VẬT DỤNG GIA ĐÌNH

Địa chỉ bán tủ lạnh hàng nội địa Nhật uy tín- HCM

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 14K Lượt đọc
  • 58 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
    • 26 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

bạn nokia ơi pm cho mình nữa nhé, Thanks bạn.
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn Nokia ơi, PM cho mình địa chỉ mua hàng nhé
    • 166 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Mình cũng đang nghiên cứu loại tủ sbs lấy nước và đá ngoài ,mà toàn thấy loại 6 cánh,bạn nokia pm cho mình với nhé,mình muốn mua lò vi sóng,tủ lạnh,bếp từ .... Ở đâu uy tín,bảo hành tốt,có chỉ dẫn tiếng việt thì tốt qua. Cám ơn bạn
    Newborn 27/02/2013 : 4kg8 dài 53. 1 tháng: 5kg4 dài 56. 2 tháng : 7kg dài 60. 3 tháng : 7kg5 dài 65. 4 tháng: 8kg6 dài 68 . 5 tháng : 9kg2 dài 69. 6 tháng 10kg5 dài 70.5 . 7 tháng 11kg7 dài 73 . 8 tháng 12kg4 dài 76cm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ nokia ơi, PM cho mình địa chỉ mua tủ lạnh và mấy đồ gia dụng điện tử nhé. Cảm ơn mẹ
    • 37 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Cho mình xin địa chỉ nữa bạn Nokia ơi, mình cũng đang hăm he mua đây. Cám ơn bạn nhiều!
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có 2 điều mình đang cân nhắc khi mua tủ lánh 2nd Nhật:
    + Đã là 2nd, có thể % bị lỗi rất cao nó mới bỏ.
    + Dùng ổn áp 110V bất tiện
    Vậy nếu may mắn mua được loại tốt là trường hợp nào? ai am tường chia sẻ nhé.
    • 121 Bài viết

• 115 Được cảm ơn

Hi các chị, các bạn và các em, nhà mình cũng đang đi tìm nơi bán ở Tp HCM mà không biết. Vậy có thể chia sẻ cho mình xin địa chỉ với nhé chị Nokia và các chị ơi. cảm ơn nhiều
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Minh o tp hcm. Minh can mua bep tu va lo viba noi dia nhat. Cho minh xin dia chi va sdt nhe. Cam on nhieu
    • 59 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nokia0155 Xem bài viết
    đã pm cho bạn
    Cho mình điạ chỉ mua tủ nội địa Nhật với, chỗ uy tín ấy chứ mình cũng biết khá nhiều chỗ nhưng không uy tín lắm. Tks.
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nokia0155 Xem bài viết
    địa chỉ bán tủ lạnh nội địa Nhật ở tp hcm ? cần thì mình giới thiệu cho!
    nhà mình đang dùng nè, họ bảo hành 1 năm, tặng ổn áp, giao hàng + hướng dẫn sử dụng tiếng Việt ...
    mình cũng đang muốn mua tủ lạnh + nồi cơm điện nội địa nhật, bạn cho mình xin địa chỉ với nhé, mình ở tp hcm, cảm ơn bạn.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho mình xin địa chỉ mua tại Sài Gòn với nhé, mình cũng đang quan tâm lắm lắm.
    Thanks!
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi simmy Xem bài viết
    Bạn Nokia0155 cho mình xin địa chỉ với nhé. Nếu có thời gian bạn cho luôn 1 số nhận xét và kinh nghiệm mua và dùng tù lạnh nội đại Nhật với. Cám ơn bạn nhiều lắm.
    Ok Mình ở đường Hoàng Diệu - Quận 4. có gì khi nào ghé qua alo cho minh. mình dẩn bạn vào shop. còn nếu bạn muốn mua thì cứ yên tâm bên mình sẽ post len face bạn lựa hàng rồi mình chuyễn hàng cho bạn. đừng sợ bảo hành đầy đủ nếu sử dụng trong 3 ngày bạn không thích thì trả hàng lại dc hết mình sẽ gởi tiền lại
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn nokia pm cho mình thông tin chỗ mua hàng nội địa luôn nhé, tks
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn cho mình xin địa chỉ nơi bán tủ lạnh nội địa nhật ,cám ơn bạn nhiều
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng đang kiếm cửa hàng nội địa nhật uy tín để mua máy giặt và máy lạnh. Bạn nokia cho mình xin địa chỉ lun nhé. Cám ơn bạn.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cho mình địa chỉ mua đồ nội địa Nhật ở HCM với
    • 39 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

PM giúp mình địa chỉ mua tủ lạnh nội địa Nhật, chổ nào uy tín bạn nhé. Thanks
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho mình xin địa chỉ mua tại Sài Gòn với nhé, mình đang cần mua tủ lạnh . Cảm ơn nhiều nhé
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

M cung dang can mua noi com 1,8lit.
    goi theo cac sdt tren mag thi cho nao goi duoc con toan loai 1,0lit. Cho thi k nghe may. Cho thi to ti te.
    me nao biet cho chi cho m voi.
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3