Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
Nghề Nghiệp - Việc Làm

Tìm việc làm thêm tại bắc ninh

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 1.4K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 158 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Chào các chị, tình hình là giá cả càng ngày càng leo thang, em thì là công chức nhà nước, giáo viên nhưng giáo viên dạy môn phụ lên chẳng có thêm nếm gì, có chị nào có công việc làm thêm gì bán thời gian, hoặc là làm hàng gia công về nhà làm thì chỉ chỗ hộ em với, em xin cảm ơn trước ạ, em sống ở bắc ninh

• 158 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

không có mẹ nào ở bắc ninh giúp em a

• 78 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Chị ở huyện nào Bắc Ninh

• 158 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình ở quế vó, có ai biết việc làm thêm gì pm mình với

• 50 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Nhà bạn có nối mạng internet ko, Bắc Ninh gần hà nội, tham dự khóa học miễn phí về kiếm tiền trên mạng đi, về là làm được, ko vất vả mà ra tiền, chứ làm gia công cũng vất vả lắm, tham khảo nhé
    http://inet.edu.vn/khoa-hoc/15/seo-s...tml?affid=4531
    Mình đã tìm hiểu rồi, học phí là bằng 0, 50 hay 100.000 là tiền hỗ trợ cho trung tâm trong tài liệu, tea-break.. thôi. Khóa học này cũng chỉ vào 1 buổi duy nhất, 3h, nên cũng ko mất nhiều thời gian của bạn
    Chúc bạn tìm đc việc làm thêm trong thời gian gần nhất

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chảo các chị. Em cũng ở bắc ninh nhưng em đang làm kế toán ở gần cầu Đuống. Có anh chị nào có công việc làm thêm gì không giới thiệu em với. Em mới ra trường đi làm lương thấp quá chẳng đủ sinh hoạt hàng ngày nhưng được cái có nhiều thời gian rảnh.

• 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

chào các mẹ, e hiện là singer mum, e đi làm cho cty công việc lại nhàn và rất thoải mái chỉ có điều lương thấp quá không đủ chi phí để nuôi con. có mẹ nào có việc j làm thêm hoặc biết chỗ chỉ giúp e với ạ. hay có mẹ nào có ý tưởng kinh doanh gì thì cho e theo với ạ, e ở Gia Bình Bắc Ninh. e cũng có chút hoa tay, và niềm đam mê với đồ handmade. Các mẹ ll với e qua sđt (0989 286 987) e tên trang 24t. Mong tin các mẹ