VẬT DỤNG GIA ĐÌNH

Honda Lead - Tầng 3 - Kinh nghiệm mua- sử dụng - Sửa chữa

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 228K Lượt đọc
  • 1.53K Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

các mẹ cho em hỏi về vụ đem xe đi bảo hành với :Nếu mình ko ra head chỗ mua xe mà đến head khác bh có sợ ng ta làm ko cẩn thận ko các mẹ? Với lại em mua xe từ hôm 20/10 nhưng cứ để nhà suốt h mới bắt đầu dùng, đi tổng cộng có 34km thôi. theo lịch là 20ngày sau khi mua sẽ đem ra bh, như em trong 20 ngày đấy chỉ đi mỗi đoạn từ cửa hàng về nhà thì nên mang đi bh vào khi nào đây ạ?
    • 196 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Em mạn phép xây tầng mới cho nhà mình, mọi người sang kia bàn bạc vào thảo luận tiếp nhé Link đây ạ:
    Honda Lead - Tầng 4
    • 1,663 Bài viết

• 1,182 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bimbong01 Xem bài viết
    các mẹ cho em hỏi về vụ đem xe đi bảo hành với :Nếu mình ko ra head chỗ mua xe mà đến head khác bh có sợ ng ta làm ko cẩn thận ko các mẹ? Với lại em mua xe từ hôm 20/10 nhưng cứ để nhà suốt h mới bắt đầu dùng, đi tổng cộng có 34km thôi. theo lịch là 20ngày sau khi mua sẽ đem ra bh, như em trong 20 ngày đấy chỉ đi mỗi đoạn từ cửa hàng về nhà thì nên mang đi bh vào khi nào đây ạ?
    Mẹ nó thay nhớt Motul Scooter 135k/bình, chạy cho nó êm.
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nightrainbow Xem bài viết
    Mệnh thổ, giống mình này, ko phải màu trắng mà là màu vàng hoặc màu đỏ bạn ạ Tớ cũng đang định mua xe màu đỏ đây, vì nó rẻ hơn màu vàng và màu tương sinh thì tốt hơn. Mỗi tội trông già thật, nhưng tớ tự động viên là màu này thì lâu cũ
    Em cũng đang định mua xe màu đỏ, mà hình như màu xanh thì trẻ trung hơn thì phải... Hay là suy nghĩ lại nhỉ?
    • 196 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nat292 Xem bài viết
    Em cũng đang định mua xe màu đỏ, mà hình như màu xanh thì trẻ trung hơn thì phải... Hay là suy nghĩ lại nhỉ?
    Nếu là thổ sao k chọn màu vàng hả bạn? Nó cùng giá vs màu xanh thôi mà. Mà có tầng 4 rồi, có j thì sang đó bàn tiếp bạn nhé, link ở ngay comment phía trên của mình
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nightrainbow Xem bài viết
    Nếu là thổ sao k chọn màu vàng hả bạn? Nó cùng giá vs màu xanh thôi mà. Mà có tầng 4 rồi, có j thì sang đó bàn tiếp bạn nhé, link ở ngay comment phía trên của mình

hjhj, thanks chị, em bay qua ngay
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cái Head Vũ Hoàng Lê đó làm dịch vụ chán lắm, chỉ chăm chăm tư vấn thay đồ thôi còn bảo dưỡng thì không làm sạch các bộ phận xe gì cả đâu. Mình làm ở đó xong mà thất vọng, xe bẩn hơn, đi kêu hơn và một số bộ phận về lại phải tự chỉnh lại.