VẬT DỤNG GIA ĐÌNH

Mua đèn ngủ đep ở đâu? Gấp lắm rồi!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 49.8K Lượt đọc
  • 47 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Theo dõi Webtretho

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.
f | Chia sẻ bài viết
    • 3,510 Bài viết

• 1,184 Được cảm ơn

Các chị ơi em muốn mua đèn ngủ đẹp để cả trang trí phòng nữa, các chị biết mua ở đâu ko bảo em với.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 885 Bài viết

• 3,228 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi conangbuongbinh
    Các chị ơi em muốn mua đèn ngủ đẹp để cả trang trí phòng nữa, các chị biết mua ở đâu ko bảo em với.
    Tớ chỉ biết chỗ mua đèn rẻ thôi :4: . Đối với thẩm mỹ "củ khoai" của tớ thì trông nó cũng được. Còn đèn ngủ mà đẹp thì tớ chịu
    • 1,134 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Nắm cơm ơi, bây giờ mới có loại đèn lắp ghép, mình có thể lắp ghép thành hình tròn, ngôi sao, con cá, hoặc bầu dục.... Có rất nhiều mầu sắc, hình, chữ.... Giá cũng rẻ khoảng 25K đến 100K.
    • 1,793 Bài viết

• 942 Được cảm ơn

Địa chỉ mua ở đâu hả bạn?
    Anh
    • 6,920 Bài viết

• 715 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nắm Cơm
    Tớ chỉ biết chỗ mua đèn rẻ thôi :4: . Đối với thẩm mỹ "củ khoai" của tớ thì trông nó cũng được. Còn đèn ngủ mà đẹp thì tớ chịu
    Đèn ngủ rẻ ở đâu hả chị ơi, chị cho em địa chỉ với
    Tks chị.
    • 73 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Echcom
    Nắm cơm ơi, bây giờ mới có loại đèn lắp ghép, mình có thể lắp ghép thành hình tròn, ngôi sao, con cá, hoặc bầu dục.... Có rất nhiều mầu sắc, hình, chữ.... Giá cũng rẻ khoảng 25K đến 100K.
    Mẹ Echcom ơi, cho em địa chỉ với, nghe chi tả thấy thích rồi.
    • 885 Bài viết

• 3,228 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeMit
    Đèn ngủ rẻ ở đâu hả chị ơi, chị cho em địa chỉ với
    Tks chị.
    Hi hi mẹ Mít ơi,
    Hoá ra cũng thích rẻ như tớ à?
    Tớ mua ở 241 Tôn Đức Thắng (Đèn Thắng Du). Ông chủ & nhân viên bán hàng thì như cá mè một lứa, nhưng Makeno mẹ Mít ạ.
    Đèn rẻ được khối đấy, ví dụ như đèn chùm, tớ hỏi là Lê Duẩn thì hét 2,2M, trả đến 2M mặt còn vênh lên không chịu bán. Ở đây tớ mua là 1.2M (không cho mặc cả đâu, mà bán theo kiểu đếm bóng tính tiền, ví dụ 5 bóng là 500K, 7 bóng là 700K).
    • 99 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi conangbuongbinh
    bạn ra xem cửa hàng bán đèn ở chỗ tháp Hà nội xem có thích cái gì kô, mình rất thích kiểu dáng đèn ở đây, quên mất tên nhưng hình như ngay cửa ra vào bên tay phải hàng đầu tiên là nó đấy.
    • 303 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Mẹ conangbuongbinh có thể qua mấy hàng đèn trên đường Kim Mã Thử xem sao. Bắt đầu từ ngã 5 Dewoo đi về phía Nguyễn Thái Học(Mấy hàng đèn này gần Dewoo hơn nhưng em không nhớ chính xác địa chỉ). Đó là các loại đèn làm bằng Gỗ kiểu dáng rất đa dạng, chao đèn nhiều mầu sắc đẹp và lãng mạn. Cách đây 2 năm em mua ở đó giá 400K hay 450K gì đó em không nhớ chính xác.
    • 1,793 Bài viết

• 942 Được cảm ơn

Nắm Cơm ơi, hôm nay mình qua chỗ bạn chỉ rồi, ở đó đèn đẹp lắm, giá cả mình thấy cũng hợp lý. Mấy em bán hàng nói bán không mặc cả, không biết thế nào.
    Cảm ơn bạn nhiều nhé.
    Anh
    • 885 Bài viết

