• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.94K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

• 393 Bài viết

• 268 Được cảm ơn

Tình hình là thế này ạ. Nhà e nước máy chảy chậm wa do đó k thể giặt đc bằng máy, e nghe nói có loại bơm tăng áp để dùng cho trong TH này. Có nhà mẹ nào đã dùng loại bơm này chưa thì tư vấn cho e với, e lên mua loại bơm của hãng nào, giá cả ra sao, mua ở đâu, lắp đặt thế nào nữa ạ. Tình hình mùa đông mà giặt bằng tay e ngán wa rồi. Các chị giúp e nhé. E cảm ơn.:Rose:
    Chuột con khó bảo.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 128 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Bạn cứ ra hàng bán máy bơm, nêu vấn đề họ tư vấn cho, có thể thì thuê lắp luôn. Chúc thành công !
    • 176 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Nhà mình và nhà mẹ đẻ mình đều dùng bơm tăng áp cho máy giặt khoảng chục năm nay. Mình nhớ không lầm thì đó là máy bơm LG, xem ra cũng bền vì nhà mẹ mình ở chung cư, không có bể trên trần nên dùng máy giặt, bình nóng lạnh hay wc đều phải dùng máy bơm hết. Từ khi dùng tới nay chưa bị hỏng hóc hay trục trặc lần nào. Bạn nên ra hàng mua máy và thuê thợ vào lắp cho. Rất nhanh gọn, đơn giản.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 234 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Nhà mình và mẹ đẻ đều dùng máy bơm tự động hiệu Panasonic, mua từ cách đây 5 năm là 900K. Bạn cứ ra hàng máy bơm họ tư vấn cho, đảm bảo máy giặt, tắm vòi sen rất sướng!
    • 393 Bài viết

• 268 Được cảm ơn

E cảm ơn các chị
    Chuột con khó bảo.
    • 27 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nhà m cũng đang cần mua máy bơm tăng áp nhưng ko bít dùng loai nao.m đang phân vân giữa hanil va panasonic.mọi ng cho m hỏi loại nào tốt nhất.bình chứa nc v máy giặt nhà m để bằng nhau
    • 864 Bài viết

• 535 Được cảm ơn

Chỉ có bình nước nóng mới cần áp lực nước, nên mơi sphải mua máy bơm tăng áp thôi chứ.
    Máy giặt thì cần gì tăng áp. Nước yếu, thì thời gian chờ nước chảy lâu hơn thôi chứ.