VẬT DỤNG GIA ĐÌNH

Cần giúp: Mua tủ lạnh cũ của Nhật

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.16K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 934 Bài viết

• 565 Được cảm ơn

Mọi người ơi, mình đang muốn mua 1 tủ lạnh, ý định là mua tủ cũ của Nhật vì thích đồ của Nhật lắm song mua đồ mới thì ko đủ tiền. Không biết ở đây ai có kinh nghiệm gì về mua tủ lạnh cũ của Nhật ko hoặc có địa chỉ nào tin cậy thì giúp mình với. Cảm ơn mọi người trước nhé.
    Tôi yêu Việt Nam:LoveStruc:
    18/3/2010: Ngày đầu tiên đi học em mắt ướt nhạt nhòa:Silly:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 184 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cun con yeu cua di Xem bài viết
    Mọi người ơi, mình đang muốn mua 1 tủ lạnh, ý định là mua tủ cũ của Nhật vì thích đồ của Nhật lắm song mua đồ mới thì ko đủ tiền. Không biết ở đây ai có kinh nghiệm gì về mua tủ lạnh cũ của Nhật ko hoặc có địa chỉ nào tin cậy thì giúp mình với. Cảm ơn mọi người trước nhé.
    ngày xưa hay mua đồ nội địa vì hiếm hàng, chứ bây h hàng liên doanh sẵn và cũng rẻ nữa. ko nên mua đồ nội địa nhật, hên sui lắm bạn ạ.
    Bạn định mua tủ lạnh bao nhiêu tiền?
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ban con can mua tu lanh ko, so la minh muon ban 1 cai tu lanh hitachi 180l con dung rat tot va moi vi minh tinh mua tu lon hon. Neu can thi ban lh voi minh theo sdt 0918517751 nhe
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

minh co 1 tu lanh LG 155L, vua mua sai duoc 3 thang, con bao hanh + dep nhu moi luon, me co muon mua lien he minh so dt 01214884889 - Tiến.
    • 90 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

cũng có nhu cầu, up up up ai có tủ mà thực sự có nhu cầu nhượng lại thì pm em với ạ! em cảm ơn.
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hải phòng thì PM tớ chỉ cho chỗ mà mua
    • 1,454 Bài viết

• 1,720 Được cảm ơn

Tớ cũng đang cần tìm tủ lạnh . Ai có địa chỉ mua hàng 2nd uy tín ở HN thì cho tớ xin với nhé .