• 0 Lượt chia sẻ
  • 37.7K Lượt đọc
  • 93 Trả lời

• Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 61 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Máy phun ra hơi ẩm để tăng độ ẩm trong phòng điều hoà thì các bố và các mẹ có thể tham khảo và mua ở trang web hangbinhdan.com ấy. Link của nó ở dưới đây nhé :
    http://hangbinhdan.com/index.php?pag...mart&Itemid=82
    Chúc các mẹ tìm được máy ưng ý.
    Hình đính kèm
    Sao nhìn chúng đáng yêu thế ! hôn cái nào ... Chụt
    • 50 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình thấy ở đây có giới thiệu về loại máy làm mát nhà này và đề địa chỉ bán có thể dạo qua được ở cả HN và HCM
    • 42 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào các mẹ trên diễn đàn,
    Các mẹ có thể giúp em địa chỉ tìm mua máy tạo độ ẩm không khí ở Tp Hồ Chí Minh được không ạ. Em tìm kiếm trên mạng mà chỉ thấy máy này bán ở Hà Nội thôi. Mùa này trời nóng quá mà máy quat thổi ra toàn hơi nóng thôi nên bé nhà em không ngủ trưa được. Nên em tìm mua máy tạo ẩm không khí để cho bớt nóng mà tìm trên mạng thì chỉ thấy máy này bán ở HN thôi:Crying::Crying::Crying:. Vậy nếu mẹ nào biết địa chỉ nơi bán máy tạo độ ẩm không khí ớ Tp HCM thì xin cho em biết với để em mua ạ. Thanks cả nhà nhiều:Rose::Rose::Rose:
    :Rose::577:Con Là Thiên Phúc Của Ba Mẹ Đó Nhe!!!:Battin ey::Rose:
    • 31 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Chào các mẹ! Mình thấy quảng cáo có loại quạt kết hợp với phun hơi ẩm luôn ( không fải loại quạt hơi nước đâu nhé ) ,đã mẹ nào dùng chưa cho xin ý kiến với..........
    Chỉnh sửa lần cuối bởi mebongtom; 07/05/2010 vào lúc 01:08 PM.
    • 21 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, mấy hôm nay trời nắng nóng quá, phải bật AC thường xuyên để ngủ, thế là nhóc nhà mình bệnh viêm hô hấp liền. Mình tìm mua máy tạo hơi ẩm để giảm bớt tình trạng thiếu ẩm trong phòng khi ngủ với AC. Chiều qua mình đã mua 1 máy Laica (817K) của Ý. Đã sử dụng suốt đêm hôm qua, tạm thời thấy OK. Sẽ tiếp tục theo dõi, sau đó mình sẽ post lên để các mẹ biết nhé. Mẹ nào quan tâm có thể đến địa chỉ này ở TPHCM để tham khảo & mua hàng

Công ty TNHH Thương mại Chí Việt
    525/15 Huỳnh Văn Bánh,
    P. 14, Q. Phú Nhuận, TP. HCM

Tel: 08 66 534 524 / 08 22 10 28 28
    Mobile: 84 908 504 534
    Fax: 84 8 62 810 827

Hoặc vào website này: http://dotreem.com/index.php?main_pa...ex&cPath=28_56

Ban đầu mình tìm kiếm google thì thấy có hàng của Đức (medibreze 2050K) do Medisana nhập khẩu & phân phối. Định ghé sang đại lý ở Trần Hưng Đạo (SG) mua. May mắn, mình thấy 1 link phản hồi về dịch vụ khách hàng cũng như chất lượng sản phẩm nên dừng ngay ý định. Các mẹ tham khảo thêm nhé:

http://baovenguoitieudung.com.vn/thr...a-Cong-Ty?p=27
    • 902 Bài viết

• 149 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi giadinhbibop Xem bài viết
    Máy phun ra hơi ẩm để tăng độ ẩm trong phòng điều hoà thì các bố và các mẹ có thể tham khảo và mua ở trang web hangbinhdan.com ấy. Link của nó ở dưới đây nhé :
    http://hangbinhdan.com/index.php?pag...mart&Itemid=82
    Chúc các mẹ tìm được máy ưng ý.
    Mình cũng dùng 1 cái thế này, giá mình mua là 190k. hàng trung quốc thấy cũng khá tốt và ổn. chưa thấy hỏng hóc cái gì trong nhà cả.
    • 902 Bài viết

