VẬT DỤNG GIA ĐÌNH

Có mẹ nào đi xe Vision thì vào đây trao đổi nhé

Đến trả lời mới nhất
  • 219 Lượt chia sẻ
  • 174K Lượt đọc
  • 667 Trả lời

27 Người đang theo dõi

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Xe e chạy được gần 1500km rồi, e rất hài lòng về e Vision này, !!!!Chúc cả nhà Vision ngày mới làm việc và học tập vui vẻ

• 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mẹ nào chán vision (biển Hà Nội) muốn bán không? em gái mình muốn mua nhưng ko đủ tiền mua xe mới.

• 754 Bài viết

• 467 Được cảm ơn

Sau khi đọc 1 leo hơn 3 chục trang topic nhà mình thì em đã tậu về 1 em Vision đỏ đun mớiEm mua ở Giải phóng cho gần nhà 27tr1.Em ko lắp phụ kiện j ở Head vì em thấy giá quá đắt so với các chị nói(may mà em tham khảo trc chứ tháng trc zai nhà em mua xe là ngta bảo lắp j cũng gật)
    H em phải đi lắp vài phụ kiện và dán xe. Chắc em lắp ở Ngã Tư Sở, chỗ chị vitgau chỉ
    Nhà mình tư vẫn cho em xem cần lắp những j nhé?
    Nấu nướng- Làm bánh- Du lịch

• 871 Bài viết

• 832 Được cảm ơn

Mình cũng đang muốn mua Vision nhưng cứ đắn đo mãi. Hôm rồi quyết định ra ring về nhưng còn toàn loại xe tem cũ nhìn lòe loẹt bỏ xừ. Em thích cái tem mới năm 2012. Họ bảo 2 ngày nữa xe mới về. Vậy mà hôm qua ra xe toàn về loại cũ. Các mẹ có cảm nhận gì giữa xe cũ và mới không? Cứ bỏ tiền trong túi mang đi mang về cũng bất tiện. Tính đặt cọc cho họ lấy hộ mẫu xe mới cho mình nhưng sợ họ gạ bán mẫu cũ thì tiền nằm chết cũng buồn. Mong các mẹ tư vấn sớm để ngày mai được ngày em rinh xe ạ!

• 41 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Chào cả nhà, e mới mua 1em vision đỏ đun, 29,5 cả đky. e chưa bọc nilon, có mẹ nào rành cái phun nano/kim cương j j ko. thấy các web nói bảo hành 5năm màu xe bóng mà đỡ bắt bẩn, có mẹ nào có kinh nghiệm ko. chia sẻ cho e vs. e đang lo lắng sau này muốn tẩy hay ntn nóa lại hỏng sơn xe hay ko

• 147 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huyen2312 Xem bài viết
    Chào cả nhà, e mới mua 1em vision đỏ đun, 29,5 cả đky. e chưa bọc nilon, có mẹ nào rành cái phun nano/kim cương j j ko. thấy các web nói bảo hành 5năm màu xe bóng mà đỡ bắt bẩn, có mẹ nào có kinh nghiệm ko. chia sẻ cho e vs. e đang lo lắng sau này muốn tẩy hay ntn nóa lại hỏng sơn xe hay ko
    chị ơi chị mua xe ở đâu vậy ạ
    Em cũng đang định rước ẻm Vi này đang khảo giá xem
    EM ở Hà Nội có chị nào ở Hà nội sành giá chỉ em chỗ mua xe rẻ với ạ
    Chỉnh sửa lần cuối bởi juneeiiy_146; 02/01/2013 vào lúc 11:04 AM.

• 17 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

xe mình đã phun nano được 8 tháng,nano chỉ làm cho xe nó bóng và giữ màu sơn đừng có cũ.xe mình màu trắng nếu dán keo thì khỏang 3 tháng là keo bắt đầu bị ố vàng,như vậy nhìn xấu lắm,nên mình phun nano.
    Mình góp ý với bạn như vậy,nếu xe của bạn màu trắng thì nên đi phun,còn không thì dán keo rồi vài tháng lại thay keo 1 lần,hihi.còn nếu xe bạn không phải màu trắng thì nên dán keo,vì những màu khác dán keo nhìn không bị ố vàng.
    nano nó thấm vào trong luôn,nhìn như không có làm gi hết.cái này đâu có ảnh hưởng gì đâu mà phải tẩy.
    nếu bạn muốn phun nano thi nên lên mạng mua voucher,như vậy sẽ rẻ rất nhiều,lúc trước mình mua voucher và làm hết 245k.nếu không là phải tốn 690k.

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng mới rước 1 em Vi 2012 màu đỏ mận 29,5 luôn đăng kí. Đang tính đem em đi dán. Chủ Head nói mình nên quét Nano, giá 450k
    Đang lưỡng lự, ko biết có nên ko các mẹ.

• 41 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

đợi voucher trên mạng lâu quá, có bạn nào biết Head ở Hà Nội phun giá vừa phải ko, bảo e để e đi làm, giá ở mấy gara Carmen Nguyễn Khánh Toàn vs ở dưới Linh Đàm giá phun cho e Vision là 690k cơ.

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đợi voucher trên mạng lâu quá, có bạn nào biết Head ở Hà Nội phun giá vừa phải ko, bảo e để e đi làm, giá ở mấy gara Carmen Nguyễn Khánh Toàn vs ở dưới Linh Đàm giá phun cho e Vision là 690k cơ.
    Mình cũng đang có nhu cầu mua xe vision tem mới màu đỏ đun, bạn mua ở head nào cho mình địa chỉ và đt được ko?