn nhất.

Bác tìm với từ khóa "Braun" là ra thôi mà.
    Mạn trước thạch đầu quá hà