• 149 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ThienPhuc Xem bài viết
    Chào các mẹ trên diễn đàn,
    Các mẹ có thể giúp em địa chỉ tìm mua máy tạo độ ẩm không khí ở Tp Hồ Chí Minh được không ạ. Em tìm kiếm trên mạng mà chỉ thấy máy này bán ở Hà Nội thôi. Mùa này trời nóng quá mà máy quat thổi ra toàn hơi nóng thôi nên bé nhà em không ngủ trưa được. Nên em tìm mua máy tạo ẩm không khí để cho bớt nóng mà tìm trên mạng thì chỉ thấy máy này bán ở HN thôi:Crying::Crying::Crying:. Vậy nếu mẹ nào biết địa chỉ nơi bán máy tạo độ ẩm không khí ớ Tp HCM thì xin cho em biết với để em mua ạ. Thanks cả nhà nhiều:Rose::Rose::Rose:
    bạn vào hàng nào bán đồ điện của trung quốc ý kiểu gì cũng có. hỏi máy tạo ẩm.
    • 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào các mẹ,

Hiện nay mình muốn mua máy tạo độ ẩm để trong phòng điều hoà. Mình được biết máy tạo độ ẩm có các loại như:loại 1: máy tạo ẩm hơi nước ( phun ra nước ), loại 2: máy tạo ẩm hơi sương ( phun ra hơi ), loại 3:máy tạo ẩm mà không phun ra hơi nước, cũng không phun ra hơi sương ( không toả ra gì, mình không biết có đúng không ) nhưng có tác dụng tạo độ ẩm trong phòng.

Theo mình, máy tạo độ ẩm loại 2, và 3 tốt hơn, nhưng mình không rõ nên mua loại nào và của hãng nào, nhờ các mẹ tư vấn giúp mình nhé.

Hôm nọ lên Parkson mình thấy họ đang khuyến mại 1 máy thuộc loại 3, họ niêm yết giá trước khuyến mại là hơn 1triệu ( gần 1,5 triệu ), giờ đang khuyến mại chỉ còn tầm 400K, không biết có mẹ nào thử đến đó mua máy chưa ?

Các mẹ giúp mình nhé.

Mình cảm ơn nhiều!
    • 245 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

chị có thể mua máy tạo ẩm laica, nhà em dùng rất tốt, khoảng 900k
    • 17 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyen_dinh_doan_son Xem bài viết
    Chào các mẹ,

Hiện nay mình muốn mua máy tạo độ ẩm để trong phòng điều hoà. Mình được biết máy tạo độ ẩm có các loại như:loại 1: máy tạo ẩm hơi nước ( phun ra nước ), loại 2: máy tạo ẩm hơi sương ( phun ra hơi ), loại 3:máy tạo ẩm mà không phun ra hơi nước, cũng không phun ra hơi sương ( không toả ra gì, mình không biết có đúng không ) nhưng có tác dụng tạo độ ẩm trong phòng.

Theo mình, máy tạo độ ẩm loại 2, và 3 tốt hơn, nhưng mình không rõ nên mua loại nào và của hãng nào, nhờ các mẹ tư vấn giúp mình nhé.

Hôm nọ lên Parkson mình thấy họ đang khuyến mại 1 máy thuộc loại 3, họ niêm yết giá trước khuyến mại là hơn 1triệu ( gần 1,5 triệu ), giờ đang khuyến mại chỉ còn tầm 400K, không biết có mẹ nào thử đến đó mua máy chưa ?

Các mẹ giúp mình nhé.