• 3,228 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tuti dang xit
    Nắm Cơm ơi, hôm nay mình qua chỗ bạn chỉ rồi, ở đó đèn đẹp lắm, giá cả mình thấy cũng hợp lý. Mấy em bán hàng nói bán không mặc cả, không biết thế nào.
    Cảm ơn bạn nhiều nhé.
    Tuti ơi,
    Hàng đó không cho mặc cả đâu. Tớ mua hơn 8 triệu mà họ chẳng cho bớt hơn chục ngàn lẻ gì cả. Ghét thế. Hay tại mình không khéo mồm?
    • 3,510 Bài viết

• 1,184 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Smallsit
    Mẹ conangbuongbinh có thể qua mấy hàng đèn trên đường Kim Mã Thử xem sao. Bắt đầu từ ngã 5 Dewoo đi về phía Nguyễn Thái Học(Mấy hàng đèn này gần Dewoo hơn nhưng em không nhớ chính xác địa chỉ). Đó là các loại đèn làm bằng Gỗ kiểu dáng rất đa dạng, chao đèn nhiều mầu sắc đẹp và lãng mạn. Cách đây 2 năm em mua ở đó giá 400K hay 450K gì đó em không nhớ chính xác.

Cam ơn bạn nhé. Chiều mình về sẽ qua xem luôn, Mình cũng nhớ đã từng nhìn thấy ở đâu trển đoạn đường Kim Mã hay giảng võ. Mình thuờgn lúc ko cần thì nhìn thấy lúc cần thì lại ko nhớ ra là đã nhìn thấy ở đâu.
    • 636 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Echcom
    oái oái, tớ cũng đang cần địa chỉ này, cho mọi người nhanh lên ấy ơi....
    • 1,793 Bài viết

• 942 Được cảm ơn

Nắm cơm ơi, bạn mua đèn ở đó có được chở đến tận nhà không hay mình phải tự chuyên chở.
    Mình mua bộ đèn phòng ăn và đèn cây các em bảo phải tự chuyên chở và mình tự lắp đặt, chán thế không biết.
    Anh
    • 149 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Các chị ơi, trước đây em đã mua đèn của 1 cái Công ty trên đường Tôn Đức Thắng thây cũng ok lắm, họ có đủ các loại đèn trang trí từ trong nhà ra đến ngoài vườn, ngoài sân, ngoài đường đấy. Mà giá cả thì hợp lý lắm. Em ưng ý nhất là cái kiểu dáng nó rất chi là hiện đại
    May quá, em vấn còn lưu cái đường link của họ này, các chị thử tham khảo trước khi đến mua cho đỡ mất thời gian nhé: :1:
    http://www.vnet.com.vn/Market/cog.as...pID=45&group=y
    • 885 Bài viết

• 3,228 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tuti dang xit
    Nắm cơm ơi, bạn mua đèn ở đó có được chở đến tận nhà không hay mình phải tự chuyên chở.
    Mình mua bộ đèn phòng ăn và đèn cây các em bảo phải tự chuyên chở và mình tự lắp đặt, chán thế không biết.
    ơ hay, gọi ngay ông chủ ra. Không thể thấy mình hiền mà bắt nạt được. Tớ đi mua, không mặc cả nhé (vì mặc cả cũng chẳng được, nên không thèm mặc cả nữa cho oai), nhưng phải mang đèn đến tận nhà tớ, lắp đặt xong xuôi, thì tớ mới trả tiền. Ai cho phép nhân viên trả lời bậy bạ thế. Phải mang đến tận nơi chứ, nếu vỡ, nếu cong... thì cửa hàng phải chịu chứ. Gọi ngay ông chủ ra, tuti ạ.
    • 161 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Mọi người thử đến Suối điện Thành Hưng ở trên đường Trường Chinh (gần Đại la) xem nghe đồn chỗ này giá cả phải chăng lắm (chưa mua lần nao).
    • 576 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chào bạn,
    Bạn đến Gốm Quang trên đường Bà Triệu nhé, qua ngã tư Trần Nhân Tông 1 chút, cửa hàng ở bên trái bạn ạ. Mong bạn được ưng ý.
    • 17 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

em đang có nhu cầu muốn mua một chiếc đèn ngủ dạng cây bằng sắt uốn, chao đèn bằng gốm hoặc đũi, nhìn style một tí:Smiling: mẹ nào biết địa chỉ và giá thành thì cho em biết với ạ!
    Em thank các mẹ nhìu nha!
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hi
    Tới Phan Chu Chinh, gần quán trà thái kem xôi...
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3