Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
VẬT DỤNG GIA ĐÌNH

Mua gì ở cửa hàng đồng giá DAISO - Nhật - 35K

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 51.3K Lượt đọc
  • 95 Trả lời

13 Người đang theo dõi

• 30 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Chị ơi cửa hàng này không có ở Hà Nội ah?

• 428 Bài viết

• 536 Được cảm ơn

có đó bạn, ở giảng võ, chỗ hapro ý, gần hiệu kính quang thăng
    nhưng mà mình chưa bao giờ vào đó, cái tội lười, cứ đi ngang qua là đi thẳng đồ đồng gía đa số là giá cao hơn giá trị của nó, nhưng mà giờ giá cả cũng lung tung lắm, thấy dùng được + vừa túi tiền thì mua thôi.

• 168 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Đợi cuối tháng đi shopping.

• 530 Bài viết

• 166 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ShuuSui Xem bài viết
    có đó bạn, ở giảng võ, chỗ hapro ý, gần hiệu kính quang thăng
    nhưng mà mình chưa bao giờ vào đó, cái tội lười, cứ đi ngang qua là đi thẳng đồ đồng gía đa số là giá cao hơn giá trị của nó, nhưng mà giờ giá cả cũng lung tung lắm, thấy dùng được + vừa túi tiền thì mua thôi.
    chuyển đi lâu rồi bạn ơi, thử google địa chỉ mới xem sao
    Chỉnh sửa lần cuối bởi tamcalatoe; 08/08/2010 vào lúc 10:34 PM.

• 93 Bài viết

• 465 Được cảm ơn

Em xin bổ sung một số thông tin về Daiso Hà Nội như thế này:

- Ngày trước thì cửa hàng này ở Giảng Võ - là đại chỉ cửa hàng duty free cũ. Tháng 7/2010, địa điểm này bị thu hồi. Các mẹ trên diễn đàn đã báo là chuyển về Trần Quốc Toản và khai trương lại vào ngày 15/8/2010.
    - Với tinh dầu của Daiso, đúng là vì ham rẻ mà em mua. Nhưng dùng cũng được, vì em thích hương thơm nhẹ nhàng. Ở đây có rất nhiều mùi, nhưng em chỉ thích mùi hoa hồng và mùi cam. Chờ 15/8, em sẽ đi săn mùi oải hương và mùi bưởi xem thế nào.
    - Tại Daiso đúng là phải chọn lựa rất kỹ vì lẫn đồ của TQ rất nhiều. Có những món đồ không xứng đáng với giá 35K. Vào Daiso, nếu không cân nhắc kỹ càng sẽ rất dễ mua đồ mà sau chẳng biết dùng làm gì vì nhỏ và xinh lắm!
    - Nên mua các đồ dùng nhà bếp và vườn tại Daiso như: các khuôn cookies, các chậu hoa nhỏ, giấy lót.... vì em đã lượn khá nhiều các địa chỉ thấy giá cả ở đây là tạm được.

Một chút thông tin thôi, không biết có giúp gì cho các mẹ không!

Nice day!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 32 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình cũng vào thử nhưng chả mua được gì

• 6 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cac chi oi,
    Em thay cac chi ban tan ve DAISO vui vui, em cung ghe DAISO shopping xem sao, hihi, ket qua la em mua duoc may mon ung y lam:
    +Em mua duoc may cai hu thuy tinh de lam sua chua dep lam, mot cap 2 hu co nap mau bac, trong rat nice, em mua mot luc 10cap lien, bieu cho me em 5cap va em dung 5cap, me em thich me, lan dau tien thay cai lo thuy tinh dep the, cu tam tac khen hang cua Nhat lam gi cung chat luong. 10 hu thuy tinh la vua xinh de lam mot lon sua bo ra 10hu sua chua do cac chi a. Em thay hay ve may may dua ban cung hay lam sua chua an o nha, tui no cung di mua theo em, vui ghe
    +Em mua may cai nen co day hoa bao quanh co may canh hoa la nho xiu bang thuytinh cac mau ket xinh lam cac chi a, em ve de len may cai chan nen pha le dep het xay luon..hihi
    +Gi nua nhi? em mua duoc may cai tuong angel nho bang hon ngon tay ve bay linh tinh cung xinh lam
    +May cai bao bang nhung nhieu sizes, em mua 1set cung mau 3 sizes, ve size lon em dung may cai o cung di dong to hay USB loai lon hoac dung day cam lap top loang ngoang em goi gon nhet vao bao nhung cua Daiso, size trung dung lam tui my fam de may cay son va maxcara, size nho em dung but xin, di nguyen bo de vao gio xach di lam hang ngay rat ok
    +Con gai em thi khoi noi, no tim duoc may mon do tre con rat thich, no noi con xem film Disney chanel thay ma gio moi duoc so huu..
    Em co noi chuyen voi may em ban hang o do, cac em noi chi ghe lai thuong xuyen chi se co nhung mon do khac vi Daiso co toi 90.000mat hang va ho luan chuyen hang khac nhau trong he thong chuoi Daiso hang tuan de cho khach co nhieu lua chon.
    Chuc cac chi mot tuan moi vui nhe...:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 407 Bài viết

• 646 Được cảm ơn

mình chỉ thấy mua cái thảm của nó là rẻ và chất lượng tốt, cho vào máy giặt vô tư bỏ ra như mới, tớ mua con thú bông có nam châm ở chân cho leo cửa sổ cho vui, mấy cái tinh dầu với túi thơm thì dở quá về đc 2 ngày là hết mùi rồi

• 700 Bài viết

• 380 Được cảm ơn

Daiso 37 Trần Quốc Toản vẫn chưa khai trương hay sao ý.
    Hôm qua em đi tìm mãi mà chẳng thấy đâu hết.
    Sóc NB: 3,7kg 2m1d: 6,4kg 62cm 3m: 7,6kg 66cm 4m: 8,4kg 67cm 5m: 69cm 6m: 9,1kg 6m3w:9,1kg 71cm

• 235 Bài viết

• 359 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi beyours07 Xem bài viết
    Daiso 37 Trần Quốc Toản vẫn chưa khai trương hay sao ý.
    Hôm qua em đi tìm mãi mà chẳng thấy đâu hết.
    Khai trương lâu rồi bạn ơi. Mình đến cách đây 1 tháng đã thấy rồi mà. Mình thấy nhiều đồ hơn ở Giảng Võ trc đây.

Mình nghĩ mọi người up hình những đồ mua được trong Daiso mà mọi người tâm đắc lên. Vì nhiều khi nhìn thấy nhưng ko biết công dụng thế nào.