Mình cảm ơn nhiều!
    Nếu chị mua máy tạo ẩm mà ~1,5tr thì thà chị mua cái quạt phun sương cho em, dùng ĐH hay ko ĐH vẫn ok, lại mát mẻ, có nút tạo i-on làm sạch không khí, hương thơm đuổi muỗi nữa chứ, còn máy tạo ẩm thì e thấy hàng TQ có >200k vẫn bán đầy, dùng cũng tốt mà. Nếu cần chỗ mua thì pm em em cho số ku em cho, công ty nó chuyên phân phối nên giá cũng phải chăng lắm ah.
    • 1,103 Bài viết

• 1,268 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyen_dinh_doan_son Xem bài viết
    Chào các mẹ,

Các mẹ giúp mình nhé.

Mình cảm ơn nhiều!
    Các mẹ có kinh nghiệm chỉ em thêm về loại 1, loại 2 và loại 3 với ạ, loại 3 thì tầm giá khoảng bao nhiêu ạ, với cả trên thị trường bây giờ mua nhãn hiệu nào tốt, và mua ở đâu ạ?
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nhà mình vừa mua loại này ơ pico 350k nè trông cũng đẹp mà bảo hành 18 tháng dùng thấy cũng được nhưng mỗi tội vừa lên làm cha mẹ xem giá con này họ khuyến mại có 280k hơi tiếc 1 chút http://www.philiger.com.vn/product.aspx?product_id=222
    • 117 Bài viết

• 328 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BLCS Xem bài viết
    Mình đang muốn mua một máy tạo ẩm không khí vì dùng điều hòa nhiều quá. Mũi của mình cứ khô khủng khiếp, Khó thở!

Mình tìm trên web có thấy ở đây bán, nhưng không biết thế nào vì thấy giá rẻ quá, chắc là đồ Trung Quốc nên sợ.

Hình của nó đây:

Có mẹ nào đã dùng máy tạo ẩm không khí không, cho mình xin ít kinh nghiệm mua loại gì với!

Cảm ơn các mẹ nhiều
    Nhà mình cũng dùng cái máy này, nhưng k hiểu sao đợt này bật lên dùng k thấy tác dụng lắm. Trước kia thấy các hạt nước li ti bắn lên, giờ thì chỉ thấy nước sóng sánh và có hơi gió thôi. Không biết như thế có phải là bị hỏng rồi không nhỉ? NHà mẹ nào dùng máy này cho mình xin ít thông tin với.
    À mà có mẹ nào biết chỗ sửa cái máy này không?
    Cảm ơn các mẹ nhiều.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 10 ứng dụng iPhone tuyệt hảo phụ nữ cần có

Sở hữu iPhone không đơn thuần chỉ là nhu cầu thời thượng mà còn giúp ích cho công việc, cuộc sống...

• 8 cách dùng tai nghe của iPhone bạn đã biết?

Tôi không hề biết tai nghe iPhone có nhiều công dụng đến thế, cho đến khi xem bài viết này :D ...

• Tuần thứ mấy thì đi siêu âm lần đầu

Thưa các anh chị em, vợ em đang có mang khoảng 6~7 tuần.aangs nay đi siêu âm thì bác sỹ kết luận: Bàng quang: đủ căng Tử cung: Tư thế ngả trước, kích thước to hơn bình thường, cấu trúc âm đồng đều, không có khối cư trú. trong buồng tử cung có hình ảnh: một túi ối, trong túi ối có phôi thai. ...

• xin ý kiến các chị về máy phun sương tạo ẩm

Em đang là sinh viên các chị ạ. Mùa này phòng trọ em nóng hơn lò lửa luôn ý, nung nấu tìm cách làm mát cái "tổ" của mình mãi em thấy cái máy phun sương tạo ẩm có vẻ đáp ứng được yêu cầu của em. Vì giá cũng phải chăng khoảng 200 - 500k 1 máy ạ ( không đến tiền triệu như quạt phun sương). Các chị có...

• Album: Thay đổi của mẹ kể từ khi có con

Từ ngày con sinh ra, mẹ đã trải qua biết bao cung bậc cảm xúc và cuộc sống bỗng có một màu hồng lạ...

• 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình đang thấy bên Perfume168 đang có bán loại máy này đó vừa phun sương tạo độ ẩm và có thể cho tinh dầu vào có mùi hương nữa. Thanh khảo ở trang này nè : http://perfume168.com/Production.aspx?category=11
  • Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5