Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
Bất động sản - Nhà đất

Trang bán hàng online nào hiệu quả nhất

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 47K Lượt đọc
  • 167 Trả lời

30 Người đang theo dõi

• 215 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Các mẹ ơi cho mình hỏi kinh nghiệm một chút. Các mẹ thấy trang bán hàng online nào hiệu quả nhất ? Nhiều người mua bán nhất ? Đối tượng mua của trang đó thường là lứa tuổi nào ? Cách thức mua - bán ra sao ? Rất mong các mẹ chia sẻ.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 63 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chị cần bán mặt hàng ji vậy... Em thấy các trang như www. hoặc muare cũng được chị vào đấy mà xem

• 215 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hangcan1982 Xem bài viết
    Chị cần bán mặt hàng ji vậy... Em thấy các trang như www. hoặc muare cũng được chị vào đấy mà xem
    Mình bán mặt hàng mỹ phẩm. Cám ơn bạn.

• 2 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mình biết 1 Website mới, ở đó có cơ chế bảo vệ quyền lợi khách hàng hay lắm các mẹ ạ, mọi người bán hàng ở đó đều chịu sự quản lý của BQT nên nếu ai mua hàng ở đó mà bị lừa hay mất tiền thì BQT sẽ chịu hoàn toàn trách nhiệm và trả lại tiền trước cho khách hàng đó.kiểu này hay phết, đỡ lo lắng hơn khi mua hàng trên mạng

http://www.ali24h.com
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 2 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

up nao
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 2,786 Bài viết

• 1,654 Được cảm ơn

chị muốn bán hàng online thì dùng thử diễn đàn xem, em và anh xã ở nhà mua đồ trên đó khá nhiều đó, bên đó nghiệp dư có, chuyên nghiệp có, thanh lý đồ trong nhà cũng có luôn ^^

• 121 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Mình nói thật các mẹ nhé, các trang bán hàng khác mình k biết. nhưng trang mà vẫn quảng cáo trên trang dantri đáy thì các mẹ nên tránh xa ra. mình đã từng một lần mua hàng ở đó và bị lừa rồi đó :Sad: . tiền thì chuyển đi nhưng hàng thì lặn mất con mẹ hàng lươn luôn. Nghĩ lại vẫn tháy mình ng.u ng.u là:Sick:
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 106 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ comxanh Xem bài viết
    Mình nói thật các mẹ nhé, các trang bán hàng khác mình k biết. nhưng trang mà vẫn quảng cáo trên trang dantri đáy thì các mẹ nên tránh xa ra. mình đã từng một lần mua hàng ở đó và bị lừa rồi đó :Sad: . tiền thì chuyển đi nhưng hàng thì lặn mất con mẹ hàng lươn luôn. Nghĩ lại vẫn tháy mình ng.u ng.u là:Sick:
    Mẹ nhà mình ơi!
    Mẹ mua mặt hàng gì mà bị lừa vậy mẹ? tại em cũng thường xuyên mua hàng online mà, mẹ còn nhớ tên nào lừa mẹ không, mẹ up lên đây cho mọi người cạch mặt hắn ra nhé.
    :Rose::Rose::Rose:Em mang hương hoa đến mọi nhà:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:

• 1,165 Bài viết

• 619 Được cảm ơn

Chưa ai nhắ nhỉ. Ở đó nhiều người ra vào nhất, nhưng giá phải cạnh tranh nhất thì mới bán được. Nếu giá cao hơn mình biết nhiều người bán ở nhà và mở web riêng, hoặc đơn thuần chỉ post hình lên photobucket.com rồi người quen giới thiệu nhau đến mua.

• 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Gấu yêu của mẹ ah, Hiện nay ở Vn đã có khá nhiều trang web kinh doanh trực tuyến, nhưng những trang đã xây dựng được uy tín của mình như chodientu.vn, vatgia.vn, 25h.vn,.. không nhiều. Còn như trang chủ yếu là tự các thành viên thực hiện giao dịch lẫn nhau, số giao dịch này thành công khá khiêm tốn, và nữa giá ở đây phải cực kỳ cạnh tranh đúng như nghĩa Rẻ của nó.
    Tuy nhiên gần đây đã có Một trang web đầu mối tập hợp các trang kinh doanh trực tuyến tại http://khohang.net Các trang kinh doanh qua mạng có mặt ở đây hầu hết đã được Ban điều hành khohang.net thẩm định kỹ càng. Cho nên, khách hàng có thể yên tâm phần nào khi tiến hành giao dịch mua hàng với các đối tác mà KHOHANG.net đã lựa chọn. Trong số đó, mình thấy trang hangbinhdan.com chăm sóc khách hàng rất tốt và giữ uy tín với các đơn đặt hàng.