• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.5K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 701 Bài viết

• 554 Được cảm ơn

Hiện nay em đang muốn xây nhà trọ cho thuê kiểu sinh viên. Nhưng không biết thủ tục xin phép xây dựng cần có những gì? Bố mẹ nào biết thì mách e với. Em xin cảm ơn nhiều.
    Mong bình yên và hạnh phúc đến với con giai yêu của mẹ, đến với gia đình nhỏ của mình và đến với mọi người xung quanh mình.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Hỏi về công ty Nuskin Việt Nam và Sản phẩm Nuskin

Chào các mẹ, tớ mới được cô bạn gái giới thiệu cơ hội kinh doanh cho công ty Nuskin Việt Nam (nghe...

• Có nên vay tiền xây nhà trọ cho thuê không các mẹ?

Em có nhỏ bạn hỏi là có nên xây nhà trọ cho thuê lúc này oke không các mẹ hen? Vì khoản tiền bỏ ra cho việc mua đất và xây 10 phòng khoảng gần 2 tỷ. Mỗi tháng cho thuê thu về 20tr (tính trung bình 1 phòng 2 tr). Tính ra thì 10 năm mới thu hồi vốn về, cách này có khả thi không các mẹ ơi, sao em...

• Thủ tục mua nhà/đất cho người ngoại tỉnh

Ai rành về vấn đề này cho em hỏi với: Các bác có biết quy định, thủ tục cho người ngoại tỉnh mua nhà/đất tại Hà Nội ko? Em muốn hỏi thật rõ tất cả các quy định. Chẳng hạn như: - Đối với người sống và làm việc tại Hà Nội có đăng ký tạm trú/ko đăng ký tạm trú. - Đối với người sống và làm việc tại...

• Tóc khô và xơ, làm sao để dưỡng?

Có ai khổ như em không, nuôi tóc ra được bao nhiêu thì xơ xác bấy nhiêu. Chẳng lẽ lại đem tóc cạo...

• Cùng bàn về CC Rừng Cọ - Ecopark ( Tầng 3 - Phần 6 )

Thưa các bác là tầng 2 đã quá 1,500 bài nên Mod đã khóa. Nhà mình xin phép xây tầng 3 để lấy chỗ...

2. Video có thể bạn quan tâm

• 7,471 Bài viết

• 10,579 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi daugau15 Xem bài viết
    Hiện nay em đang muốn xây nhà trọ cho thuê kiểu sinh viên. Nhưng không biết thủ tục xin phép xây dựng cần có những gì? Bố mẹ nào biết thì mách e với. Em xin cảm ơn nhiều.
    Bác phải xin giấy phép xây dựng nhà. Bác tham khảo thêm ở đây.
    Bản chất nông dân, tâm hồn bông lúa......
/* Insert JS to active Chartbeat */ /* End Insert JS to active Chartbeat */