VẬT DỤNG GIA ĐÌNH

Hỏi chỗ mua xe đạp ở Hà Nội

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.92K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhờ các anh chị tư vấn giúp tôi địa điểm mua xe đạp ở Hà Nội, mua cho nữ dùng, giá cả thế nào hả các bác???
    Cảm ơn nhiều!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 10 ứng dụng iPhone tuyệt hảo phụ nữ cần có

Sở hữu iPhone không đơn thuần chỉ là nhu cầu thời thượng mà còn giúp ích cho công việc, cuộc sống...

• Tự làm 11 món đồ sáng tạo từ những vật dụng có sẵn

Từ những món đồ có sẵn trong nhà, qua vài bước "biến hóa", bạn sẽ có những vật dụng mới vô cùng hữu...

• 5 nguyên tắc giúp xương chắc khỏe

Ngày 20–10 cũng là ngày Thế giới phòng chống loãng xương. Bạn đã làm gì để có bộ xương chắc khỏe? ...

• Cho em hỏi chỗ mua yếm lụa ở Hà Nội

Chào các bác, Em đang ở Nhật, tết này về ăn tết 1 tháng nên đang muốn tìm mua yếm lụa mang sang. Hehe vừa để mặc vì thấy nó rất là thích vừa để giới thiệu cho bạn em về 1 trang phục truyền thống khác của Việt Nam. Em k biết ở Hà nội thì tìm nó ở đâu. Các bác giúp em với nhé. Em cảm ơn mọi người...

• Hỏi chỗ mua Ngọc Kê ở Hà Nội

Nhà em đang muốn mua ngọc kê để ngâm rượu nhưng không biết mua ở đâu, em đã ra chợ nhưng người ta không có bán nhiêu. Cac chị em biết chỗ nào mua thì cho em biết địa chỉ với ạ. Cảm ơn các mẹ nhiều

• 2,519 Bài viết

• 7,534 Được cảm ơn

Bạn ra đường Bà Triệu, đoạn gần ngã tư với đường Hàm Long, có rất nhiều cửa hàng xe đạp cho giới trẻ và nữ giới, còn giá cả thì tùy loại. Cứ mặc cả, họ có bớt chút ít đấy!
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

các bạn đến chỗ CT1B khu ĐTM ĐỊnh CÔng- HOàng Mai. Ở đây có đủ mẫu, giá luôn rẻ hơn mấy quán trên đường Bà Triệu ít nhất là 100k. Bên cạnh đó, chế độ bảo hành ở đây rất tốt, nhân viên rất nhiệt tình. Số đt ở đó là: 04.36402372
    Chỉnh sửa lần cuối bởi tuyetqtkd01; 29/07/2012 vào lúc 10:12 AM.