• 0 Lượt chia sẻ
  • 395K Lượt đọc
  • 1.52K Trả lời

62 Người đang theo dõi

• 714 Bài viết

• 3,246 Được cảm ơn

Máy của mình là của tàu bạn ạ. Mình ở HN
    Máy dùng tương đối tốt, nhỏ gọn lắm (chỉ cần đặt trên 1 cái ghế cao là có thể vắt sổ được),
    đường chỉ khá đẹp. Mình rất yêu nó, nhưng ko cần đến nữa thì bán đi cho rộng nhà thôi.
    • 166 Bài viết

• 124 Được cảm ơn

Nghe các mẹ kể mà em thèm máy Brother quá. Có mẹ nào cần thanh lý máy 14 cn thì pm cho e với ạ
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Làm gì khi mất điện thoại?

Tính từ lúc mới dùng điện thoại đến nay, tôi đã làm mất...3 cái. 1 cái bị giật còn 2 cái để quên...

• Mới học may mua máy khâu nào?

Các bác nhiều kinh nghiệm cho em hỏi thăm tí tẹo tèo teo nhé. Không biết đã đăng đúng mục chưa, xin mod đừng xóa bài của em mà tội nghiệp. Em nung nấu ý định học may mười mấy năm trời roài. Giờ mới có cơ hội bộc phát thành hành động. Em định mua sách tự táy máy ở nhà. Em tham khảo ý kiến người...

• 3 cách đơn giản làm sạch mặt bàn ủi bị gỉ sét

Nếu chiếc bàn ủi cũ của bạn có những vết gỉ sét, ố đen gây ảnh hưởng đến việc ủi áo quần thì đừng...

• Em cần mua máy khâu tay

Các chị ơi, em đang muốn mua máy khâu tay. Ngày xưa chị mẹ đậu đỏ có bán ở diễn đàn mình nhưng bây giờ thì không có. Em muốn mua máy mới nhưng không biết chỗ mua và giá cả thế nào ạ? Hoặc Chị nào có mà không dùng thì thanh lý cho em. Em cảm ơn. PS: Thưa Mod, em không biết đăng ở chỗ này có...

• Thuốc giảm cân Biotin Collagen có tốt không hả các mẹ?

Các mẹ ơi em đang có nhu cầu giảm cân, vào WTT search thông tin thì thấy có topic về sản phẩm...

• 4,214 Bài viết

• 4,101 Được cảm ơn

http://www.webtretho.com/forum/f112/...ch-lam-105619/ Các bạn sang topic này tham khảo tiếp nhé. Smod2 đóng topic này lại vì đã quá 1500 bài.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Smod2; 30/09/2011 vào lúc 10:07 PM.