• 30 Lượt chia sẻ
  • 217K Lượt đọc
  • 770 Trả lời

34 Người đang theo dõi

• 2 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ddobietlaai321 Xem bài viết
    Nghe bạn bè giới thiệu mình mới mua cái máy sấy đa năng ở Trí Hưng Shopping giá chỉ 1.4tr thôi, bác thử gọi: 04 35500086 xem nhé. Loại này giống như tủ bạt để quần áo nhưng hình tròn. Không được nhỏ gọn như máy Elextrolux nhưng chi phí như vậy khá hợp lí.
    Máy sấy OTTO dùng có tốt không các bác, em thấy nhiều nơi bán nhưng hơi boăn khoăn về chất lượng.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào cả nhà, gia đình mình đang có 2 cháu nhỏ, mùa đông mà giặt quần áo thì lâu khô lắm, mình muốn mua 1 chiếc máy sấy quần áo để quần áo của các con giặt xong cho vào sấy khô luôn, thì không biết có loại mấy kg và nên mua của hãng nào thì tốt? mà không biết quần áo sấy xong mặc luôn thì có ảnh hưởng ji đến da của các con hay k? các mẹ cho mình ít kinh nghiệm nha.
    thanks cả nhà.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thế thì bạn chỉ cần mua máy sấy quần áo loại 7-8kg là thoải mái dùng rồi
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

máy sấy quần áo thì có nhiều laọi của electrolux, straane, FBA, atriton..... mỗi loại có một giá, bạn vào các siêu thị điện máy mà xem hàng và nhờ nhân viên bán hàng tư vấn cho.
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nên mua máy sấy quần áo cửa ngang, giống máy giặt tầm khoảng 6-8 triệu ji đó, chứ đừng mua mấy cái máy sấy nhỏ nhỏ dạng treo quần áo giống kiểu của NONAN có mấy trăm nghìn nhưng được mấy hôm là hỏng mà lại cực kỳ tốn điện. từ jio nhà mình nói KHÔNG với mấy cái hàng rẻ tiền của TRUng Quốc.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình đang dùng máy sấy 6,5kg của FBA mua 6.800.000. dùng được lắm, nhà mình có 2 vợ chồng và 2 con nhỏ, dùng loại đó là vừa ổn. mà bạn thanhtung_tom cứ yên tâm đi, vì quần áo mình giặt sạch sẽ rồi mới cho vào sấy, và có các chế độ sấy cho từng loại quần áo khác nhau. Nên không ảnh hưởng ji đến da của con trẻ cả, chỉ có điều là mình phải tốn thêm chút thời gian là quần áo tí thôi.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cả nhà đừng bao jio mua cái máy sấy cao cao mà treo được 6-7 cái áo lên rồi sấy nha, nhanh hỏng lắm.
    Đúng như namanh2004 nói đó, đầu tư một chút mua của electrolux hay của FBA mà dùng.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mua máy sấy quần ao cửa ngang của Electrolux ấy
    • 645 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Chuẩn luôn. Máy electrolux còn có chế độ sấy không nhăn, đỡ tốn công là lượt.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Máy hút ẩm và máy sấy quần áo.

chào các mẹ, Mình đang mang thai tháng thứ 5 rồi. Đang ngẫm nghĩ xem đến tháng thứ 8 cần phải mua những gì, nói chung nhờ vào đây nên cũng học hỏi được nhiều. Nhưng có cái này băn khoăn nhờ các mẹ tư vấn giúp. Chả là dự sinh của mình là vào tháng 4 năm 2008, mình đang muốn mua máy sấy khô quần...

• 5 thứ gia đình không nên vay tiền để mua

Để không rơi vào hoàn cảnh nợ nần, các gia đình trẻ cần lưu ý trong việc sử dụng đồng tiền của mình...

• 11 dụng cụ làm bếp làm thay đổi cuộc sống của bạn

Các mẹ có biết muốn mua những dụng cụ làm bếp này thì phải đến đâu không, em muốn mua cho em và để...

• Thế nào là nâng mũi S-line đúng nghĩa?

Ở Việt Nam rất nhiều cơ sở thẩm mỹ trên mạng quảng cáo nâng mũi S-line tuy nhiên theo tìm hiểu mình...

• Bố quay con gái trong máy sấy quần áo

33 năm tù là mức án đề nghị dành cho ông bố nhẫn tâm thường xuyên cho con vào máy sấy. Một người đàn ông tại bang Ohio – Mỹ tên là S'teve McClairin đã bị bắt giam và có thể đối mặt với 33 năm tù giam sau khi y bị bắt với tội danh thường xuyên nhốt cô con gái 7 tuổi vào chiếc máy sấy tại gia,...

• 7 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Em đang định mua Túi sấy Air-o-Dry giá 690k, có bố mẹ nào đã dùng rồi có thể tư vấn cho em về chất lượng sản phẩm, giá cả hoặc địa chỉ mua tin cậy được không ạ? Em cũng xem một vài topic bán hàng trên mạng nhưng thấy hình thức thanh toán hơi bị mập mờ và bảo hành bất lợi cho người tiêu dùng :"<
    Ngoài ra, nếu có bố mẹ cháu nào biết thì tư vấn giúp em chỗ mua máy sấy quần áo uy tín mà giá cả hợp lí với :"> Em xin cảm ơn ạ :">