Nghề Nghiệp - Việc Làm

Lương nhân viên trong ngân hàng( Phần II)

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 290K Lượt đọc
  • 1.11K Trả lời

42 Người đang theo dõi

• 464 Bài viết

• 211 Được cảm ơn

Mời các mẹ vào 888 tiếp cho các em học hỏi kinh nghiệm nào.
    Làm bank gần 3 năm rồi đang chán phát ốm ra vì thấp đây:Laughing::Laughing::Laughing::Laughing::Laug hing::Laughing::Laughing::Laughing::Laughing::Laug hing:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 24 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình trái ngành đang định xin vào ngành ngân hàng. Các bạn trong ngành ngân hàng cho mình hỏi về VIB một chút nếu có thể:
    1. Môi trường làm việc, tiềm năng và triển vọng của VIB?
    2. Vị trí giám đốc dự án (project mânger) ở trong ngân hàng VIB có khó không?
    3. Lương, thưởng và các chế độ cho vị trí trên ở VIB thì có tốt không? Nếu có con số cụ thể thì càng tốt ạ, và so với những ngân hàng khác thì như thế nào?
    Cảm ơn các bạn đã đọc và rất mong có lời giải đáp, chia sẻ từ các bạn.
    Thelevels

• 32 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

hiện nay mình cũng đang tìm hiểu về công việc cũng như mức lương trong ngành ngân hàng. Mình đã có bài viết ở tầng 1 rồi, Mình xin nói lại về mình: Mình tốt nghiệp IT và đã có nhiều năm kn tham gia sản xuất phần mềm. Hiện mình có ý định xin vào ngân hàng vậy mình có một số câu hỏi như sau:
    1. Tổng thu nhập trung bình của nhân viên IT (lương + thưởng) trong phòng phát triển phần mềm của trụ sở chính trong các ngân hàng là bao nhiêu?
    2. Tổng thu nhập trung bình của nhân viên quản trị tín dụng?, sở dĩ mình hỏi quan trị tín dụng vì theo mình phù hợp (vì là ng làm phần mềm nhiều) + vì tốt nghiệp ngành kỹ thật vì vậy việc học và tìm hiểu nghiệp vụ hay thậm chí học văn bằng 2 ngân hàng với mình thì mình không ngại.

Mình muốn hỏi thu nhập của ngân hàng thuộc khối nhà nước: Nông nghiệp, công thương...Mong các mẹ có thông tin giúp mình. Thanks you
    Chỉnh sửa lần cuối bởi muadong2005; 11/06/2011 vào lúc 04:24 PM.

• 100 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

• 125 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

có ai biết lương giao dịch viên ngân hàng BIDV tầm bao nhiêu ko ạ. Chế độ đãi ngộ và cơ hội thăng tiến ở đây ra sao ai biết ko :RollingEy:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi thaitran1987; 12/06/2011 vào lúc 10:14 PM.

• 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ah, có tầng 2 rồi, mọi người vào 8 tiếp nhé

• 480 Bài viết

• 661 Được cảm ơn

Chúc mừng nhà mới L2; hy vọng mình cũng lọt vào Bank..

• 480 Bài viết

• 661 Được cảm ơn

Chúc mừng nhà mới L2, hy vọng mình sẽ lọt tiếp vào Bank....

• 194 Bài viết

• 272 Được cảm ơn

Chúc mừng nhà mới. :Rose::Rose::Rose:
    Cả nhà cho em hỏi về lương, thửơng, chế độ làm việc của LienVietBank với ạ? Giữa MB và LienViet thì nên chọn ngân hàng nào ạ? Em cảm ơn cả nhà. :Smiling:

• 673 Bài viết

• 740 Được cảm ơn

Mình muốn hỏi về lương, thưởng & chế độ của ngân hàng Bắc Á, ai biết chỉ giùm nha, tks nhiều