• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.25K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 195 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Em muốn mua một cái máy ép cầm tay bằng inox dùng để ép các loại như mía, bưởi, lựu....cho bé nhà em nhưng không biết mua ở đâu. Các mẹ có ai biết ở đâu bán làm ơn chỉ dùm em với

Thanh củi các mẹ nhé
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 578 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi beech
    Em muốn mua một cái máy ép cầm tay bằng inox dùng để ép các loại như mía, bưởi, lựu....cho bé nhà em nhưng không biết mua ở đâu. Các mẹ có ai biết ở đâu bán làm ơn chỉ dùm em với

Thanh củi các mẹ nhé
    mời bác ra PHùng Hưng, 20k/cái, màu trắng, dùng nhoè, ép tất cả cái gì ép được, kiêm vắt cam luôn.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 195 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Thanh kiu mẹ cốm nhiều nhiều
    • 408 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Mẹ Cốm ơi, thế ép cái gì cũng được à, mía cứng thế có ép được ko, mà sao chỉ có 20K thôi, có chóng hỏng ko?
    Gà tiêu tiền lắm là.........CON GÀ CON
    Gà kiếm tiền ít là...........CON GÀ CHA
    • 703 Bài viết

• 1,813 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi beech

Thanh củi các mẹ nhé
    Tớ có một cái, bị gỉ vì chẳng dùng mấy . Nó khó dùng lắm vì to thế nên ép rất khó khăn. Cuối cùng tớ toàn dùng cái ép tỏi, vì con mình lười ăn có ăn được mấy đâu, ép bằng ép tỏi là vừa. Tớ hay dùng để ép nhãn, vải. Mía thì chịu rồi, nó cứng lắm. Bưởi thì ép ra nước uống cảm thấy hơi đăng đắng, trẻ con khó thích.
    • 195 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mẹ Cốm ơi, tình hình hôm qua em mới qua được Phùng Hung, hỏi 3, 4 hàng người ta bảo không có ép bằng tay chỉ có bằng máy thôi. Đến hàng thứ 5 thì có nhưng bằng nhựa có tay cầm cán dài, hàng TQ (có đúng giống cái của bác không)bà bán hàng bảo đúng giá 40 N, em nói bạn em mua có 20 N thôi bà ý bảo chắc bạn cháu mua ở bên Tàu ở đây không có giá đấy. Em hơi lăn tăn nên chưa mua định nếu đúng loại của nhà bác thì hôm nay lại ra tiếp.
    • 597 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Mình thì thấy dùng bằng máy thì tiện hơn vì hôm bà ngoại mua cái ép bằng inox về dùng thế nào mà một lúc đã bị méo rồi vắt thì chỉ được tí nước chẳng vắt được hết nói chung là chẳng tiện tí nào.
    • 225 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Cac me oi, co ai biet o Hai Phong mua may ep hoa qua cam tay o dau ko? em tim moi mat ma ko thay. May ep Philips ep xong lai phai loc lai ba, ko thi bo phi nuoc lam
    • 8,371 Bài viết

• 2,645 Được cảm ơn

Sao rẻ vậy mẹ Cốm nhỉ, mẹ nó đã dùng rồi à, dùng được lâu ko
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình mới được tặng cái máy ép bằng tay, minh chưa dùng lần nào. Mẹ naồ có nhu cầu mình thanh lý cho. 50K. Nhàmình ở Nghĩa Tân DT 0912502080
    • 225 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

o tan Ha Noi a?
    To o Hải phòng thi mycuki co gui ve cho to duoc ko?
    To can lam
    Neu dc thi nt cho to nha
    0903418949
    thanks
    • 25 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mời bạn vào trang web hailyplaza.com,vn, để tìm được những sản phẩm gia dung ưng ý nhất

http://hailyplaza.com.vn/hailyplaza